Hướng dẫn chơi Heroes of Order and Chaos (HOC) toàn tập - Post bài lịch sự

KeVoDanh
19/2/2013 7:58Phản hồi: 39.081
39.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic mình xin đính chính lại là mình chơi máp cũ nhé hic ! item thì gồm có 2 vòng 95 at ! 1.búa trâu 64 at ! 1 khan 1bow vs 1 cái kiếm 15% havets hp ! sau khi kill rồng to quay ra kill rồng con ! + hiệu ứng table thuốc lắc tăng at ! duy trì đc khoảng 30s thì tụt xuống 626 dame 😁 dame nó lên 1k2 nhưng k kịp chụp ! chính mình trả biết ts lại cao như thế @@
@chinhlovetram1 Hoho tg bác hack. Vì m test map mới. Kill boss ở 2 bên ms đc 800. Còn con boss to ở giữa k kill đc 1m😔 die gần chục lần :( mai test thử map cũ xem tnao
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Thua chỏng gọng rank xuống 1k8 rồi 😔
@Kin_92 trận đó thua ah thấy bác và oke cùng team tui định ở lại đánh cho vui mà nghĩ lag đánh mắc công lại bị chửi nên out hehe
@-phoenixVN- Trận đấy đánh cho bên kia tơi tả 😁, trận trước đánh với bác cứ quay về mua mắt cắm bãi rồng 2 lần để chờ thằng kagax mà k thấy đâu, teleport k dám dùng 😆, bị up lv chậm lâu lắm mới feed nhiều như thế, bh đứa nào để heal 1 e mặc xác, cắm mắt tốn tiền mất time.
1 pha móc nhà ngoạn cmn mục 😆
Hunter lên 6 vòng dmg khoảng 810 thôi (chưa ăn rồng và chưa bị đánh lên dmg, use skill 5 lần)
Tuy nhiên lên đồ kiểu này không hay, đánh pvp khác j tự sát.
Chỉ số quan trọng nhất là dps (damage per second), để chỉ số này tốt nhất thì cần phải có tốc độ đánh, do đó lên 6 vòng chưa chắc dps đã cao hơn 3 vòng + 1 arkhan, 1 longbow + 1 búa (hoặc thêm 1 arkhan nữa)
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@KeVoDanh Chỉ áp dụng cho những kẻ chơi 50 50, một mày chết, hai tao chết như debronee 😁 leb skill 2 nâng lên 210% thì cũng dc khoảng 2k, nếu a mua thêm lắc 350 power, vạy thì chí ít cũng dc 1k7 HP của tank, nếu tank trâu :D
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@KeVoDanh À 4 vòng 1 wisper 1 longbow dc k nhỉ a 😁
thôi k nói nữa nói chung bác @Ga vẫn chưa hiểu ý e , chuyển chủ đề là ai ở HN k? mai off đê
@trangkhuyet0410 Hải duơng sao? :oops:

