Hướng dẫn cách cài các game đuôi Jar và Jad

builanphuong07
21/7/2007 15:2Phản hồi: 194
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn bác nhé e cug chưa biết cài để e cài thwr xem sao
với những mãy ko có thẻ nhớ và có media thì các bác cứ cop vào thư mục media trong picture hoặc trong ringtones đều được, xong chọn ẽplore là sẽ thấy file để cài! ^^
Mình cũng cố gắng làm theo cách mấy bro chỉ mà nó cứ báo lỗi 907 COD gì đó, mình đang xài em BB 8900 Curve, tải về mấy cái Themes .Jad chép vào thẻ rùi làm theo cách mấy Bro chỉ.

Giúp mình với hic hic
máy của mình là F-molile B960 có Jave 2.0 mà sao ko chạy đuôi .jad và .jar nhỉ.hệ điều hành win 6.5 pro
Cho mình hỏi tại sao mình ko cài dc chương trình nào với file jad , cứ chép lên media card chạy file jad nhwung nó luôn báo là download failed kèm theo lỗi. Các trương trình vừa có file jad vừa có file alx thì cài = alx bình thường, cài = jad thì ko dc. Mình xài 8900

Error 907 Invalid COD
em cài trò kim cương, cũng bị lỗi y chang, anh em giúp cái. 89 cua em cũng cứ báo lỗi down load failed, em cũng đã bật wifi nhưng cũng vẫn báo lỗi này 😔
Dùng BB utilities c à. Search diễn đàn nha

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:36 AM ----------

Bỏ ITpolocy chưa bạn. Thử đi nha

---------- Post added at 09:42 AM ---------- Previous post was at 09:37 AM ----------

Những lỗi như bạn này chắc chỉ do chưa gỡ ITpolocy thôi. Các bác search diễn đàn gỡ gỡ nó là ok. Ngoài ra dùng BB Utilities nữa để cài jar,jad hoặc cop thẳng vào thẻ nhớ ( với những máy có thẻ) rồi kick vào file jad là tự nó down về chạy rất ok.
Em đã làm như trên với con 8830 của e.
Chúc may mắn

Cách gở bỏ ITpolocy lam sao hả bác chỉ mình đi
http://store.dauden.vn/cam-nang-blackberry/867-huong-dan-go-it-policy-bang-jlcmder.html
Bác làm theo link này đi
mấy bác cho e hỏi! sao nó cứ báo lổi ko tìm thấy file jar hoài thế! e copy hai file vào lun rồi đó! mong các bác chỉ dẫn
tqphu94
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác ơi mình cài game pes2011 705kb khi cài nó cứ báo lỗi là: file is too large gì đó....có cách nào cài dc ko bác
Cách cài đặt file JAD
vì hầu hết các file có dạng jar và jad, nhưng với jar thì hơi khó, sau 1 thời gian cũng khá lậu, e mới tìm ra 1 cách để cài đặt file jad bằng phần mềm BBsak (http://www.mediafire.com/?0g0x05yyar3jcdb) dùng phần mềm này khá ổn, và nó giải quyết được 1 vấn đề nữa là có thể giúp cài được các theme của Elecite Theme( phần đa số là file jad). nếu dùng đc,các bác thank em cái
Tín đồ 8100 ​
Em chưa hiểu phần mềm này là để làm gì? File .jad vs .jar cài chỉ việc nháy vào cài là xong. Trừ mấy file lỗi như file pes của bác trên kia kià.
ducvnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
chúng mày đánh nhau đi tao cổ vũ 😆
chân dung trên nải chuối hả
bạn lên google gõ vào " Cách chuyển đuôi file jad sang alx " ở bên vienthongnam hướng dẫn rất chi tiết đó bạn .
Cho Em Hoi Sao Em Ban Blutoot k Dc Ban Qua May NoKia Hay Cac Doi May Khac Duoc Nhung May Ho Ban Qua thi k dc no ghi la ko ho~ tro. Minh Dang Xai BB 8830
e dang xai samsung 3303.may bac cho e hoj dt cua e xaj duoc game duoi jad hay jar? sao luc thj xaj duoc duoj jar luc thj khog xaj dc?may bac gjaj thjch them cho e hjeu dj.cam on nhjeu.
s7evenseven
ĐẠI BÀNG
12 năm
http://missu.pro.ac/index.php moi ghe tham wap game
Chan' qua
x0xgiangx0x
ĐẠI BÀNG
11 năm
có cao thủ nào biết cách cài game đuôi jar vào iphone os6 ko ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019