Hướng dẫn cài đặt Settings iPhone iOS 6.0 - iTunes 10.7 & Tự tạo Apple ID (update 21-9-2012)

cydiatoday
16/9/2012 13:13Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bai hay wa
Mấy bác cho em hỏi là cái Hình nền có chữ Iphone màu xám kia là của ip5 à. Em dùng Ip4s xài ios 6 mà hok có qua.
Phải cho luôn password của email mới giúp được, sau đó đổi lại password sau.
Chú ơi tạo giùm cháu 1 tài khoản với , cháu tạo ko đc
bachwww
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks...
soiteen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cám ơn chú đã bỏ công hướng dẫn step by step cho mọi người,thanks;)
Chú ơi, chú tạo cho cháu 1 tài khoản Us hay việt nam gì cũng được ạ . Thank Chú nhiều !
phq.110886@gmail.com
Phải PM cho mình password mới làm được.
vẫn còn 5.1.1,đánh dấu mới được ;)
chừng nào ios6 có jb hoàn chỉnh thì ốp lên áp dụng liền 😁
tuyệt vời bác
Chú lập hộ cháu 1 tài khoản ở bên US với ạ
trankhoi826@gmail.com
Pass: daugauratngau
Cháu lập toàn bị ghi là Please contact iTunes support to complete this transaction. Mặc dù cháu đã lên Itunes bản mới nhất rồi 😔 Cháu cảm ơn chú nhiều !
nkt1994hd
ĐẠI BÀNG
11 năm
em dùng ip4s fw 6.0.1 chả biết tại sao không thể nào cho cái game e đã tải trong appstore.vn vào đc. trong mục app của itunes nó chi hiện chữ Apps thôi. không hiện Sync App như trong ảnh của bác. e đang dung itunes 10.7
em gà mong bác chỉ kỹ hơn ạ 😃
@nkt1994hd Máy bạn chưa JB thì ko cài app thuốc từ appstore.vn đc. Muốn cài app tính phí thì bạn dùng phần mềm KY này nhé http://www.tinhte.vn/threads/1589575/
Bác hướng dẫn cách cài app cho Itunes 11.0.1.12 với, mới cài mà không cài app từ itunes vào iphone được
Em xài iphone 5 đc 1 tháng nhưng chưa cắm vô itunes lần nào. Trong ip đã có khá nhiều dữ liệu. Hôm nay em cắm vô itunes để sync nhạc thì itunes bắt phải set as new iphone or restore về thiết bị trước. Vậy chọn cái nào thì ip không bị mất dữ liệu đang có ???
Set as New iPhone vì lần đầu kết nối iTunes sẽ không mất dữ liệu.
Trước tiên phải tuỳ chỉnh iTune hoạt đông theo ý mình. Tham khảo:
http://www.tinhte.vn/threads/1704712/unread
leesixan
ĐẠI BÀNG
11 năm
giúp cháu tạo acc apple free đc k ạ .gatrongbeo2000@gmail.com . pass là Chjmjaja123 . ko pas là gì cũng đc. thanks . lập Vn nhé bác
@leesixan Không vào mail được.
Apple account VN dễ làm mà bạn cứ theo hướng dẫn sẽ tạo được.
Lấy địa chỉ và số phone hiện tại ở VN của bạn mà làm.
leesixan
ĐẠI BÀNG
11 năm
cháu cài lên itunes 10.7 nó yc số thẻ visa gì gì ấy 😔 đk mãi k đc/ mail đyấ cháu vẫn vào bt mà
Không đọc kỹ HD:

Để có FREE Account Apple ID (thẻ NONE), bạn phải cài 1 app FREEtrước, thực hiện như sau:
- Đầu tiên mở iTunes chọn iTunes Store (mục STORE bên trái) chọn tab Apps> kéo xuống chọn Category bất kỳ, ở đây chọn Social Networking
- Lướt xuống bên phải chọn See All (Free Apps)
- Chọn bất kỳ app nào, nhấn vào chữ FREE
- Lúc này iTunes hiện bảng thông báo, nhấn Create Apple ID

Tóm lại phải down 1 app FREE trước mới có thẻ NONE để tạo account FREE.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019