Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn Jailbreak Untethered iOS 8.1.2 cho All Device bằng tools TaiG

thecuong_87
29/11/2014 9:25Phản hồi: 1.668
1.668 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nay taig ra bản update, taig cho 8.1.2 vào cứ bắt update mà làm gì có bản update cho 8.1.2, em phải làm gì bác ui????
sauvole08
ĐẠI BÀNG
8 năm
thế là dùng bản này cũng jb đc ios 8.0 đến 8.1.2 ah m.n, thế này đỡ phải dùng pangu. Mình thấy dùng pangu jb ios 8.0 đến 8.1.2 thấy nó hơi phức tạp
dino_su
CAO CẤP
8 năm
em có con 4s chạy 8.2 hn lôi ra jb để cài xmod chơi coc. nhưng ko hiểu sao, down bản mới nhất taig jb 2.5 nhưng ko biết nó lỗi gì vì toàn tiếng trung, bác nào xem hộ e phát, itune em dùng bản mới nhất 12.3. kết nối bình thường
hix JB xong con ipad mini giờ màn hình trống trơn mất hết ứng dụng. EM đang ở 8.1.2 mà restore 8.1.2 ko đc. Chả lẽ chỉ còn cách lên os 9. Mà lên thì chậm lắm ai giúp em với.
@kizimaru Jb lại 1 lần nữa là ok
@thachnhattrung Jb lại lần nữa nó báo ko thành công do đã jb rùi. Chán quá. Lần đầu nghịch mà dính ngay phốt. Ko có cách nào restore 8.1_2 đc à bác
@kizimaru JB lần nữa nó báo máy jb rồi nhưng vẫn qua đc và jb lại mà.
Tìm và tải bản cũ hơn rồi jb thử đi.
Bây giờ chả làm đc gì mất hết icon như này.
@kizimaru JB lại phát nữa có khi icon nó xuất hiện lại đó, đã từng bị như vậy.
@thecuong_87 Mình bị mấy lần.
Toàn jb lại mới hết.
Em bực quá restore lên 9.2.1 rùi.Lên 9.2.1 chạy chậm hơn khối. Chắc phải lên đời ipad mới thui.
cardinluu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi ip5 của mình 8.1 giờ mới jaibreak bằng TaiGJBreak_1210 chạy xong báo ok hình mặt cười, nhưng vào ip không thấy icon cydia đâu cả, bật itools lên thì báo Already jaibreak, giờ sao mới có icon cydia đây các bác?
@cardinluu Jb 1 lần nữa.
cardinluu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thachnhattrung Nó có cho jb nửa đâu, tải bản taig mới nhất thì vừa chạy 23% là lỗi -1102 rồi 😔
@cardinluu Vẫn cho jb nữa mà. Chỉ hiện thông báo "có thể phát sinh lỗi, bạn có muốn tiếp tục không" thôi.
JB thì cài itunes 12.0.1 nhé.
cardinluu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thachnhattrung Thì itune 12.0.1 jb chạy tới 23% là báo lỗi -1102 rồi. Vào file trong itools thì thấy đã có thư mục cydia.
mình ip5s 8.1.2 giờ muốn jb có được không vậy các bạn
tintran93
TÍCH CỰC
8 năm
@kkk2010 Được nhé
bạn nào giúp mình với
cứ báo lỗi mạng trong khi đó mạng mình sử dụng bình thường,đã tắt diệt virut,tường lửa rồi mà vẫn ko mở được,itune thì đã cài 12.0.1 rồi
:taig jb ios 8.2 loi network anomalies version verificayion failed
boychahhp
ĐẠI BÀNG
7 năm
@laycap bị trung tình trạng như bác, của em là iphone 6 và ios 8.4 đã jailbreak rồi sau đó dùng cydia eraser xóa toàn bộ giờ không thể jailbreak lại được!!!
toan233897
TÍCH CỰC
7 năm
@boychahhp Máy hôm trước cũng bị tình trạng tương tự. Nhưng hôm nay thử tắt cái tính năng bảo vệ của phần mềm diệt virus và firewall thì oke

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019