Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn Cài Game, app sao lưu giữ liệu... với i-FunBox cho mem mới

nguulangk40
5/8/2011 6:58Phản hồi: 179
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cr7cr9
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ai giúp mình cái😁
thanks nhiều
cr7cr9
ĐẠI BÀNG
13 năm
o ai giúp mình cái 😔
itfuong
ĐẠI BÀNG
13 năm
may minh la 3g véion 3.1.3 mình cài app va game no bao fail va thong bao rang cài app phai thong qua cydia
nguyen van :
DISCLAIMER: i-Funbox involve the official app installation API on iDevice. All installed Apps work only within their own sandbox, which is safe and quarantined from the iOS kernel. To install unsigned/unofficial/modified ipa package, install AppSync from Cydia first. However, we presume those apps are legitimately purchased by yourself, or developed by you.
Please appreciate developer's efforts, stop installing .....ed apps.
Có thể đó là app ..... nên máy của bạn phải Jailbreak trước nếu muốn cài nó
Lên cho các men đang cần
vay co aj thu lam chua 3g copy note ruj mail hay tin nhan ko bao jio dc.phjen ban nang cap len la no ko hjeu.tuj thu nhju lan ruj
Bản thân tôi đã thử từ iOS 4.2.7 lên 4.3.3 ok ngay, quan trọng là phải reboot lại Iphone
lên cho người cần
Ok cảm ơn bạn đã....
Lên cho men mới có Iphone
Lên nào, cho các men mới có cái để vọc
trankien22
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này có yêu cầu ip phải jairbreak ko bạn ơi?
Jairbreak là để cài app, game lậu thôi_ máy không Jairbreak vẫn sử dụng được (không cài được app lậu) mình chưa thử nhưng nghĩ vậy

cr7cr9
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sai bạn à, phải JB mới dc
Ko JB thì làm sao ifunbox đọc được iPhone bạn?
Ok cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình chưa thử mà (có nói) vì máy mình đã TB rồi nên không có cơ hội để thử
Như vậy nều đem iPhone sync ở một iTunes khác (tiệm, nhà bạn, ...) thì về nhà mình vẫn có thể backup lại thành files .ipa hả bạn?
Đúng, chuẩn luôn...
cho mình hỏi có bản dùng cho mac ko? hoặc chương trình nào tương tự thế này dùng được cho mac?
thời điểm này chưa có bạn ạ
Nếu là máy Mac thì bạn có thể dùng cái này http://www.tinhte.vn/giao-tiep-voi-dien-thoai-pda-309/phoneview-phan-mem-quan-ly-iphone-tren-may-tinh-227770/
Bài viết quá hay... Thanks bạn
Úp cho các mem mới
Lên cho mem mói nào
ngtient38
TÍCH CỰC
13 năm
Các pro cho hỏi thế cái nì với pc suite iphone thì cái nào hay hơn
cho minh xin duong dan chep truyen di ban.cam on ban
Thank bạn 😁 Bài viết rất hay dành cho Newbie như mình :D
mình cài game bản quyền ở ngoài của hàng về... Dùng cái này có back up được hết app và game mình đã cài ở ngoài vào máy tính m được k nhỉ ;))
Cái này mình chưa thử,... vì mình chưa có app bản quyền... xưa nay dùng toàn ..... thôi... hihihi việt nam mà

Bạn thử xem sao rồi chia sẻ cũng anh em nhé... Mình nghĩ là được...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019