Hướng dẫn gửi Tin nhắn riêng cho 1 thành viên khác (PM, Cuộc hội thoại)

LIENHUONG
13/4/2012 7:2Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

doanhach88
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho em hỏi trước e có nick nhưng giờ không đang nhập được ,mật khẩu của e trước đây có 4 ký tự, giờ 4r mật khẩu bắt buộc có 6,vậy vấn đề của em là sao ạ???
@doanhach88 Bạn vào đây nhé http://www.tinhte.vn/threads/1525089/#post-24451779

Gửi từ iPad của tôi.
Mod cho e hỏi, sao khi e post bài nhưng muốn add link vào lại không đươc, phần add link của e nó mờ hẳn đi vậy ạ ?
@duchuu Bạn bôi đen chữ bạn muốn add link thì công cụ mới sáng lên để bạn bấm vào chèn đó bạn 😃
Được rồi, thanks mod nha
Chào các cụ!E là gà mới chưa biết j,có j k biết mong các cụ chỉ giáo nhé!
Mod ơi cho mình hỏi : khi trước có hỏi add link vào bài viết thì mod hướng dẫn phải bôi đen , nhưng mình thấy đa số mọi người add link vào thì khi mình xem vẫn thấy đường dẫn chứ không phải nó bị ẩn vào phần bôi đen VD : (ấn vào đây) Thì đường đẫn nó ẩn vào chữ ấn vào đây.
@duchuu Thì họ bôi đen chữ ấn vào đây rồi chèn link vào mà, hay ý bạn hỏi khác 😃
ý mình là khi đưa link cho người khác xem thì link nó hiện hẳn ra bên ngoài chứ không cần phải ẩn vào bên trong chữ ấn vào đây
@duchuu À, đấy là tùy họ - mình tinh tế & thích đẹp thì cho ẩn ;) Dẫn link ngoài diễn đàn thường để ẩn 😃
@LIENHUONG Vấn đề là mình muốn nhờ mua hàng hộ , thay vì phải làm như vậy thì mình add luôn cái link vào luôn cho đỡ mắc công
@duchuu Được bạn à, song trên các trang nước ngoài thì ko sao nhưng ở VN dễ bị hiểu nhầm là QC nên add vào cho tinh tế, hoặc ko PM nhờ 😃
thì mình mua ở trang nước ngoài chứ có phải trong nước đâu, gửi ngoài topic để có gì thị CM cho dễ thôi mà
Xin hỏi Mod, em muốn từ chối người theo dõi mình trên diễn đàn thì thực hiện như thế nào ?
Ý bạn là sao 😃
1. Muốn rời bỏ cuộc hội thoại đang nói chuyện dở
- Đầu tiên bạn đánh dấu tích vào cuộc hội thoại muốn xoá. Sau khi ấn vào, nó sẽ hiện ra một cái bảng thông báo - Bạn sẽ nhìn thấy chữ Leave Conversations... Ấn vào đấy xong rồi thì lại có 2 options để lựa chọn. Vẫn muốn nhận tin thì chọn cái 1, không muốn nhận tin nữa và thoát hẳn thì chọn cái 2. Sau đó nhấn chuột vào Leave conversations. Xong.
- Hoặc bạn vào bên trong cuộc hội thoại, rồi ấn nút rời khỏi cuộc hội thoại
2. Hay ý bạn hỏi khác?
@LIENHUONG Em thấy khi truy cập vào trang cá nhân có thành viên khác theo dấu em. Cái em muốn hỏi là có cách nào từ chối thành viên theo dấu mình không? Cảm ơn vì bác đã phản hồi sớm
mình hỏi hơi gà chút,MOD là viết tắt of từ gì vậy,
@plqvbn MODERATOR (MOD) là thành viên điều hành (Điều hành viên), phụ trách việc quản lý diễn đàn mà cụ thể là một hay một vài khu vực nào đó mà họ được cấp quyền.

Họ có quyền di chuyển, loại bỏ các bài viết không hợp lệ, hỗ trợ thành viên mới, chung tay với Super Mod & Admin để đảm bảo cho sự phát triển của Diễn đàn nói chung và sự phát triển lành mạnh của chuyên mục do họ quản lý nói riêng.
@LIENHUONG
m hỏi câu này hơi gà chút
mọi ng hay xưng với nhau là PRO
là viết tắt of professional phải k nhỉ

tks
@plqvbn Phải rồi bạn à ;)
Cac ban cho minh hoi..minh muon dang mot muc rieng cua minh thi fai lam sao?viet bai tren dien thoai HTC Desire S do.may ban jup minh voi.thong cam.(minh ko quen viet tieng viet co dau..)

iphone 5
@quangvu1709 1. Ko quen cũng phải gõ bạn à, nếu ko bài đăng lên cũng bị xóa do vi phạm Nội quy, với lại ng xem cũng ngại xem nên ko trả lời bạn mấy đâu
-> Chịu khó gõ TV bạn nhé để nhận được câu trả lời nhanh hơn 😃
2. Bạn vào dưới
http://www.tinhte.vn/forums/217/
-> Sẽ thấy nút Tạo chủ đề mới ở phía trên bên phải, dưới ô Tìm kiếm - bạn bấm vào để đăng câu hỏi của bạn nhé ;)

Tao chu de moi 3.jpg
Mình hỏi chút

Khi bắt đầu tạo nội dung cho chủ đề mới,sau đó muốn cập nhật bổ xung nhiều lần vào ngay phía dưới nội dung đó để tiện theo dõi thì làm như thế nào nhỉ?

ví dụ:

lần 1: nội dung 1
lần 2: nội dung 2
......................

Many tks.
@plqvbn Thì bạn chọn Sửa bài viết bình thường roài cập nhật thôi mà, hay ý bạn hỏi khác vì thấy câu hỏi của bạn nó đơn giản quá khiến phải suy nghĩ 😃
- Ngày hôm nay bạn cập nhật thì bôi màu đỏ cái dòng ghi Nội dung cập nhật)
12/11/2012 - redsn0w 0.9.15
... (nội dung)
- Ngày mai thì bạn cập nhật ở trên để tiện theo dõi
16/11/2012 - redsn0w 0.9.16
... (nội dung)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119