[Hướng dẫn]Dùng iPhone/iPod như 1 USB drive,không cần wi-fi hay phần mềm nào khác

caocaotac
4/10/2009 6:38Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào Bác CaoCaoTac, bạn cho mình hỏi soft"usb driver" dùng cho FW5.1.1 được không?
Cám ơn Bác nhiều.
Chúc Bác có 1 ngày làm việc năng động và hiệu quả.
Email: jacksuper888@yahoo.com
tung_tb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hỏi bác chủ pic là không có cách nào truy đọc những file đã lưu trong iphone bằng iphone à,vì máy em cài hết các phần mềm đọc đuôi pdf hay dwg và excel mà e toàn lưu file tên đó,em tìm trong iphone k thấy nó hiện các mục đã lưu vào mà chỉ hiện foder đó,nên k truy nhập được,chỉ tưởng đọc được cả trên iphone chứ bác
Upppp
tctvn
TÍCH CỰC
11 năm
đào mộ cái nha!
nó cho tạo nhiều vỉrtualvollume có tác dụng gì nhỉ, dùng dc có 1 cái đầu tiên thôi?
sao e cài rồi mà máy tính vẫn k nhận vậy ạ 😔
phiền thật cứ mỗi lần chuyển 1 chức năng của usn lại phải reboot mà iphone 4 thì mỗi lần reboot là phải justboot 😔 nản quá hix cho tớ hỏi sao tớ reboot xong tớ lại justboot mà vẫn ko được usb driver là sao
phiền thật cứ mỗi lần chuyển 1 chức năng của usn lại phải reboot mà iphone 4 thì mỗi lần reboot là phải justboot 😔 mà vẫn ko có chức năng USB là sao ai giúp tớ với
sao mình cài rồi chọn chế độ drive only , nhưng cắm vào cpu thì nó hiện ra bảng thông báo đại loại là phải chọn truong trình gì đó,,, bên dưới bảng thông báo có nút OK và nút CANCEL nhưng chỉ hiện nút CANCEL thôi chứ không hiện nút OK, trong cái bảng thông báo thì trống trơn luôn. bạn nào biết thì fix dùm mình với
Đào mộ cái... Cho mình xin link tải file deb USB Drive cái
Link trang đầu mình down không được
Ai có cho mình xin nha... Mình dùng iOS 3.1.3
chỉ cài đặt được trên IOS7 còn 6 thì bó tay
khi tạo 1gb thì nó trừ đi cũng đngú 1gb trong bộ nhớ mặc định của ip hả bác CaoCaoTac?
Tiếc ghê soft này
Hồi đó cài được trên 3.1.3 nhưng không xài
Bây giờ muốn xài thì phải iOS 7
Ai có bản cũ cho 3.x thì cho mình xin nhá
ranma132000@gmail.com
Tien qua roi, làm usb boot ngon các bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095