Hướng dẫn chi tiết Copy Nhạc và Video vào iPhone

Lexus350
28/11/2008 8:52Phản hồi: 266
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm ơn các bác , nhưng nó báo là Convert complete rồi mà.. vậy mà vẫn 0 Kb, e không hiểu nổi nữa. Còn cách nào đưa video vào iphone không các bác?
sài Format Factory
đơn giản rễ làm có tiếng việt
http://www.mediafire.com/?ydataj02tlt
nhưng mà chất lượng video ko được nét ^^

boy_datcang's
Thanks bác nhìu nha.. e sẽ thử!
bác ơi cho e hỏi là down itunes mới nhất về co dùng được cho 4.3.3(8j2) Model Fw 04.10.01 không ạ?
mấy cái này co liên quan gì nhau k ạ? Máy e la bản word
E gà lắm mong mấy bác đừng nói e nhé. 😃 😃 😃
bây h e down itunes ve máy tình rồi cop nhạc vào thì có mất ứng dụng có sẵn trong máy k ạ?
THANKS RẤt Nhiều ạ
Dùng được bạn à 😃 Sync nhạc ko mất App có trong máy đâu :p
Hí hí. Cảm ơn bạn nhìu nha.
;)) ;)) ;))

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

À,máy mình mua chỗ Hoanghà và được họ cài itunes rồi
họ cài cho mình 1 số ứng dụng hay thế giờ mình cài itunes vao máy tình của mình sau đó cop nhạc qa thi có bị mất những ứng dụng của Hoanghà không bạn? 😃 😃 😃
iTunes trên máy là App mặc định của máy bạn à, còn iTunes ở đây là phần mềm bạn tải trên Apple để giao tiếp với PC khác nhé :p
-> Sync nhạc ko mất, sync App sẽ mất vì App họ cài là loại bản quyền - mình ko có Acc của họ xác nhận nên bị mất. Jailbreak máy đi roài cài App cr4ck 😁
http://www.tinhte.vn/ios-thay-doi-nang-cap-firmware-163/ip-world-update-4-3-3-jb-untethered-redsn0w-0-9-6rc16-tru-ipad2-663225/
minh toan cam vao PC tu back up vs syn luon
thế bạn cho mình hỏi là : mình mới dùng máy( jailbreak rồi nhé) chưa down ứng dụng gì từ app store nên không sợ mất gì
thế mình đã có thể cài itunes về máy tính rồi thoả máicop nhạc vô ip được chưa?
App ..... để làm gì thế bạn.... Mình k pít gì cả đừng cau mày nha. Hĩ hĩ 😃 😃 😃

---------- Post added at 07:00 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

app cr4ck để làm gì hả bạn ? 😁 :D :D
1. Thoải mái sync bạn à
2. App cr4ck là loại App bản quyền nhưng được bẻ khóa để bạn dùng free đó bạn - máy Jailbreak & cài Appsync làm thuốc dẫn nhé
đang tìm cái này ^^ may quá ^________________________________^
Cả nhà cho hỏi xíu nhé . Ngày xưa mình sài ipod tuoch (software ; 4.3.1 ) thì mình sync nhạc video(mp4) bình thường , mới đây mình mới mua iphone 4S , vì phải update itunes(10.5) cùng với software(5) dể có thể phù hợp với việc sử dụng IP 4S theo như hướng dẫn của "quả táo" thì khi sync nhạc ko có vấn đề ji , nhưng đến khi sync video thì ko dc (vẫn là những video có sẵn từ trước trong PC) . mình cũng thử down 1 video mới với chuẩn mp4 rồi nhưng cung ko sync vô dc (itunes ko nhận ). Ai bik cách khắc phục lỗi này ko chỉ với . :help:💣

Hôm trước mình đọc trên 4rum này có 1 bài viết về tạo nhạc chuông qua itunes và mình cũng đã làm thử . kết quả là cũng làm ra dc 1 bản nhạc với chất lượng 30s nhưng sync vô ip thì chẳng thấy nhạc chuông đâu cả .:help::help:
@; Meoxu8787

nếu file là mp4 rồi thì ko convert dc nữa đâu bạn ak . mình cũng làm thử file mp4 với free studio rồi . mà mp4 là chuẩn rồi đâu cần phải convert nữa cho mệt hả bạn . mở itunes >> click movies >> rê file mp4 từ PC bỏ qua itunes . nếu itunes nhận file của bạn thì bước tiếp theo sẽ là ; DEVICE (iphone của bạn ) >> movies >> click sync movies >> apply >> hết . mở iphone ra và ngồi uống cafê thưởng thức thành quả lao động .:showoff: chúc may mắn
đã đưa được video vào itunes thì sync dễ dàng quá còn gì.
Cái "Nếu" ở đây là không đưa được video vào itunes bạn ạ.Với ios 5 và itunes 10.5 thì chưa có bài viết nào nói là làm được cả.
Chót update lên os 5 rồi.Giờ chỉ có 1 lựa chọn là jb nó.và download trực tiếp trên ip mà xem thôi.
Sao buồn vậy nè . cầm 4S mà ko coi dc phim mà cứ phải vô mạng xem thì toi . Bây jo mà bỏ bản 10.5 ( IOS 5) đi thì lại ko xài dc 4S cũng nản . Thôi đành chịu vậy , đợi mấy bro tìm hiểu rồi chỉ dạy lại vậy .:banghead:
Có 4s lock hay world vậy 😁 . JB đi rồi cài một số phần mềm download video như Tube Downloader , MxTube hay YourTube để tải film xuống mà xem thôi ^^
Ý của bạn là down các ứng dụng dó trực tiếp zô IP hay là sao . còn tubedownloader (mp4) thì mình đã cài cho pc rồi nhưng down về làm như khi sài ipod tuoch thì ko hiệu quả . đã thử dùng phần mềm chuyển định dạng video rồi mà itunes cug ko nhận . 4S mua ở JaPan phiên bản ngày 14/10 . cug ko rõ là lock hay world nữa ;) . bạn bik cách kiểm tra phiên bản ip ko chi dzum luôn đi .
đã có tools zồi cơ àh ? bạn hướng dẫn đi

boy_datcang's
Có thông tin là có tool chứ nào đã phát hành ra đâu 😃
các bác cho e hỏi sao e sync nhac thì video mất, và ngược lại sync video thi nhạc lại mất
e đag dung ip4 w, mới lên os5
các bác jup e, cám ơn các bác nhiều
ui
tưởng có tool rùi
đang hục súc lên GG tìm TT
Bác xem hộ e với, sao cái movies của e khác hẳn cái của bác, mà kéo vào nó không nhận dù là file mp4.

Ai biết trả lời giúp comment này đi, tôi cũng bị tình trạng tương tự................
File đó bắt buộc phải để my computer bạn ạ, ổ C hay D gì thì tùy, không để ở desktop được đâu. Thắc mắc trên chính là của mình lúc trước đó.

Định dạng video phải là mp4 đã được convert thì mới kéo thả được đó
dungphong
ĐẠI BÀNG
12 năm
e bôi đên kéo vào nhiêu rồi nhưng chỉ được mỗi nhạc thôi.còn video và nhac chuông thi không được.nhac chuông m4r video mp4
softskin
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks muộn bác chủ thớt, UP lên
cài thêm quicktime
ae cho em hỏi tại sao itune của em trong phần LIBRARY lại không có mục '' movies '' ạ tiện ae chỉ em cách khắc phục với thanks all........
Mở itune. Vào edie --> Preference -->general. Mark movie --> ok. Xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019