Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng Dẫn JB và Unlock iPhone 3GS Lock Lên 6.1.2 Chuẩn Nhất Cho AE Tinh Tế

dickyboy
5/2/2013 8:40Phản hồi: 1.098
1.098 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh ra Yahoo em hú phát...
bạn cho mình sdt nha dickyboy
cám ơn các anh,em đã làm được rồi hihi...giờ đang jailbreak làm nốt bước cuối unlock nữa là xong ^^....các a nhiệt tình quá,chắc là dễ thương lắm ^^
đã thành công :x
EM ĐÃ THÀNH CÔNG. CHẠY LÈO LÈO CÁC BƯỚC KHÔNG GẶP LỖI NÀO HẾT.
CẢM ƠN ANH CHỦ TOPIC VÀ CÁC ACE TINHTE NHÌU NHÌU :-* :-*
CÓ custom chưa bạn ơi
dickyboy
TÍCH CỰC
11 năm
@sim.DN Có rồi bạn...sóng gió full hết rùi...nhưng đang bị lỗi không nhận itunes..mình đang tìm cách fix
minh lam xong buoc 2 roi nhung khong biet duc ve dfu can cac ban giup
flash lên BB ipad có lâu không bạn ơi? sao mình đợi 15p rồi nó vẫn báo please wait while your build is being processed
dickyboy
TÍCH CỰC
11 năm
@huystart Trên iphone đang hiện hình gì vậy bạn ?
không có hiện gi bạn ơi. đang ở DFU mà, mình vẫn đang đợi chưa có tín hiệu gì hết.
dickyboy
TÍCH CỰC
11 năm
@huystart Tắt redsn0w, khởi động iphone lại...mở redsn0w lên và flash BB lại đi bạn...máy bạn sx năm nào tuần nào ??
À mà máy mình chắc năm 2011, BB đang ở 6.15 . mình đã lên 6.1 mà không có sóng lên đang làm lại như hướng dẫn của bạn .
dickyboy
TÍCH CỰC
11 năm
@huystart 2011 thì cẩn thận nha...dễ bị No All lắm đó...thường những máy 2011 nên đợi FW custom rùi hãy lên
Đợi mình xíu
gintadot
ĐẠI BÀNG
11 năm
rút ra flash lai nha bạn có thể nó bị treo rồi!
ban dickyboy cai ip của mình hiện lên hình quả dứa la có bình thường ko
dickyboy
TÍCH CỰC
11 năm
@levantoan1107 Máy bạn đang flashh BB hiện hình quả dứa là bình thường ko có vấn đề gì hết
Cũng thấy mọi người nói bị NO all nhưng tại mình không hiểu lắm lên cũng không thấy sợ. giờ lên 6.1 mà không dùng được thì khác gì no all. Mấy bạn giúp mình với nhé. Để flash lại
cho mình hỏi tí nữa là theo bạn minh co nen hạ BB xuong ko ban
theo ban mình có nên hạ BB xuống không
Mình cũng không được, nó báo là đang tiến hành (please wait while your build is being processed) mà lâu lắc
dickyboy
TÍCH CỰC
11 năm
Phần flash BB nó hơi lâu nên các bạn chịu khó chờ...đa phần 8-10phút là max...nếu quá 10' thì các bạn nên khởi động lại iphone, vô ktra xem on wifi được ko..nếu đc thì làm lại quá trình flash BB
sao lúc mình nhấp vào biểu tượng jaibreak tren ip thì o evision vẫn báo là phai nhấp vào vậy hả bạn
dickyboy
TÍCH CỰC
11 năm
vậy bạn cứ nhấp lại lần nữa chứ sao giờ (@_@)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019