Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn chơi Heroes of Order and Chaos (HOC) toàn tập - Post bài lịch sự

KeVoDanh
19/2/2013 7:58Phản hồi: 39.081
39.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy bác cho em hỏi lúc em quánh nó còn ít máu xong tự dưng cây máu của nó tăng thêm 1 khúc máu mauù trắng nữa mà nó đi có 1 mình àh, ko có đứa nào support kế bên hết. Nó có khi là con elf, paladin... Em ứ hiểu các bác giải thích giùm , cám ơn ạ 😁
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@dinhlocthinh Con này thuộc jungler chính hiệu nên khó mà solo, chỉ móc, farm để về sau lộ diện thôi 😁
@dinhlocthinh Hình như mình chơi mà chưa bao giờ gặp bạn hỹ? 😁
@angelchip Muốn gặp không tối rủ :D
@dinhlocthinh đừng cho mình ăn hành là đc rồi :3
Dam lúc đầu của mình là 64 - 3 đến 4 phát bắn crit 1 lần. Tính ra lúc mới vào mua 2 cái 500G +12ATK +100HP và thêm tablet cũng được xấp xỉ 100ATK. Lên lv hồi 30% HP => không cần về nhà bắn cẩn thận xíu là lên lv4 có 2k3 vàng mua +64 ATK kill rồng => lên lv6 => đập thêm cái trụ ở giữa lên lv7 => về nhà mua +40% Speed + Giày 500G => farm lấy giáp 1150G +50Physic + Giày 1500G => lên Giáp 1900G => lên Cung => Thắng

Sent from my GT-N8010
@Heroes Of Order and Chaos ns theo lý thuyết thôi,cứ như đánh co-op ấy nhỉ:-D
@Heroes Of Order and Chaos bạn bị vậy lâu chưa 😃
Dam lúc đầu của mình là 64 - 3 đến 4 phát bắn crit 1 lần. Tính ra lúc mới vào mua 2 cái 500G +12ATK +100HP và thêm tablet cũng được xấp xỉ 100ATK. Lên lv hồi 30% HP => không cần về nhà bắn cẩn thận xíu là lên lv4 có 2k3 vàng mua +64 ATK kill rồng => lên lv6 => đập thêm cái trụ ở giữa lên lv7 => về nhà mua +40% Speed ra farm lấy giáp 1150G +50Physic => lên Giáp 1900G => lên Cung => Thắng

Sent from my GT-N8010
@Heroes Of Order and Chaos Tối nay 9h vào rom vn 40+ test theo cách này nha bác.
@Heroes Of Order and Chaos vâng tôi dám khẳng định đây là công thức chiến thắng của 1 hocer có mức rank point cao ngất ngưởng cỡ 1k4 1k5 vì tôi đã chơi với bạn 3 lần rồi :rolleyes::rolleyes:

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@Heroes Of Order and Chaos Lên lv hồi 30% HP => không cần về nhà bắn cẩn thận xíu là lên lv4 có 2k3 vàng =>>>> nếu bạn farm được kill được, mới vào cả team bị hành thì sao? bạn out à?
mua +64 ATK kill rồng =>> ra bãi rồng còn sẽ tính tiếp
đập thêm cái trụ ở giữa lên lv7 =>>>> tụi nó đứng đó farm bạn làm j được, nhất là elf, vào nó cho ăn hành
về nhà mua +40% Speed ra farm lấy giáp 1150G +50Physic => lên Giáp 1900G => lên Cung =>>>> mấy cái trên gặp vấn đề thì lấy đâu ra gold mà mua 😕
Tùy ván êm xuôi thì được, còn êm xui thì thốn 😃
Da mua dc trau trang, ae vao mua nhanh, kakak, full hero

Sent from my iPhone using Tapatalk
dk9140
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có một điều kì lạ nhẹ 😁

Gửi từ ZTE-U V889F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
squalovoi
TÍCH CỰC
11 năm
@dk9140 Anh ấy đã mua được hero tàng hình LOL.jpeg
Tàng hình ôi tôi đã khóc khi mua được skin này
@dinhlocthinh Noi that ra la em so nick xxx bi khoa ko mua dc hero nua, hehe, noi so giong anh =))

