Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn chạy lại phần mềm điện thoại HTC Sensation XE

park_cp
27/1/2012 7:48Phản hồi: 11
mình mới nhặt được điện thoại HTC Sensation XE,nhưng bị khóa bàn phím...thử nhiều pass mở máy quá...nó bắt phải đăng nhập gmail của chủ máy...bây giờ mình phải làm thế nào để dùng bây giờ....?

---------- Post added at 02:48 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

helppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppp
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hyelpppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
tốt nhất bạn lên trả lại cho khổ chủ:running:
minhqp107
TÍCH CỰC
12 năm
Bệnh vãi. Nhặt đc ko trả chưa nói làm gì nhưng lại còn lên đây hỏi cách để phá khóa. Ý thức ko bằng con ruồi.

Sent from my Galaxy Nexus using Tinh tế
fantasies
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm người ai làm thế ..... nhưng....không làm thế thì sao làm người 😁...
UBAQUE
ĐẠI BÀNG
12 năm
he he đúng là muốn giúp cũng không dám............! 😃
minh dung con htc sensation xe nhung hay bi loi phai chay lai phan mem thuong xuyen, ai biet chi cho minh cach khac phuc voi
fantasies
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nduchuy72 bạn qua PADviet.net ..... vao androi mục HTC sense XE sẽ có nhiều giải đáp cho bạn ,nhưng nói chung bạn phải nói cụ thê rmáy bạn bị hiện tuợng như thế nào ... các mod bên đó sẽ giúp bạn
các bác nói như đúng rồi ý....bác chủ nói là nhặt được chứ có phải ăn trộm ăn cắp đâu mà biết chủ máy....mà cũng đặt trường hợp các bác thôi, các bác mà nhặt được thì chắc gì đã trả lại...chỉ giỏi mỗi việc săm soi, bới móc và bắt lỗi người khác...đúng là MCM
thao1210
ĐẠI BÀNG
12 năm
vào recovery rồi delete all data..hajzz thử xem..máy htc nào có recovery
con htc sen xe cua minh loi: khi dang chay mot ung dung nao do khi thoat ra thi hay hien thi "tai lai"
Có ai giúp với . Mình có 1 máy . Khi đt thì nó báo lõi . Nhưng ng khác đt đếen thì đc ... Nhắn tin thì oke . Nó báo lõi danh bạ .
Thằng bạn muợn làm sao danh bạ trống . Zo danh bạ thì báo lõi . Zo cuộc gọi cũng zậy . Dồng bộ danh bạ ko đc .hjx ai bík chỉ giáo với .thanks
Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019