[Hướng dẫn] Nâng cấp N8, E7, C7, C6-01 lên Nokia Belle bản chính thức

ThanhLongND
18/8/2011 2:1Phản hồi: 669
669 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi sao mình ấn vào nút ... rồi ma vẫn không hiện lên production code vậy, mình đã thử đi thừ lại rồi. có cách nào để tiếp tục không vậy
Các bác ơi hình như lên anna trình xem ảnh khi zoom sử lý chậm hơn trước và hình ảnh có vẻ mờ hơn đúng ko ạ....?
cái déktop của bác đẹp vãi hàng
hì hục từ lúc 11h tới giờ vẫn chưa xong >"< có bác nào biết làm hướng dẫn em với
yahoo em là : baby_luv_city
cảm ơn các bác trước >"<
N4m_n0oJ3
ĐẠI BÀNG
13 năm
khi nào đc update OTA nhỉ. Update giùm nhỏ em gái chứ dạo này bận lười up bằng phoenix quá.
Bây giờ luôn và ngay được mà bạn.
Mẹ. Để dành tin nhắn với tình yêu khi nào buồn lôi ra đọc mà nâng cấp xong nó xóa hết sạch của em. Tình iu ơi....T_T
nhoxjnhzai
ĐẠI BÀNG
13 năm
pcsuite để làm cảnh à =))
lên anana có gì hay đâu,đổi mỗi giao diện office biến mất tiêu lướt web cũng chỉ xem được youtube,hết
Ồ, bài này còn chi tiết và dễ hiểu hơn bài lúc sáng nữa. ;)
anna

tôi đã up xong lên anna bằng cách ấn *#0000# và chọn cập nhật phần mềm chạy mượt.đang ol bằng n8
Nghe nhac den nokia sao minh thay buon nao ne.hoi trc minh co con em x6.xai dc 6thang ma vo hang co hai lam cho may.cuoi cung phai ban voi gia nhu cho.chan thoi roi
Em đã cài anna cho C7 của em xong.Lý do nãy giờ nó chạy lâu quá là do em dùng GPRS,em chuyển qua chế độ 3G,thì nó cài đặt 1 phát là xong.Sau khi nó tự khởi động lại máy,nó bắt mình đăng kí lại tài khoản Ovi.Đây là 1 số cảm nhận em với ''phá'' từ nãy giờ:
1/ Cảm ứng nhạy và mượt hơn.
2/ Lướt trang home mướt hơn nó kéo theo trang kế bên.
3/ Có công nghệ NFC.
4/ Ở phần Màn hình bảo vệ.Nó bỏ hết còn chừa lại:đồng hồ lớn.
5/ Bàn phím:có bàn phím qwerty dọc luôn,mà nút nhỏ quá,nhưng bấm rất chính xác.Nhưng hơi khó chịu ở chỗ nó chèn thêm mấy dấu như ''sắc'',''huyền''...làm chật cái bàn phím.
6/ Hình ảnh:Zoom hình ảnh càng rộng ra hơn và rất mướt.
7/ Web:font chữ đẹp.Mấy nút ''Trở về'' hình tròn tròn ,dễ thương ghê.Nói chung đẹp.Hihi À còn nữa,vào wed rất nhanh so với phiên bản cũ.Lướt rất mượt,không giật.
Em chèn cái công nghệ NFC ra màn hình chủ.Nó hiện ra 2 cục tròn.Bên trái là NFC,bên phải là cục ''tắt'' ''mở'' chỉ cần đúp 1 phát.Dễ thương dễ sợ.
Còn nhiều nhiều nữa,em có gì sai sót,mấy anh sửa lại.Tại em biết được nhiêu đó hà.Hihi

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

Sao của em tin nhắn còn y nguyên mà.Không bị xóa mất cái nào hết.Hihi
nhoxjnhzai
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng là con gái:-s
bi giờ up lên Anna rồi dùng cách cũ để hack bình thường hả b? mà up lên rồi mấy cái ct cũ có mất ko?
cho mình hỏi c6-00 up đc k bạn
không có xiền chơi anna nhưng cũng quan tâm tí.
cập nhật N8 mua FPT trực tiếp bằng dtd dc rồi. Đang load.
vô *#0000# up.
quang9326
TÍCH CỰC
13 năm
đã có thể nâng cấp lên anna trực tiếp bằng đt rùi các bác ơj. Mớj lúc nãy em lấy kon n8 ra nhấn *#0000# hehe đã có bản cập nhật. Đã tảj dìa nhưng chưa càj vì chưa sao lưu. Oh yead. Sau bao ngay chờ đợj. Em nó cung đã về.
Pisces87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình destop bác ThanhLongND đẹp quá, cho xin 500đ hình đi bác........
Ảnh nó hơi ... tế nhị bạn à hihi ^^

Đùa thôi, demo

Lêu lêu.Mấy anh là con trai mà còn thua em.Còn mấy anh nào là phoenix gì loạn xạ.Trong khi em là con gái,chân yếu tay mềm,em hi sinh nhan sắc.Em làm 1 phát là xong òi nè.Lêu lêu :giggle:
SỐC 😢😢😢😢QUÁ ĐI THÔI :mstickle::mstickle::cold::cold::cold::playfull::playfull::playfull::playfull:
Vote cho u
mình đọc đến cm này là mình thấy sốc ak nha...........các anh con zai xem ra fai cố lên...@@..mình thấy xài JAF còn dễ hơn cái phoenix nè..phone hay báo lặt vặt lém...nhưng cũng ko khó mừ @@
Yêu rồi đấy nha :giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle:
Chắc kiểu này mấy anh phải học bé gái này rồi. Cho anh cái sdt để học hỏi chút nào 😃
sao NaviFirm Plus chọn Nokia N8 không có phiên bản 22.14 và 24.1 như pro hướng dẫn vậy?
ziniboy95
ĐẠI BÀNG
13 năm
các pro giúp em với sau khi nâng cấp lên anna xong thì bị mất bản đồ và mục lưu trữ đã hadreset nhiều lần nhưng ko được.
Bản đồ nó nằm ở Menu rồi anh,không còn nằm trong Văn Phòng nữa.Anh vô Mevu là thấy Bản đồ và Ovi chình ìn trước mặt.Menu có thêm mục Xã Hội nữa.Em cũng không biết đó là cái gì.
ziniboy95
ĐẠI BÀNG
13 năm
chả có gì hết bác à. mất tiêu cái mục lưu trữ ,bản đồ không thấy cái mạng xã hội như bạn nói ở đâu cả.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019