Hướng dẫn các Mod cơ bản dành cho S^3/Anna/Belle

bless_you
13/5/2012 3:12Phản hồi: 44
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình như cái mod trình phát nhạc đọc ở mục music dùng ở belle bị lỗi. Cứ mỗi lần có bài hát mới là nó scan lại từ đầu
hsrose
TÍCH CỰC
12 năm
Có cách nào để C6-01,C7,N8,E7,X7 chạy ở xung nhịp Cpu gốc của nó là 720mHz không vậy các Bác!
Khi cài ứng dụng mà máy không hiển thị Icon ứng dụng , thì bạn mở trình quản lý file như X-plore chẳng hạn và tìm theo đường dẫn của ổ đĩa mà bạn cài ứng dụng. Sau đó mở thư mục Sys - Bin , rồi nhấn vào ứng dụng bạn vừa cài , lúc này có định dạng .EXE là chạy được phần mềm đó. VD mình cài PM Xtrabutton 1.1 vào ổ C , thì mình vào C\sys\bin rồi tìm và ấn vô XtraButtons_0x2005cb77.exe , thế là chạy được. Chúc bạn thành công.
Poisoner
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks chủ thớt nhiều nha.
Bác chủ thớt cho mình hỏi là làm thế nào để mod cái trượt kentic vào Fw đc mà k cần phải cài vào ổ C và làm thế nào để chỉnh đc tốddoooj trượt của nó vậy ạ?;)
Dolby Effect From Fp1 là gị vậy các bác Bro !!!

mình tải về rùi nhưng ko biết cái này có tác dụng gì nữa................................Ai biêt chỉ với................
hehemetal
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho mình hỏi với,sao mình dùng hack vĩnh viễn cook vào fw belle refresh n500 rồi mà flash lại bị tối om màn hình,thaó pin lắp vào khởi động lại vẫn thấy rung,cook đi cook lại vẫn bị thế,bỏ hack đi chỉ cook các mod thì bt,nhưng cứ mod hack vĩnh viễn thì flash màn hình lại đen thui,thế là bị sao hả bác
LR47 chào đón mọi người, mở hàng topic mới................................

Bạn ơi ! cho mình xin cái phần mềm Button được không bản này sao ở chế độ màn hình đứng đưa được 4 cái phím tắt vô vậy.... cho mình xin được hok,,,,,,,................
Trước tiên em cám ơn mấy bác đã hướng dẫn nhiệt tình cho các ae tinhte Và bây giờ em sẽ làm phiền mấy bác tí ạ :p
Em xài nokia e6 sau đó em lên mạng thấy được một bản CFW của e6 luôn... Vậy em có thể bung file "chép 1 mod thay đổi cột sóng thành 5,5G" vào đâu ạ... và mấy cái hiệu ứng chép vào chỗ nào ạ....
Xin mấy bác giúp đỡ Em xin cám ơn mấy bác trc ạ... :*
cho mình hỏi ,mình muốn chỉnh sửa hiện icon ngoài hs thì vào đâu vậy, thank mọi người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019