[HƯỚNG DẪN] Cài đặt Siri dùng Spire + proxy cho iPad 1/2!Update 13/3

vaan009
24/1/2012 13:45Phản hồi: 426
426 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đọc topic thì muốn làm ghê, nhưng thấy cái vụ đăng ký certificate là thấy ngán quá. Chắc chịu khó đợi 1 thời gian thôi
tin hay quá, kiếm cái ipad 2 thôi
Sao apple phải bắt mình mua private server mới ổn định nhỉ ?
Bình thường ip4S có cần mua không vậy ?
Hack để cài lậu siri nên mới cần private proxy như thế. Và đây k phải là apple bán nhé. Bạn mua ip4s thì cần gì cái này 😃
Do siri chỉ dùng cho ip4s. Nên chỉ có ip4s mới conect dc đến server apple. Các idevicevkjasc phải dừng proxy Gia lập iPhone 4s để có thể xài sstirring
chả hiểu gì mình lát lấy máy mẹ m ngịch thử
Hay quá ................................!
tốc độ có nhanh như server của Apple không hả các bác, vì trước em dùng proxy free thấy tốc độ chậm quá !Đang quan tâm ạ? Và nếu ngon thì ok luôn cho em một cái ! thank bác !
tophit
TÍCH CỰC
12 năm
Với mình, dùng Siri nhiều thì chóng đi nhanh nút Home thôi. Cài cho iPhone 4 rồi, dùng vài hôm thấy chán nên chả dùng nữa ...
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Sẽ có giải pháp như dùng activator để ra lệnh bật siri bằng " quẹt quẹt ".
Nhiều app thay thế nút home bạn không biết dùng đấy chứ.
thainmuk
ĐẠI BÀNG
12 năm
iOS 5 có nút home ảo đồng chí ới
tophit
TÍCH CỰC
12 năm
Ấn nút Home ảo, Siri nó có hiện ra không mà ảo........
quan164
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng kèm với activator.... Ok lắm bạn ạh.... Nó gọi Siri ra cho mình luôn....^^
Ipad chắc phải lên iOs 5 mới sử dụng được.
rosebeast
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao hok tìm thấy cái này Siri iPad Fix các bác nhỉ
tin vui cho những ai đang dùng ipad 😃
có ai biết cái gói siri fix ipad nó ở đâu ko
chủ thớt kêu vào cydia cài mà ko thấy đâu :|
Mình ghi nhầm phải là iPad Siri Fix mới đúng^^! thành thâtk xin lỗi bạn! Đã edit trang đầu
chơi ác quá ba, tìm đỏ con mắt.
Mình cài Spire nhưng nó toàn báo lỗi conflict ko cà đc bạn ơi............?

Sent from my iPad using Tinh tế
các pác ơi ! ip4 đã làm thành công chưa vậy ?
quangvision
ĐẠI BÀNG
12 năm
Closed Thread
nhoc10
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cài cái Spire chưa đến 5p 😁. có điều không có proxy để dùng, mua cũng chả đc >"<
OzakiTucano
ĐẠI BÀNG
12 năm
phải lưu lại r thử mới đc ^^
Cuối cùng thấy là hình như chủ topic cũng muốn giới thiệu để bán private proxy...? Mua proxy về rồi lại thấy chán dùng siri thôi...
hoanhduc2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bac cho e hoi bac cuongkame co uy tin ko de ae con bjk va gd... Vj loi ich cog dog. Dug nem da em
Xin lỗi bạn,bạn vui lòng chỉ giùm mình câu nào mình ghi để mục đích bán private proxy? Mình ko hề ghi cái gì gọi là mình bán cả, mình chỉ đưa đường link để bạn trực tiếp vào mua,bạn thích thì mua ko thì thôi. Cái gì cũng vậy muốn tốt thì bỏ tiền ra mua cho mình để dc hưởng hết quyền lợi, còn xài chung lúc dc lúc ko thì đừng than trách ai.
Cá nhân mình đang sử dụng 1 cái private proxy do bác ấy cung cấp và sử dụng thấy ổn định nên giới thiệu với anh em vì quan trọng là giá rẻ hơn rất nhiều so với shop.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019