[Hướng dẫn cơ bản] QuickWord và QuickSheet dành cho iPad

Duy Luân
3/7/2011 9:50Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không đủ can đảm mua Playbook. Android thì dĩ nhiên không bàn cãi 😁

Flash hỗ trợ cho công việc gì vậy bạn? 90% độ hay về hình bay nhảy của Flash quảng cáo so với hình tĩnh? Xem phim trên trình duyệt thì iPad đã được hỗ trợ và nhanh hơn hẵn Flash (Một số trang lạc hậu vẫn cố chấp dùng Flash, chịu thôi). Không ai cấm mua Android nên bạn muốn Flash hì nên mua máy Android mà dùng.
Nguy hiểm quá! Flash dùng cho việc j vậy bạn. Mất 90% độ hay mà thế giới vẫn mua ầm ầm càng chứng tỏ tài marketing của Apple.

Sent from my StarTac X using Tinhte.vn
Flash...flash.....flash
Nghe quê quê
Cám ơn chủ thớt nhiều. Sài cái này lâu nay rồi nhưng ít vọc nay mở mang thêm chút kiến thức thanks.
Cái này sài rất giống bộ office của WIN không cần chuyển đổi qua lại gì hết copy vào ipad hay copy ra WIN đều như nhau 😃
Sent from my iPad 2 64mb GPRS using Tinhte.vn 😃 :p
Jake
TÍCH CỰC
13 năm
....Đâu phải công việc gì cũng cần có flash hả ông....! Tui nghe mấy ông trên tinhte toàn muốn có flash để coi film, clip online hay play flash game gù đó có ông nào nói là cần flash cho công việc gì đâu
tuti2222
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn là biết mấy ông này muốn có flash để coi film " nhục Bồ Đoàn " ah 😃
Thùng rác đẹp thật nhỉ ?
hoanggiabb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bài viết chi tiết và dễ hiểu, Thanks nhiều
anhtuanph
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình rất quan tâm đến soạn thảo văn bản ipad. Xin hỏi có có soft nào cho canh trang, preview trên ipad nói riêng hay trên các thiết bị ko chạy window nói chung.
Cám ơn
Hôm nào ra hàng cài cáo iwork cái. Nhiều kúc cũng cần
Chưa cần lắm

(
"(action=oneFingerTap:, target=<UITextInteractionAssistant 0x5086af0>)"
)
Thanks
Cảm ơn bài viết có ích của bạn. Đây là ứng dụng rất hay (và rẻ hơn) cho những ai có nhu cầu view tài liệu và các dùng những thao tác cơ bản so với iWork, đó là chưa kể khả năng đọc và chỉnh sửa file pdf
Bạn nào biết đường dẫn ở đâu ko? mình muốn chép file trên máy tính sang mà ko rõ đường dẫn chỗ nào để chép vo quickoffice thanks
hanhpro10
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình muốn mở rộng ô cell thì làm thế nào vậy bác
lưu văn bản mới soạn thảo trên uickoffice HD ở vậy mọi người. có phải ở chữ close k
chữ close ấn vào ra bảng đên thì sủa thế nào. mọi ng giúp e với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019