Hướng dẫn Jailbreak Untethered iOS 8.1.3-8.4 cho All Device bằng tools TaiG

thecuong_87
23/6/2015 11:6Phản hồi: 3.418
3.418 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranyeun9
ĐẠI BÀNG
7 năm
anh @thecuong_87 ơi, cách JB này hiện giờ còn dùng được cho ios 8.1.3 iphone 5C VN/A ko anh?
Em hỏi vì tính xúc 1 con 5C về chơi, sợ ko JB được ạ 😔
tranyeun9
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thecuong_87 em ngoài lề thêm xíu nữa, giờ ở đâu còn bán 5c ios 8 nhỉ? vừa nãy em liên lạc lại định chiều đi xem mà máy đã bay, đắng thiệt
@tranyeun9 Không biết e hehe. Nay kiếm hơi hiếm.
tranyeun9
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thecuong_87 máy lock nhật hay lock mỹ có jb theo cách này đc ko anh? giờ khó tìm máy bản world quá
tranyeun9
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thecuong_87 Anh Cường cho em hỏi này cái: có cách nào tùy chỉnh cái assistive trên 8.1.1 không anh? kiểu như mình tùy chỉnh lại vị trí của các icon giống ios 9 ấy ạ?
máy e đã JB rồi ạ
3uTools
ĐẠI BÀNG
7 năm
3uTools Jailbreaks iOS8.0 ~ 8.4 Hướng dẫn Untethered
Ghi chú trước khi jailbreak:
1. Vui lòng sử dụng iTunes để sao lưu dữ liệu quan trọng của bạn trước khi jailbreak.
2. Tắt "Passcode" và "Tìm iPhone của tôi", và sau đó bắt đầu Jailbreak của bạn.
Tắt tính năng "Tìm iPhone của tôi": Setting → iCloud → Tìm iPhone của tôi.
3. Đó là bình thường mà các thiết bị nhắc nhở "lưu trữ gần như đầy đủ" sau khi jailbreak.
4. Các thiết bị với phần mềm nâng cấp thông qua OTA có thể thất bại trong quá trình jailbreak, và trong một tình huống như vậy, bạn sẽ được gợi ý để flash hoặc khôi phục lại thiết bị của Apple sử dụng 3uTools.
Bước 1. Đảm bảo bạn đã cài đặt iTunes trên máy tính của bạn, và sau đó tải về phiên bản mới nhất của 3uTools.

Bước 2. Cài đặt 3uTools, làm công tác chuẩn bị như trên iPhone, và sau đó kết nối nó với máy tính thông qua cáp USB.

Bước 3. Nhấp vào "Jailbreak bây giờ".

Bước 4. Chờ cho thiết bị để khởi động lại. Và sau đó jailbreak được hoàn thành.

3uTools là một công cụ tất cả trong một cho tất cả các thiết bị iOS, và nó là an toàn và miễn phí.

Để phục vụ bạn tốt hơn, 3uTtools mới nhất đã bổ sung thêm nhiều tính năng mới. Ví dụ: iOS jailbreak, iOS khôi phục, iOS flash, iOS hạ cấp, quản lý các tập tin, dữ liệu di chuyển, nhạc chuông thực hiện, chuyển đổi video, hình ảnh nén, dọn dẹp rác, sao lưu dữ liệu và phục hồi ... và bạn có thể tải về ứng dụng miễn phí, hình nền, nhạc chuông trong 3uTools cửa hàng trực tuyến.

Nếu bạn có vấn đề nay về 3uTools, xin vui lòng gửi cho họ trên forum.3u.com

Sao máy em jb rồi mà tải tweak toàn báo lỗi 503
theanhuce
ĐẠI BÀNG
7 năm
có jailbreak được ios 8.3 iphone 5 lock au không bác
@theanhuce Được bạn.
Hocxit
TÍCH CỰC
7 năm
Các bác cho em hỏi thế này là sao ạ?
Taig ko nhận iphone luôn
@Hocxit Cài itunes 12.0.1
Hocxit
TÍCH CỰC
7 năm
@thachnhattrung cài rồi bác ah. Sáng máy tính khác cũng ko đc
Pod2G
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thecuong_87
nhờ bạn giúp mình với taig mới nhất toàn báo lỗi kết nối mạng mặc dù mạng rất bình thường,mình đã cài itunes 12.0.1, tắt tường lửa, virut, chạy cả 3utools để jb mà vẫn không được toàn lỗi này bạn giúp mình được ko? thanks nhiều
Network anomalies. version verification failed
toan233897
TÍCH CỰC
7 năm
@Pod2G Cùng chung kết quả. Làm mọi cách nó vẫn vậy. Đổi sang máy tính khác chẳng giải quyết đc
Hocxit
TÍCH CỰC
7 năm
Dùng thêm 3utools nhé các bác. Bật itune cùng 3utools cho nó nhận ihpone sau đó bật tool taig nên là nó nhận, xong lại jb như ngày xưa 😃
henryfrance
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em có cái ipad air ios 7.0.3 em dùng 3utools flash lên ios 8.4 toàn thấy báo "apple server no longer supports the flash of this firmware", bác nào biết cách giải quyết chỉ giúp em với
@henryfrance Lên thì lên 10.3.3 chứ đâu thể lên 8.4 đc
henryfrance
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thachnhattrung Thế thì gay go quá, vì lên ios 10.3.3 thì chưa jailbreak được, mà có phần mềm yêu cầu ios 8.0 trở lên mới cho dùng, Apple chán quá thế là ko có cách nào rồi.
bk110303
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác nào có link tải taig không cho em xin với, em vào http://taig.com/en/ toàn báo lỗi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019