Hướng dẫn dùng Kindle ở trên mây, hay cách đọc sách mà không cần chép

Nam Air
14/4/2012 3:5Phản hồi: 359
359 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi mình gửi file qua send to kindle vào máy kindle nhưng không máy nhận được. máy mình vào được wifi(lên web được) nhưng chọn sync&check for items thì máy báo không thích hợp để kết nối...mình đã thử rétart lại máy nhưng vẫn như cũ.... bạn nào giúp mình với...thanks....
vn_soft
CAO CẤP
8 năm
Cho mình hỏi với mình send file mobi và awz3 mà bị fail thì lý do là sao? Trong khi vẫn gửi pdf và prc bình thường. Mình dùng calibre để convert
awz3 thì fail là đúng vì không được hỗ trợ (https://www.amazon.com/gp/sendtokindle/email)
mobi mà không send được thì hơi lạ, chắc do định dạng nó bị lỗi gì
IRC.Vietnam
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ủa sao mình toàn thấy hình đen thui à 😔 mình chưa dùng kindle bao giờ, không biết có nhiều loại sách về kinh tế hay ngôn tình không nhỉ
Sách về đủ các thể loại đều có
badgirl9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
em tính làm cho ipad và đt chạy win 10 mà ko làm được ,ai rành chỉ giúp em với ạ 😔
gunslinger
ĐẠI BÀNG
7 năm
@badgirl9x cái này chỉ làm đc cho kindle của android với ios thôi nhé bạn, k đồng bộ đc cho kindle của wp đâu
ebook hayyyyy chia sẻ cho mọi người cùng đọc.
http://www.mediafire.com/file/ns9a9kcnda0cf73/FR-CHTATK+BẢN+MÀU.pdf
không thể tin được
trieuvankt1
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác thớt cho em hỏi cách xóa sách đã gửi vào mail amazon. em xóa trên kindle mà nó vẫn hiện bìa sách trên màn hình chính mà vào tài khoản amazon thì không thấy danh mục sách đã tải lên để xóa. rất cám ơn bác chủ!
itxuankha
TÍCH CỰC
7 năm
Ai còn hình ảnh để hướng dẫn lại không? mình muốn xoá một só cuốn đi thì làm thế nào?
itxuankha
TÍCH CỰC
7 năm
Ai còn hình ảnh để hướng dẫn lại không? mình muốn xoá một só cuốn đi thì làm thế nào?
hung351
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đã thiw gửi email. Nhưng kindle ko load sách về. Đã cài đặt chuẩn và kindle kết nối tốt với internet. Nhờ các cao nhân chỉ giúp
one heart
ĐẠI BÀNG
3 năm
mất hết hình ảnh òi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019