Sent from my iPhone using Tapatalk
@dinhlocthinh mua được rồi à bác
Làm sao để hồi 30pt hp khi lên lv thế :oops:
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
giờ chả biết lag do mạng hay do máy, ping vàng, đánh 1 lúc đang dí thằng kia nó sắp hết máu, xong đếm ngược 10s, đứng im tại chỗ hết 10s đang hồi sinh ở nhà. skin con gấu công nhận đẹp quá, lag ên nó cứ chạy loạn cả lên
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm

Có cái gì đó ko ổn, em bị clone rồi mấy thím ơi 😁
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
thánh đây rồi
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@vurain84 Cái thằng hack gold bên Facebook đây mà
@vurain84 hình như gl fix hack gold rồi mà nhìn mấy thằng này ghét vãi
vurain84
TÍCH CỰC
11 năm
@dinhlocthinh hôm bữa thấy có đứa lập topic hướng dẫn hack gold mà k biết có thật k nữa
@dinhlocthinh mua cho nó ít muối đi :mad: nhà hoàn cảnh quá 😕

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Cho e hỏi Trâu Vàng là cái j thế mấy bác?????
Cái skill tàng hình trong vòng 2s àk bác
hicc ae ơi e rockfish trâu bò của bác greedboy đã bị fix rồi , cái skill 3 tăng giáp bị giảm nửa , lúc trc là 40 def magic và phys , giờ còn 25 , hoá ra hôm nay trọn thấy bọn nó đánh nhanh chết , xem lại hoá ra bị fix hic
Fix đi chứ guadian trâu quá.12b ko fix thì củng còn bá dài2

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
Thường là mình chọn Team xong mới vào trong chơi! 😃 Bọn mình sẽ show lv với nhau trước - cái này gần như ai cũng làm. Nếu thấy không có cơ hội thì mình out.

Thường khi thấy bên nó 2 đứa Ready mà đứa thứ 3 đứng lâu lâu 1 tí rồi Out thì đánh được =)).

Vì Talent mình 40 + Full Tablet nên khi đánh rất bình tĩnh vì mình lợi thế gấp 2 người chơi bình thường. Theo phương diện mình mà nói 😃)

Oh mình có Skill Guild + Speed 1% nữa nên không mua giày đầu.

Còn tùy cơ ứng biến nữa chứ. Đâu trận nào cũng như trận nào???

Mình đưa ra cách lên đồ đó để các bạn tham khảo thôi vì mình thấy nó là tối ưu nhất với Demon Hunter.

Còn bạn nào biết lên đồ của 12-B thì cho mình biết nhé 😃
@likenty Anh ơi bạn _khoc_ dạy a cách chơi kìa :D
@_khoc_ Vậy hả bác. Thảo nào em toàn chết. Em mới chơi chả biết gì cả. May mà gặp các cô các bác 😃
Bác cho em hỏi. Cái skill có cái hình nắm đấm để làm gì ấy ạ ?
Sao em đấm mà c.nó không làm sao 😔
Cả cái skill biến từ chỗ này qua chỗ khác nữa. Skill đấy là của con hero nào vậy.
@likenty Ơ, thế mà em không biết à?:eek:
Này nhé, cái skill đấm đấy muốn có tác dụng thì phải nhấn vào nó, rồi đấm vào màn hình thì nó mới có tác dụng. 😁
- Skill biến từ chỗ này sang chỗ khác thì phải vứt thật mạnh điện thoại vào tường thì mới có tác dụng nhé :D
Test trong Co-op 1 mình land mid nhé:

Sent from my GT-N8010
Kin_92
TÍCH CỰC
11 năm
@Heroes Of Order and Chaos Bạn thấy coop người ta kill 50 die 0 chưa? 😃
ý mjh là phần chat thôi. còn phần hiển thị hero thế là ôn mà
Bạn đã thấy coop người ta kill 100, die 0 chưa 😁:D
trước đây vài trăm trang tôi có post 1 tấm hình như thế :D:D
@KeVoDanh bình thường chừng nào die 100 kill 0 coop anh post em mới sợ :D
@KeVoDanh Bạn đã thấy coop người ta kill 0 die 1000 chưa. Sau 2 tháng không chơi bây giờ mình như vậy!
@thuytiger1986 Bác die đến mạng thứ 999 phải sám hối bao lâu để feed đến 1000 😁
Mà dạo này ready rồi vẫn out ra được nhỉ.ngầy trước có khi bị kẹt tận mấy phút rồi phải out ra tắt ngang

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019