Hướng dẫn dùng Redsn0w0.96rc17 & Sn0wbreeze2.7 JB& tạo FW4.3.3 custom

nampc
1/1/2009 20:35Phản hồi: 2.948
2.948 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi đã thành công rồi. Tuyệt vời.
I love Iphone...
thanks Dev Team & Thanks Tinhte Team .

Có ai mua X-SIM tôi bán cho.
chán..ai cũng thành công,...em thì chưa ah
Lam on cho em xin cai link de download fw 2.2, link trong bai nay sao click vao hok thay gi het dzi ?
link bước 3 die bác nam ơi................
sao em tắc Edge ko đc vậy mấy bác,help em với run quá rồi
giaoluu
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn vào Cydia install phần mềm "SBSettings" sau đó dùng tay vuốt lên ở chỗ: (cột sóng,đồng hồ và cục pin) rồi vào More chọn mục Set Toggles.Muốn cái nào hiện ra ngoài thi bật ON là nó sẽ hiện ra ngoài rồi ON/OFF thoải mái
mikang
ĐẠI BÀNG
15 năm
làm hoài không được, nản quá mấy bác ơi
Link bước 1 và bước 3 die kìa pác ơi. Em xài iPhone 2.1 thì bây giờ phải làm sao ạ?
giúp em với các bác ơi..em đã update lên 2.2 xong..em đã làm đúng như hướng dẫn..nhưng ko thể nào tắt đc EDGE..em dùng bosprefs và cả sbsetting,nhưng ko thể nào tắt đc cái edge😕
em phải làm gì bây h...khổ thân em wa:mad:
giúp em với,em cài bằng installer đc rồi nhưng ko thấy có sóng,có thể qua cydia cài nữa đc ko các bác
hohho cuối cùng cũng có sóng gió òy!!hehehe phải đợi hơi bị lâu tí nó mới nhận thế là xong 2 em 3G 😁
Báo cáo của em sim Viettel,sóng sánh lên căng ạ,em update phát cho cả nhà xem,trời sáng thằng bạn em nó làm mà em sốt hết cả ruột,mãi ko đc,em buồn quá mang về nhà định máy mó nghịch ngợm tí,em để sang chế độ Airplane Mode từ lúc về rồi đi ăn,mang lên connect vs PC định bụng vào đây làm lại theo hướng dẫn của các bác,ai ngờ khi vào để chỉnh lại Airplane Mode sang OFF thì bỗng dưng nó xuất hiện chữ Carrier,trời ơi lúc nó xuất hiện em đã nghi nghi rồi,đến lúc sóng sánh nó lên,em mừng quá các bác ạ 😁,tâm trạng bjo em rất khó tả,vui y như cái hồi người yêu em nhận lời yêu em vậy :D

restore firmware thông qua itune vẫn ko vấn đề gì chứ các bác
Hoàn toàn ngon,ko sao cả bác ạ,úi giời ơi ko phụ công em thức mấy đêm liền hôm nay,bjo lại tiếp tục mất ngủ vì sướng rồi 😁
sóng sánh chuẩn nhưng có điều tắt đi khởi động lại coi như lại lại phải phối hợp lại mấy cái món tắt đi bật lên sim ra sim vào thay sim thỏa mái sóng sánh ngon lành 1 vài tấm hình dome

đc rồi oh my god,cảm giác thật là tinhte
phoenixdown
ĐẠI BÀNG
15 năm
Theo tôi suy đoán, thì vấn đề ở đây là không được nóng vội. yellowsn0w cần có thời gian để chạy và các bác nên đợi, sáng nay tôi vứt máy đấy đi đánh răng, tự nhiên nó được. Sau đó tôi reboot lại thử xem, nhưng khôi phục lại sóng khó ghê, chắc vẫn phải đợi một lúc lâu lâu quay lại xem sao
mih cũng vừa unlock thành công rồi.trưa nay lên cơ quan mới có wifi ,dùng ngon lành 😆
tacaza
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nghe nôn mà muốn lôi con 3G Global ra test woa 😁
robby
CAO CẤP
15 năm
bác mang qua e đổi máy lock cho về mà test :D
robby
CAO CẤP
15 năm
bây giờ đúc kết lại 1 câu là phải làm chậm, chắc, tốt nhất up bằng FW gốc thì sóng dễ lên hơn! sáng giờ thí nghiệm mấy FW custom rồi mà khó lên sóng quá! hình như là nó đụng với mấy cái super sim đó! nếu có cái sim loại cũ mà k phải super sim thì sóng ok và khi restart lại không có hiện tượng phải mồi sóng! đây cũng là do FW gốc lỗi thì phải, các bác có nhớ Xsim 2.2 không? nó cũng phải mồi và giờ cũng phải mồi! đó là 1 điều liên quan mà anh e nghiên cứu sẽ tìm ra nguyên nhân
angle1088
ĐẠI BÀNG
15 năm
Jailbrake iphone là sao hả các bác,bước này em không hiểu cho lắm
robby
CAO CẤP
15 năm
là mở quickpwn22 lên rồi làm theo hướng dẫn đó!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019