Hướng dẫn cách thay đổi Avatar đẹp cho nick của bạn

dihuta
12/4/2012 0:6Phản hồi: 243
243 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Avatar thì em không đổi rồi, nhưng thấy có một số mem có dòng chú thích dưới nick khá hay. Nghiên cứu đổi cái chữ thành viên dưới nick mới được.
@Rockiessoul Cái đó thì
1. Trên giao diện ban đầu thì có nhưng sau Admin tắt đi nên ai nhanh chân thì sửa được 😁
2. Giờ chỉ có quyền Mod mới Sửa được nhưng ko can thiệp vào nick các bạn để sửa cho các bạn do Xenforo ko có mod CP ;)

Chúc các bạn cuối tuần & những ngày nghỉ lễ vui vẻ nhé!
Tức là..... em không có cơ hôi đổi á ? 😔
@Rockiessoul Đợi khi nào có Mod CP mình đổi giùm bạn nhé 😃
@LIENHUONG sao avantar không lồng được ảnh JIF hả thím , mà chữ ký cũng không thay màu và tăng cỡ chữ được .? ?
@chubetomo 1. Ý bạn ảnh GIF, chưa hỗ trợ bạn à 😃
2. Còn chữ ký cũng bị giới hạn do nhiều bạn để chữ ký lạm dụng quá nhưng mình sẽ góp ý để có chút màu mè cho các bạn chứ trông như bây giờ ko có bản sắc j lắm ;)
@LIENHUONG Khi nào có thì Chị thay cho em cái chữ " thành viên" bằng " Real Madrid" nhé:p
@tú tầu Hiện tại không có khả năng, khi có cũng thật ko dám hứa vì giúp 1 sẽ phải giúp tất ko lại thiếu công bằng - mong bạn thông cảm 😃

Mình trả lời thật luôn thế có thể gây cho bạn cảm giác hụt hẫng nhưng thật ko muốn lừa dối, trao cho bạn 1 niềm hy vọng mà ko thực hiện được 😔
Vâng, có thì bác LIENHUONG pm em với nhé, em đang muốn thêm cái dòng như bác cuhiep.
phuongaltec
ĐẠI BÀNG
12 năm
mod ơi cho hỏi làm cách nào để chèn link trong chữ ký vậy, diễn đàn có chức năng này mà mình làm xong lại báo lỗi.. hic hic
@phuongaltec Ko hỗ trợ thành viên bạn à, chỉ BQT mới có thôi 😃
Hi các bạn, cái này không đúng chủ đề ở đây nhưng mình không biết hỏi ở đâu nên vào đây hỏi. mình muốn mở 1 chủ đề mới nhưng không sao làm được cả, hồi còn diễn đàn củ thì mình làm ok nhưng từ khi qua dao diện mới mình không làm được. mình tạo được tựa đề nhưng không biết viết bài ở chỗ nào. có bạn nào giúp mình nha.
cám ơn
không thay đổi được chữ ký à Mod ơi toàn báo lỗi " không được sử dụng thẻ IMG " thôi
làm đủ kiểu cũng không thay được gì
@version86 Thành viên bị giới hạn chữ ký bạn à 😃
@LIENHUONG Vâng,thanks Mods
như vậy ở phiên bản này của TT,chữ ký cũ sẽ thành chữ ký mặc định và không thay đổi được phải không ả
buồn nhi
@LIENHUONG
avata thế thôi là ok rồi...........
em định đăng bài trên trang rao vặt nhưng sao sau khi điền vào các nội dung trên phấn tạo tiêu đề và nhấp chọn tạo tiêu đề thì mạng báo please enter valid message la em phải làm sao các pác
@hoangnguyen4929 Bạn phải điền thông tin mua bán về hàng hóa của bạn vào khung soạn thảo bên dưới nữa mới Tạo được chủ đề bạn à 😃
@LIENHUONG ko hiểu sao cái chữ kí em vào sửa thì nó lại báo ko dc dùng bbcode gì đó 😃
@tieumichanhche Lúc vào Sửa, sửa xong ấn Save chứ ko ấn vào thanh công cụ (kiểu chữ, căn lề) xem 😃
@LIENHUONG Em đã thử đánh một vài chữ vào save thì ngon lành. Dùng bất cứ cái gì trên thanh công cụ đều lỗi, copy 1 đoạn văn bản paste vào cũng lỗi ạ 😁
sao em có tài khoản mà zô mấy topic rao vặt nó lại kêu là bạn k có quền trả lời trong khu vực này?.bác nào bít chỉ e vs.thank nhiu
@hoàng văn nghiệp Bạn phải tham gia đủ 7 ngày trên TT mới có quyền trả lời trong khu Mua bán bạn nhé (bạn mới tham gia hôm qua thoai) 😃
giao diện hình nền đại diện avantar không được như ngày xưa ơi , thích đầu thì mất chân , thích chân dài tới nách thì lại mất đầu
tinh tế cải tiến đâu chưa thấy , chỉ thấy cải lùi
Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@chubetomo Do cái ô hiển thị avatar chỉ còn là hình vuông & kích thước bé hơn nên phải chỉnh ảnh nhỏ lại xíu bạn ơi 😃
Cảm ơn bác, chắc lúc đó mạng có vấn đề nên em không thấy?😃
hay quá, cảm ơn chủ topic
Mình mò mãi mà ko làm được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019