Hướng dẫn h@ck game Infinity Blade theo ý muốn đây

Bống Vespa
15/12/2010 17:23Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn dùng bản 1.3....? Nếu 1.3 thì khi chép đè file Coalesced_INT.bin với file gốc của game thì sẽ được 50tr $$ và Master ALl Item 8 lần ( ở NewGame+ nhé )
Mình cũng đang dùng bản 1.3. Sau khi chép file Coalesced_INT.bin vào link /private/var/mobile/Applications/(IB's Coded Folder)/SwordGame.app/CookedIPhone theo hướng dẫn nhưng cũng không thấy có gì thay đổi cả.Mình dùng ifunbox để chép file.
Zkent991
ĐẠI BÀNG
13 năm
chủ thớt ơi....! cho hỏi bản hack này áp dụng cho bản IB nào vậy ạ....?
có ai chỉ mình cách chỉnh sửa file SwordSave.bin ko, bản IB 1.3, tự sữa theo ý mình, ko cần skil, attack , mình chỉ cần chỉnh tiền thôi
Ai có cách hack tiền không?
Cách của bạn betheone123 rất hay nhưng tất cả item đều Mastered 8 lần nên mình cũng không thích lắm.
Hack tiền để khỏi cày cuốc thôi.
Ai biết xin chỉ giáo?
Hic sao mình chép đè file Coalesced_INT.bin vô rồi mà khi newgame+ mà ko thấy 50tr $ đâu hết,mình đang ở newgame+5 lên newgame+6 thì $=0 chỉ có dc cái là giờ up iteam thì ko có tốn $ thôi.
Ở bản 1.3:
Các bạn cứ làm theo cách của bạn Bống Vespa thì sẽ hack được 1999999 gold.
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sorry vì mấy hôm nay bận không lên mạng được.. Muốn Hacck tiền không thôi thì down file này về và chép đè lên file gốc và nhớ chép file Coalesced_INT.bin gốc đè lại vào file đã hack mà mình đưa để không còn Master 8 lần Item nữa nhé

Có thễ rằng bạn chưa set permission cho file nên mới không có hiệu quả. Nhớ khi chép vào thì phải Set Permission cho file là 755 hoặc 777 bạn nhé. Dùng Panda PcSuite good hơn Ifunbox. Mình đã có đưa link down ở trang trước.

Ở bản 1.3 trở đi đã không thể hack file save.bin nữa bạn nhé vì GL đã mã hoá file save rồi. Bạn có thể dùng link mình đưa ở dưới chép đè vào file gốc để có 50tr tiền nhé .

File tiền Only : https://rapidshare.com/files/4191184209/com.chairentertainment.birthright.plist
@betheone123 Link die rồi bạn ơi, mình cũng chỉ muốn hack tiền thôi, bạn up lại file và hướng dẫn cách làm giùm mình với. Thanks bạn !
Cho mình hỏi là file com.chairentertainment.birthright.plist mình đã down về theo hướng dẫn thì copy vào game theo đường dẫn nào vậy.
@betheone123:chừng nào hết tiền or chơi New game+ thì paste file đó lần nữa hả bạn
@racher:var/mobile/ Applications/[app folder]/Library/Preferences
cần gì tải file com.chairentertainment.birthright.plist, bạn cứ dùng ifile trên iphone vào var/mobile/ Applications/infinity blade /Library/Preferences , rồi chọn file đó, sửa dòng micro gold thành tiền mình muốn rồi save lại là xong mà, sửa đc cả level, này nọ nữa
Thanks bạn nhiều nha!Bạn cho mình thông số để mình sửa nhé!Thân....!Có gì add nick yh giao lưu nha
YM: minhtung12
của mình vietnam_sjc9999
thethientai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trên win thì bạn dùng cái plist editor :rolleyes:
nghiacloud
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình làm như bạn nói nhưng ko đc, vào game nó lại trở lại như cũ
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đâu phải ai cũng biết chỉnh naỳ nọ trên Iphone bạn.... Và đa số cũng không siêng làm nên việc down file đã chỉnh về là chuyện hiển hiên. 😁

Đâu này
file đó chỉ có tác dụng mỗi khi NG+ nên xài hết thì chịu khó kiếm thêm hoặc đợi NG+ lần sau :D
betheone123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đâu phải ai cũng biết chỉnh naỳ nọ trên Iphone bạn.... Và đa số cũng không siêng làm nên việc down file đã chỉnh về là chuyện hiển hiên. 😁

Đâu này
file đó chỉ có tác dụng mỗi khi NG+ nên xài hết thì chịu khó kiếm thêm hoặc đợi NG+ lần sau :D
Hack infinity blade 1.3

Tình hình là hiện nay chỉ có thể chuyển tiền (50m) cho game này thôi. chưa biết cách hack hoặc chỉnh sửa những thứ khác như level, stat, damage của vũ khí...
có 50m khi chơi game+10 trở lên thế nào cũng thiếu tiền update vài món
mình mới kiếm đc cái save game này lvl 4000+ NEWGAME+23! master hết đồ! ai cần thì PM nick yahoo michaelwinternguyen mình share! ^^
zootycoonvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
File SwordSave.bin của bạn này vừa share mình Good.

Code:
LEVEL : 4267
HEALTH : 45480	
ATTACK : 8911	
SHIELD : 109	
MAGIC : 2001	
BONUS : ItemDrop++++
$50,000,000
Zootycoonvn muốn đổi cach tăng skill vẫn đc! tốn khoảng 1m. nhưng mình thấy cách tăng của mình là ổn ^^! chúc vui
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
tai sao minh cu giet con cuoi cung` roi no lai trở về điểm save ban đầu =.= kô lên được lv
cho em hỏi đến cái đoạn chui vào hang, có 1 cái cột có khuôn hình thanh Infinity blade ko hiểu để làm gì nhỉ....? o_O, game này ngắn quá các bác nhẻ ^^, giờ chơi vèo vèo cái đã đến giết BOSS, mấy con bâu xâu chỉ 1 2 xiên là xong mà BOSS nó ngày càng trâu =))
mà cho em hỏi thêm là các đặc tính của từng vũ khí là như thế nào thế ạ....? có mấy cái em biết là màu đỏ hình giọt máu là khi chém đc nó thì tăng máu cho mình, hình tròn màu xanh lá cây là chém vào nó thì nó bị trúng độc, nhưng còn hình tròn màu đen và hình tròn màu sáng nữa,...
thank all ^^
@kanz_min: có cây infinity gắn vô giết boss típ để chơi new game+
- e chỉ bik là khi con quái kia cấm kiếm +dark ,... thì mình chọn khiên +dark,...
nếu ko thì khi nó chém, mình block vẫn mất máu như thường.Và ngược lại
Tình hình hiện nay có nhiều bạn hỏi mình việc chia sẽ save game (lvl 4267, master hết items 24 lần, newgame+24, 50m money) vậy mình xin phép chủ topic cho mình đưa link mediafire này lên cho mọi người share nhé. thấy hay và làm thành công thì thanks 1 phát cho các bạn khác thấy.
Link: http://www.mediafire.com/?nv6t9ia6460kigk
1: đổi tên save game cũ của các bạn thành SwordSave3.bin (đề phòng lỗi)
2: đưa file vừa download vào cùng thư mục save game
3: cảm nhận thành quả =))
woa 4267... bạn tự cày ah?
sáng mai test thôi...thanks nhìu 😁
Chơi Game này chán rồi
tunhappy
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko ai tra loi giúp tôi à ~X(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp