Hướng dẫn active iphone 3gs....!

hueddc161985
6/7/2009 16:39Phản hồi: 46
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi.sao tui làm theo hướng dẫn của bạn mà phần mền Iphone browser cứ báo lổi hoài....kô làm sao open đc.xin giúp đở.cám ơn nhiều
mình mới mua iphone 3gs (bản quốc tế) véion 3.1.2(7D11) đem về việt nam xài tốt ..giờ mình muốn có Cydia thì làm sao ? các bạn giúp mình với ?
mail : minhtriet1978@gmail.com
chạy blackra1 rc3 ................
Nếu bạn ở Sài gòn thì qua đây sẽ rõ thôi bạn
chao chipheo...vay la sao ? dung blackra1 rc3 la co Cydia roi phai khong ? co can unlock khong ? minh su dung ban quoc te..mua o singapore 3gs 16gb
Chào bạn, đầu tiên bạn tham khảo ở đây :3GS SN lớn hơn xx940xxxxxx đã JB, khi reboot bị ăn táo do dính bootROM của Apple

Nếu bạn không bị vào trường hợp SN lớn hơn xx940xxxxxx như bài trên thì bạn làm tiếp bước này

Hướng dẫn sử dụng Blackra1n_RC3_Unlock FW_05.11.07

Chúc thành công
Mình bị báo lỗi khi cài có nghĩa là thế nào ai chỉ giúp với

ai giúp mới
danhtin2006
ĐẠI BÀNG
14 năm
dùng i-Funbox đi bạn ơi, nhanh gọn lẹ, kg nhất thiết fải dùng iphone browser !
phuoctai92
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình dùng cái này ko được bạn ở nó cứ soay hoài
minh mo iphone brow ra nhưng nó không nhận máy iphone sao copy được
cái này lâu rồi mà bạn
iphone chưa active thì không có cydia thì làm sao cài afc2bd để ifunbox nhận ra chứ còn iphone browser thì mình thử thấy cũng không nhận ra iphone luôn. đề nghị chủ thớt hướng dẩn thêm xiu nữa nha
làm mình mừng hụt ko ah. Purplera1n chỉ Jai đc 3.1 thui chứ 3.1.3 thì vẫn nhất quyết là phải có Sim của nhà mạng mới Jai đc, cách trên chỉ thực hiện đc khi máy bạn đã truy cập đc vào root ( tức là đã phải Jaibreak rùi) . E nghĩ vậy ko biết có phải ko?
cái này lâu rồi ,không thực hiện được như 3gs hiện nay bị khóa màng hình lock ,chỉ có sim của nhà mạng mới acviter được
mình củng bị 1 cây đang chờ đây kiếm sim lâu quá ?
lexuanthai
ĐẠI BÀNG
14 năm
cài này tào lao rồi các bạn ơi! Theo hướng dẫn thì jaibreak trước rồi mới chép file lockdown để active thì vô lý quá vì đã jaibreak được rồi thì cần gì active nữa. Active mục đích là để thoát khỏi màn hình gọi khẩn cấp để vào được trong màn hình home thôi
nhưng máy mới restore mà chưa JB có copy đc file lockdown này vào ko bác....?
copy file lockdow vào có thể no secvicer , các bạn cần chú ý !
không nên copy phần này vào nha các bạn, lockdown này khi chép đè lên sẽ bị dính táo. chú ý nha, bác chủ thớt nên xem lại trước khi post. thanks
Bạn xem lại là bài này được viết khi nào........? (07/2009 nhá)
Không biết khi đó bác có đụng được chú 3GS chưa nữa..... haizzzz......
anh hueddc o so 5 hung vuong tp hcm ah
em ko kich hoat dc iphone bun wa a chi dum e dc ko a 😔
iphone cua em 3gs 32g do a
@jklmfghja3 sao hok dùng redsnow mà jail xong cài unltrasnow trong cydia là ok ngay
bạn hueddc161985 giúp mình cái nha, mình ko hiểu... qua Team nha bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019