lol...
@Kin_92 mình ở Làng Đồng kỵ, thị xã từ sơn , tỉnh bắc ninh , có bác nào biết k 😃
@gandalf190 hôm nao giao lưu tý :D
@haykjnh1 Mình cũng đc nghe danh Làng Đồng Kỵ mà chưa bữa nào đc đi. híc
T.T connected time out là sao... ko zô đk @@
Rank map có tác dụng gì hả eb?
Sau trận thua vs team drive... mình rút ra kinh nghiệm rằng... ko nên đâm đầu vào chỗ chết... và... nên để full lv40 chơi thì hơn... bên mình hỗ trợ đồng đội ko tốt... có 2 thằng 40 là mình và bác nvmanh2012.... bên kia lúc nào có trợ giúp nó biến đến ngay... thật kinh khủng =)) mà thôi... giao lưu thế này có nhiều kinh nghiệm chinh chiến hơn rồi.... thank các bác 😃
@vukhai bác nick j ấy nhỉ,ai vn từng chơi t đều nhớ nick.nick t dang dùng là ilovevn.nghỉ chơi 1tháng nhớ game quá ra trường sớm 15ngày để luyện lại game mà vẫn gà
@trangkhuyet0410 darkprince_mu_9x bác à ^^
@vukhai chắc bác hay pvp e custom thôi.lâu rồi ko pvp
http://www.tinhte.vn/threads/huong-dan-hack-vang-heroes-of-order-and-chaos.2154573/
đậu xanh vãi hàng thằng thớt này nó phá game này ae ,tính sao xử nó đi
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@dinhlocthinh Có pm mà nó ko chỉ 😃
Hô hô. Hack vàng trong game đơn giản. Các bác mua mấy bình máu rồi search giá trị số bình, tìm đc thì đổi giá trị số bình, khoá lại rồi bán đi đc đống vàng. Em mới chỉ làm ở phần solo, còn làm mấy cái pvp hay co thì band nic dáng chịu =]]
thi thoang làm phát bôi trơn neptuyn (haykjnh) topic mới xôm xả chứ ; ) )
tối các bác chơi đông vui nhỉ. e toàn chơi buổi sáng, kiếm team cho riêng mjh mà khó wá . tối đến thì "fải" chơi cái khác Screenshot_2013-08-16-08-35-20-1.png
đã chán éo ngũ đc chơi game con tức hộc máu,mịa con cá ươn lúc đầu bị kill 2 lần liên tục chửi mình noob.bực quá nhằm nó hành ai ngờ đc team khôn vl.hunter thì cắn rơm cắn cỏ lạy nó dừng solo mà die đi cùng team thì nó déo nghe feed 13 mạng rồi out,doom thì ko ăn uống đc j toàn trốn bụi cây nó phát hiện die,còn rock vs 12b bảo vệ mình cầm debro kill đc hết trừ mỗi con cá,mịa ngu mà chửi nó còn chửi lại mình.lúc ms vào cá chưa until thì mình until vs stun liên tục thừa sức để mình thịt hết.cứ đợi cái until là lao vào stun rồi until tới tấp có skill nào cho ra hết.cuối cùng chết hết.mình chạy vòng quanh bên ngoài đợi nó hết until thì nó chửi mình.cuối cùng còn 3 vs 4 vẫn trụ đc 38p nó còn easy'we pro.gọi solo thì im.nản quá
Team drive giờ thành thánh cả rồi.tháng feed.
@teppiii hí hí ^^ hum qua bác đánh cả 2 trận thắng em... phục quá ^^ trận thứ 2 các bác đánh ko chịu thua... thế mới là đánh =))
@vukhai Hôm qua thiếu thánh idrop haha có hắn feed có khi các bác lại win hắn gà nhất team mà 😁
@vukhai Team dri k chịu khuất phục mà bác. Biết là thua nhưng vẫn cố gỡ. Càng muốn gỡ càng thua thê thảm😁
tối qua kick thăng erb100..j j đó hôm nay gặp nó bảo ko nhìn nên ko bít cùng team mình cùng chắc chắn thua.tí nó kill đc 7 chết 5 mình kill 24 chết 2 @@ nó bảo tai nó chơi mage con doom ấy,rồi lát lại bảo tại team nó noob team mình pro.mà tự dưng thấy mình pro vãi.dứng một chân trong bui rậm một chân ở ngoài@@ mấy bố ko taget đc kill lần cả 5 sướng vl
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Mừng 2-9. Campuchia là Lào, tui nói đồng bào nghe rõ không? 😁
Hey! Mình muốn đánh Guardian thì lên đồ như thế nào các bạn nhỉ?

Tablet + Inscriptions + Đồ trong trận đấu:

Nhất là cái Inscriptions các bạn dùng cái nào?

Mình có chơi với 1 bạn Rock Fist Lv1 + mình ( Demon Hunter) - 50 giây đầu tiên đã phá hỏng trụ đầu 3vs3 =.= Làm sao để lên được như bạn ấy vậy??? (ROCK FIST ôm trụ)
@Heroes Of Order and Chaos sửa lại cái tên acc tinhte rồi mình chỉ cho :rolleyes:

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Ai đánh 3v3 pm mình 0977711411

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
@0977711411 Đã gặp bác này một lần.anw hành em nhớ ko bác vietnamtq đây

lol...
tối delay sáng delay hay mạng e lởm quá nhỉ :sosad:
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@james walker Do sever 😃
@Kin_92 quá chuẩn. Lúc nào lag là do sever ko fai do máy vs do mạng đâu. Nếu Mạng dùng 1 m thì ko có chuyện lag cả. Server nó quá tải thôi😁
@gandalf190 Em nghĩ do mạng, hôm qua đánh team vn cũng bị lag tắt 3g rồi bật lại ping vàng
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@Ohstar Hôm nay mình tìm phòng ko ra, chỉ có thể là do sever 😔
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
Cái đệt 2-9 buồnnnnnnnm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế