Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn cài flash player 10.1 lên N900

soleil14
2/2/2011 1:11Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Không thể hiểu là cái thằng flash này có gì đặc biệt thế ?
hpdaigia
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái font chữ bạn solie14 đang sử dụng là font gì vậy, có thể share cho mình được ko? À mà có hiển thị đầy đủ unicode ko thế bạn?
Ai có bản flash 9.4 up lên giúp mình nha. Thanks nhìu😁
Của bạn đây :http://www.mediafire.com/?vtr20bk1z7lo335
traiyeu9999
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng đang cần cái này
cai nay co choi gunny duoc ko may pro.e dang choi gunny nghien wa.ma dang nhap dc cung co choi duoc ko?
quocthanhjs
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn chủ thớt đã hướng dẫn, nhưng xem nó lag quá, tôi up android 2.2 và xem mấy trang web yêu cầu flash player 10.1 rất tốt như web VTC, các bác thử xem.
Không rõ ý của bạn lắm dùng face flash trên n900 hay sử dụng trên nitdroid. Nitdroid thì cho minh hỏi chút mình dùng bản nitdroid 2.3 nhưng dùng flash của trình duyệt web ko được chỉ nhe tiếng chứ không thấy hình.
quocthanhjs
ĐẠI BÀNG
13 năm
tôi dùng NITdroid 0.0.9 ( android 2.2.1 ) và cài đặt thêm flash player 10 là xem flash bình thường, bạn tải flash player theo đường dẫn này http://www.mediafire.com/?kzpk5e9dxe8zct2
NOKIA đã chính thức hỗ trợ bản Tweak Flash plugin 10.1.63, xem bóng không hề bị giật cho dù bạn xem bóng đá trực tiếp qua Live123 hay bất cứ trang nào, các bạn vào App manager, vào all cho chắc, vì mình không nhớ nó ở mục nào...sau đó đánh flash là đủ thấy chú Tweak Flash plugin, cài ra, quay vào manu mở ra vào change....ok. nhưng nhớ phải tắt hết các trình duyệt internet nhé!...chúc các bạn vui.
(Vì đây là bản NOKIA hỗ trợ chính thức, nên chạy rất ổn)
mới có 10.1.61 thôi mà bác..nhưng nó dành cho Android (FroYo)..vậy phải làm sao hả bác?
có cần chỉnh sữa bằng tay phần nào không ạ?
chắc lại chém gió chứ gì
Trước e đã cài flash10 nhưng k đc.ko biết vụ này thế nào.có lẽ chờ lên meego thui
bạn có thể share cho mình bộ Font như trên hình ko? và chỉ cách mình đổi Font luôn nhé
vào trang mp3.zing.vn vẫn nghe đc nhạc mà.e vào 24h.com.vn ko xem dc video,hình ảnh bị giật.
sao mãi mà nokia ko nâng cấp flash cho n900 nhi:stomp::stomp::stomp:
Hôm trước xí xọn khôi phục cài đặt ban đầu! Làm mất adobe flash! Giờ mình load file flash 10 theo link, file hiện đang lưu trên computer nhưng ko biết cách cài đặt! Mong các pro hướng dẫn!
mình đã xóa flashplayer. bạn hướng dẫncách cài đặt nha!
sao e cài lại bản 9.4 mà ko chơi được flash game nhỉ. cài bản 10.1 được mấy tháng thấy chán rồi
xin hướng dẫn up lại 9.4 đó.dt minh nang len 10.1 xong het xem xem youtobe duoc luon!help me
ho tro gai Flash 10.1 cho N900

bac SOLEI14 giup dien giai chi tiet cac gai dat cho minh voi, minh thu mai nhung khong lam duoc doan copy file dơnload. many Thanks,

BXN
...đồng chí solei14 lâu rồi ko thấy tham gia forum Maemo...
...chắc giải nghệ lâu rồi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019