Hướng dẫn các Cách cài phần mềm vào điện thoại Android

dihuta
15/11/2008 11:20Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em cũng đang sài WF. các bác cho em xin trò xếp kim cương bejeweled ạ ,hôm nọ em down về nhưng ko biết là cho máy nào,cài vào nhưng không chạy được đành uninstall
cho hỏi ngu cái này với: mình hiện đang không vào được wifi, không có 3G hay GPRS gì ráo... chỉ có cáp USB nối với laptop (laptop không tether được, đã thử)
trên con đt mình thì ko có sẵn file explorer nào cả, file apk thì có đầy ra... nhưng chép vào rồi thì không làm sao mà tìm được nó để mà install
cao thủ nào giúp với TT^TT
kakacarot
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ơ....! chẳng thấy link kindle 2 đâu cả
có ai giúp mình với mình cứ cài các app đều bị ghi là couldn`t ínttall on usb storage or sd card là sao vậy?
Mình đang dùng dell streak 2.2 có mấy vấn đề hỏi các Pro
mình dùng android assitand nhưng khi killer những phần mềm không cần thiết nhwgn khi kiểm tra lại vẫn thấy phần mềm đó chạy, mình cài opera mini từ market nhwgn khi chạy báo không kết nối đc internet và xem lại cài đặt, và máy dạo này đang call thì reset lại có cần đi bảo hành không? cảm ơn nhìu nhìu
Em mới mua Dell Streak 5 , em không biết nên cái ứng dụng gì để dùng cho tiện , không biết có phần mềm nào dùng để vẽ trên android giống bên i pad 2 không vì em là dân đồ họa nội thất , mong các bác chỉ giáo
hay nhỉ
bữa nào vọc tiếp mới được
Chào các bác, em mới xài con HTC DHD, thích mê đi, nhưng mà... chả biết cài đặt hay kết nối với máy tính như thê snaof cả, vì em rất dốt vi tính, các bác có thể chỉ cho em một địa chỉ tin cậy ở Hà Nội để em ra đó học hỏi được không ạ....? Cám ơn các bác thật nhiều.
Chả cần, bạn search Applanet trên 4rum cài vào máy roài vào Applanet muốn tải j thì tải, cài j thì cài 😃
Trong Applanet công nhận là rất nhiều, không phải cái nào cũng tải được, chỉ tải được phần free thôi, mà nhiều cái tải về rồi nhưng nó vãn báo không chạy được hoặc nó thoát luôn ra ngoài hình nền, híc.
Thằng em mình đang dùng Ip4, thấy nó hú 1 tiếng thì điệnthoại kêu tít tít, cái này rất tiện ích khi mình đi tìm mà không nhớ quẳng điện thoại ở chỗ nào, bên android nhà mình có cái phần mềm nào na ná như vậy không Sếp HƯơng........? Có thì cho mình nhá, cám ơn bạn.
Cach cai file apk vao dt android........!

Than chao Ban!Cho minh hoi khi minh chot vao de install thi dt minh bao la"For security,your phone is set to block installation of applications not sourced in Android Market" la ko cai duoc!Mong ban giup minh voi!Thanks ban rat nhieu!Mong som duoc hoi am........!
Bạn vào Setting/Application có mục Unknown sources thì tích chọn để có thể cài những cái ngoài Market nhé 😃 Mà Gõ có dấu TV giúp mình :p
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Sếp Hương hoạt động mạnh dữ 😔
Full sao rồi!
nvt220303
ĐẠI BÀNG
13 năm
đọc từ đầu tới cuối thấy bạn j đó trả lời câu này hoài nè :"Để cài những file này bạn phải vào Setting/Applicatin tích chọn ô Unknown sources để được phép cài file ngoài Market nhé".
nhưng có những máy vào setting/Application không có Unknown soures thì không thấy ai trả lời được hết nản.
có ai biết làm sao có thể cài ứng dụng được kg chỉ với cám ơn nhiều. hix hix.

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

đọc từ đầu tới cuối thấy bạn j đó trả lời câu này hoài nè :"Để cài những file này bạn phải vào Setting/Applicatin tích chọn ô Unknown sources để được phép cài file ngoài Market nhé".
nhưng có những máy vào setting/Application không có Unknown soures thì không thấy ai trả lời được hết nản.
có ai biết làm sao có thể cài ứng dụng được kg chỉ với cám ơn nhiều. hix hix.
Em có 1 con sony ericsson x8 mạng 02 vác từ uk về, các anh chị chỉ cho em cách unlock với. Em cảm ơn nh`
mìn mới mua máy deire S, có sẵn cái mảket rồi, xong mình vào mảket cài dặt cái app install, xong chay cái app install thì nó quét the nho, xong hiện ra thông báo

ung dung apps install (qa trinh com.mmg.appin) đã dừng ko như mong muon.

vậy là lỗi j vậy mấy bác
moi dùng androi lần đầu ko biết j😁
dùng android thì zụ này gặp hoài, bạn kiếm version khác mà cài, cố mấy cũng chẳng khá hơn, trừ khi bạn đổi bản rom khác thì may ra có thể cài được nhưng cũng hên xui.
anhnam87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình muốn cái 1 lúc nhiều file apk. Có cách nào ko vậy? Thanks ^^! .
Ôi phải học dần dần mới được. Thanks........
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
mình cài HD2 cũng adroid 2.2 thấy room ghi desire mà sao cài phần mềm vẫn nhảy vào bộ nhơ máy nhỉ, dùng App2SD bản mới khó dùng quá ai có hướng dẫn chỉ mình với ! thank nhiều
i5503

e moi up tu 2.1 len 2.2 xai muot lam hiiiiiiiiiii...............................cam on cac a nhe
Một số phần mềm tự động cài vào thẻ nhớ, hầu hết còn lại bạn phải tự move nó. Với những phần mềm có widget bạn không nên cài vào thẻ.

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

Bạn thử dùng ROM 2.3, mình thấy mượt hơn 2.2.
Máy bạn muốn cài được ứng dụng vào thẻ thì Firmware của bạn ít gì cũng phải là 2.2.1 nha bạn ! Thân.

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Bác nào giúp dùm mình cách cài java cho Sony X8 với,đam mê ola nhưng lại không xài được ola, hichic.
Thank!
tungjty
TÍCH CỰC
13 năm
Mình thích nhất chữ "chọt" của bác thớt =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019