Hướng dẫn chi tiết hackphone Nokia E7, N8, C7, C6-01, E6-00, X7 ...

ThanhLongND
7/4/2011 18:0Phản hồi: 452
452 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi hỏi hơi ngu một chút, mong các bác thông cảm. Tại sao lại phải Hackphone? Nó sẽ mang lại lợi ích gì? Bây giờ chỉ cần một tài khoản Vietcombank hoặc một ngân hàng nào đó, một thẻ Visa là mua ứng dụng thoải mái mà. Mà ứng dụng cũng đâu có đắt, chỉ vài usd. Hơn nữa, ứng dụng cho Symbian còn hay hơn cho IOS ở chỗ đa phần nó đều có bản lite hoặc try. Tha hồ dùng thử để cân nhắc trước khi dùng. Vậy sao phải hackphone? Tôi nói vậy vì tôi có cả Ipad lẫn E71 và đều mua ứng dụng thoải mái, không có hạn chế nào? Tại sao ta lại cứ thích làm những chuyện khuất tất như vậy?
Đây chính là câu trả lời ổn nhất dành cho mọi người ^^
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
ủa, bác này hình như sống trong nhung lụa từ bé. nếu mình đoán không nhầm thì bạn ra đường cũng sẽ mua đường chứ nhỉ? có 1 số phần mềm mà có tiền như bác này cũng chẳng mua được đâu nhé. mà xin hỏi nhỏ bác 1 câu nhé, bác làm gì mà nhiều tiền thế? của bố mẹ cho à? ^^
ông anh đúng là đại gia thật.
vài $ của ông anh bây giờ cũng lít rùi.
nể thật.
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
mất gì câu nói, cứ nói đại thế thôi chứ chắc gì...^^
nếu có thì thử send cho anh em tinh tế mỗi người một key đi
Nếu ai cũng có tiền như bác thì nói làm gì nữa, tụi nước ngoài nó con hack huống gì mình, trưỡng gỉa học làm sang.
Vài $ với bác là chuyện nhỏ nhưng đối với 1 số ngừoi là nguyên ngày ăn đó bác ah.Lớn rồi nói chuyện biết suy nghĩ chút đi.
cool nhỉ, nokia mà cũng pải hách mới cài đc pm cơ à
nokia_N92
ĐẠI BÀNG
13 năm
tất nhiên là ko cần phải hack mới cài đc phần mềm rồi , chỉ cần sign phần mềm là đc
nhưng ko biết hack đã hoàn chỉnh chưa ? reset lại có bị mất ko mới là vấn đề
Dung2503
ĐẠI BÀNG
13 năm
Oánh dấu, nay mai muc WM7 tha hồ mà vọc, hehe
Kể cả có tiền nhiều lúc vẫn thích dùng đồ chùa. Mọi người xung quanh đều thế mình cũng không nên làm khác ......😃
Diễn đàn Tinh tế rất được Nokia ưu ái thía mà bài Hack lại nằm ngay trang nhất thía này. Hay việc này được Nokia khuyến khích nhỉ ?

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Vì nếu có tiền thì mình sẽ làm những việc có ích tại mục " Tấm Lòng Nhân Ái " Bên Báo Dân Trí trước tiên . Xong rồi mới mua ứng dụng . Đọc mà thấy rất đau lòng nhưng chưa làm được gì mà những người viết ứng dụng chắc chắn có cuộc sống sung sướng hơn Họ. Và tiêu chí của mình bao giờ cũng là ủng hộ người nghèo người có hoàn cảnh bất hạnh trước rồi mới đến ủng hộ người có tiền sau , Chấm Hết !
chuẩn lắm bro . cám anh rất nhiều ạ ^^
Với cách bảo hành như thế này thì liệu còn dám hack không, pó tay luôn
http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-94/cam-nhan-dau-tien-ve-e7-639502/
ghét nhất bọn Symbian cái khoản hack hiếc này.

Nó đã bán cho ngườì ta cái gọi là smartphone, vậy mà khi người ta cài phần mềm thì nó lại đòi đăng kí này nọ, cho hay không là quyền của nó, y như cơ chế XIN - CHO.:timebomb:
hiphopboy
TÍCH CỰC
13 năm
Cái nào chả vậy ! Đâu phải chỉ Symbian, Rim, Apple, Android đều phải hack phone cả đấy !
Đang đặt mua để hack...^^
Cảm ơn nhiều. Rất chi tiết,Mình làm được rồi....
Sniper9X
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nokia ..... đơn giản thật , từ trước đến giờ vẫn bằng cách này :happy:
bogja1990xh
ĐẠI BÀNG
13 năm
anh ơi sao em scan máy bằng phoenix thi máy bị sập nguồn va ko khởi động lại đc ! ma phải tháo pin ra mới khởi động lại đc ! lần nào cũng vậy !
mới ra mà đã hack được ruồi
chúc mứng các bạn 😁
VN mình sao tài giỏi về vấn đề hack,cheat and marco quá nhỉ ^^ ..bởi vậy đi tới đâu ai cũng bảo là VN van China hacker =)) ..chơi game cũng vậy 😁
Các bác nhanh thật mới đây mà đã làm được, em này mới ra thôi mà. bái phục
bogja1990xh
ĐẠI BÀNG
13 năm
thôi chết rồi ! lam theo hướng dẫn ! h máy của minh ko mở đc nữa ! bât lút nguồn thấy rung nhưng ko co hiện tượng j tiêp theo cả ! hix cứu với !
Bác chủ thớt cho em xin Navifirm bản mới nhất với ( bản mà bác đang sử dụng ấy ) ! Em đang dùng bản cũ nên trong khung filename không có nhìu ô cần tick như bác ! Thanks bác ạ !
thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Hướng dẫn chi tiết, cụ thể
Đánh dấu
Thanks bác
Hic 😔 em cài Phoenix nó hiện lên thông báo Install a Nokia dongle and try to start application again là sao các bạn chỉ mình với :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019