Hướng dẫn Hack tiền + glu Frontline Commando đơn giản không sợ viruts

ngayveconxa8x
30/9/2012 4:29Phản hồi: 45
Hướng dẫn Hack tiền + glu Frontline Commando đơn giản không sợ viruts
Lần đầu tiên post bài mong các bác nhẹ tay....em mới lần được cái này hay lên chia sẻ cùng cả nhà....
các bạn chơi game của glu nói chung còn game FL Commando nói riêng...đều mong ước có nhiều glu để mua sắm và thử từng loại vũ khí một....ở việt Nam chúng ta muốn mua ủng hộ cũng sẽ rất khó khăn vì yêu cầu thẻ visa...còn các bạn ở nước ngoài hay một số nước họ cho ứng dụng trả tiền game vào Điện thoại ví dụ như ở mình (korea) thì có thể mua glu rất dễ ràng.
dưới đây là cách hack tuy nó là việc làm xấu nhưng thật sự đối với ở Việt Nam chúng ta không còn cách nào khác cả vì điều kiện không cho phép ....
các bạn hãy down load và cài đặt (xóa phiên bản game cũ đi nhé)

http://www.mediafire.com/?6jakd5ju8xmo6ad
hoặc
https://skydrive.live.com/embed?cid...=5D6107C714255E9E!144&authkey=AIN_gu3QbhjpQQ4
45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỉ đơn giản là cài vào chơi thôi sao bạn !?
ban co cach nao hack cac game khac cua glu ko.chj minh voi
bombinson
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ cần down game trực tiếp trên google play cài vào xong tắt wifi và 3G, cài fontline patcher vào là có cả tỉ glu.
@bombinson cài fontline patcher như thế nào bạn ?
đã cài và chơi thành công, nhìn số tiền vãi quá. mà đánh vậy tụi nó oánh ko lại, cứ súng ống mạnh nhất, áo giáp xịn 110$ thì không cách nào chết được. Sẳn hỏi luôn bác có cách nào cheat tiền trong game Contract killer cho android không!? Game đó nghe nói không đầu tư tiền thì không qua nổi. thanks
le.hieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mautuann chuẩn,,e cũng định hỏi,đợt trước chơi Contract killer chơi được mỗi tí lại phải đợi mấy tiếng.nản quá luôn.
@mautuann ban ơi mình tải về rồi nhưng cài vào Iphone bằng cách nào hả bạn ? mình rốt các này quá mà khoái chơi comando . hihi ! chi giúp mình nha
@mautuann sao mình chơi nó toàn bắt vào chplay tải kai j vậy.gjup với.
cho mình hỏi.khi đi đến level 4 thì có chiếc trực thăng.làm sao để tiêu diệt được nó
@holuan bắn vào thằng lái máy bay bạn nhé
@mjnhtran84 e lv9. gặp máy bay chịu chết. nó bắn nhanh quá. mà góc thì hẹp. k bắn nổi. a giúp e với. k qua đc
@Thaohiphop93 Chỉa súng ngắm vào cánh máy bay, nó hiện lên máu thì bắn thôi, bắn vào máy bay không ăn thua đâu.
@nhatdl dạo này đang chơi dota chơi đt..mấy game kia ko máu.hì
cho em hoi cach cai dat nhu the nao ha cac anh?
em cam on nhieu!
@anzuhoan bạn 1 trong 2 link trên về (dung lượng khoảng 121mb cho 1file .apk).Sau khi tải thành công bạn tiến hành kết nối điện thoại vs máy tính.Trên máy tính bạn tìm đến file .apk mà vừa mới down,bạn copy file đó và paste vào 1 thư mục nào đó dễ tìm kiếm trên điện thoại (gợi ý thư mục download).Ngắt kết nối giữa máy tính và PC,trên điện thoại bạn tiến hành dùng 1 phần mềm quản lý file tìm duyệt đến thư mục bạn đã đặt file .apk (phần mềm gợi ý "Astro" đc tải free trên Google Play).nhấp vào file và chờ cài đặt xong thì bạn chơi và tận hưởng số lượng glu khủng của bản này
ngoài cách này ra các bạn cũng có thể xem qua chủ đề này.Bên đó 1 mem đã hướng dẫn các bạn cách để luôn có 180k glu dành cho những game áp dụng đồng tiền vàng.Chỉ cần làm 1 lần và từ đó trở đi,khi bạn cài 1 game nào sử dụng glu thì bạn luôn có 180k glu
Chính xác, mua hết súng ống, áo giáp, máy bay,v.v. Chơi vô tư...nhiều khi hơi chán do thắng quá nhanh, quá nhiều, không cần nhảy múa, đứng im 1 nơi bắn xả láng, ....không có căng thẳng.
mình tải về rồi nhưng không biết cách nào cài vào iphone nữa , bạn nào hướng dẫn cho mình cách chép vào iphone với nha . mình cảm ơn nhiều !
sao khong thay ai hạck game nay trên MAC OS vậy nhỉ??
Quangnambr
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình cài vào nó báo ứng dụng không thể cài đặt, cái này có yêu cầu máy phải root không.
Mới tham gia vào diễn đàn nhưng có nhiều game Glu mình phá đảo rồi nên giúp lại các bạn đây
Down file h@cked về chép đè vào file trong thư mục /var/mobile/Applications/FlCommando/modwarsniper.app/Data/Raw/DLC
c
ác bạn phải làm như vậy thì mới có thể mua miễn phí được
cho mình hỏi,mình chơi đc vài màn rồi nó kêu: update avalibal xong rồi tự động thoát,có cách nào chơi đc từ đầu đến cuối ko ạ?
kaikool
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác ơi e down về rùi. khi cài game thì nó toàn báo bộ nhớ đầy trong khi đó bộ nhớ vẫn trống nhìu là sao?
Chỉ cần tải về là chơi thôi hả bạn.có cần paj làm gj nữa ko bn.
E dang choj thj no bắt vào google play để lm j vậy.xog tự nhjên out ra.k bjeet lm tnao.có aj bjet chỉ e với.
link die !
link tai khong dc pro oi..........

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019