Hướng dẫn đổi Boot Animations (màn hình phone lúc khởi động)

Lexus IS 250C
8/1/2011 13:28Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con p500 tnào zậy bác? Bác có hình kiểu chạy win k

Gửi từ LG-P500 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
sora9961
TÍCH CỰC
12 năm
mình đang xai rom của bác hòa với lại kennel pheno 4.0 extreme nhưng kennel pheno k cho đổi bootanimation hixhix,các bác chỉ giáo cho mình kennel xai thấy tốt nhất với rom của bác hòa ma đổi được bootanimation ak
pak có cái bootanimation CIA ko pak
E muốn đổi boot con galaxy Y nhưng k đổi đc bằng cách này vì em này k có file đấy
evilmax
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai xài samsung thì đường dẫn đến nơi đổi bootanimation là data/local chứ ko fai system/media 😃
connguab
TÍCH CỰC
12 năm
kon of mjnh là ONE X
mjnh tj2m đường dẫn như pạn nói mà hem koa1, hem thấy lun
search cũng hem ra lun
chj mjnh zoj nha
ku3m ơn mọi ng nhju
thank nhé
Cho mình hỏi,sau khi đổi bôt animation xong,bây h` ,uốn quay về animation mặc định cua Sony Xperia S thi lam sao,thks
bác chủ thớt, bác có thể tạo ra được các hiệu ứng của các hãng phim nổi tiếng như Columbia Picture, Disney, Universal .... khi mở đĩa phim thì đoạn đĩa khởi động bằng tượng nữ thần tự do toả sáng, hoặc con cá voi lượn qua lượn lại, hoặc chú sư tử gào như Tom and Jery ấy, rất đẹp nhưng em hok biết làm 😃
hic mình đổi xong thì nó ko hiện boot, màn hình cứ đen sì cho đến lúc bật dc máy 😔 có ai giúp với :(
mình thử không được,màn hình đen ngon chỉ co nhạc.mình dùng a800s
thế mình dowload file ve dùng theo cách 4 có được không bác nhỉ?hihi
Hình như chủ thớt bận quá không pm được nhỉ😔

Sent from my IM-A800S using Tinhte.vn
đã thay màn hình khởi động theo cách 2,thành công mỹ mãn nhé!mình dùng nexus s!hì,đẹp phết các bác à?
@loicuiv bác giúp em với em dung a800s
@labattrung bạn dùng root explore.apk cài ra!rồi tìm đến đường dẫn như đầu topic ấy!copy và paster thôi mà?có gì đâu!bạn cứ doc kĩ chủ thớt viết,làm theo thôi mà
@loicuiv Mình làm rùi.ở rom cook thì được còn rom stock thì màn hình đen sì

Sent from my IM-A800S using Tinhte.vn
sao em làm theo hd rồi nhưng lúc khởi động ko hiện ảnh lên nhỉ. bác nào có thể hd làm sao tạo đc những bức ảnh như trong file bootanimation.zip đc ko
Elnino242
TÍCH CỰC
12 năm
Boot animation batman đây:http://www.mediafire.com/?ifxs6px8uhp45rr.Down vê chep vao sytem/media hoac data/local deu dk.Enjoy😁:D:D:D
Bubads
TÍCH CỰC
12 năm
galaxy mini dung có làm sao không abcs
anhtiencu
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai cho mk cái link boot 240 320 vs
Hay

Sent from my V8403 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới