Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn phục hồi dữ liệu và Fix lỗi bị treo táo của iPhone, iPod

homlee
28/1/2012 23:40Phản hồi: 1.009
1.009 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đến bây giờ còn làm được như hướng dẫn không các bạn
em làm tới bước 3 thì bị báo lỗi "Ignoring unsupported device UNSUPPORTED"
Như vậy là sao mọi người ???
Mình bị lỗi partition disk không mount được MNT1, MNT2 bạn nào giúp mình với.
em có con ip4 bị icloud.giờ muốn thành ipod ai giúp em với đc k
Danamuan
ĐẠI BÀNG
9 năm
a. Lỗi treo máy do đã cài các ứng dụng trên Cydia :

+ Copy tất cả các file .dylib vào máy tính và xoá các file này (ngoại trừ ultrans0w.dylib) theo đường dẫn sau:

- mnt1/Library/MobileSubstrate/DynamicLibraries/
Máy mình 3gs, ios 6.1.6 làm đến đây thì không thấy folder MobileSubstrate nhỉ?
mình có con iphone 4s lock softbank, vừa rồi tìm trên mạng có jailbreak fix các lỗi +84, *101#, đổi carrier sang mạng vn OK, bây giờ thỉnh thoảng mở ifile bị đứng máy không biết là lỗi gì? có bạn nào biết chỉ dùm. Cám ơn nhiều.
Mong thớt giúp em, em đã thử cách của thớt và hình như đã làm sai chỗ nào đó, hiện tại máy e không restore và update được... em thử tìm cách vào lại cách hướng dẫn ...khi vào file thì mnt1 và mnt2 đều emty... em không biết phải làm sao nữa.. mòng thớt giúp dùm!!! [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
Mong thớt giúp em, em đã thử cách của thớt và hình như đã làm sai chỗ nào đó, hiện tại máy e không restore và update được... em thử tìm cách vào lại cách hướng dẫn ...khi vào file thì mnt1 và mnt2 đều emty... em không biết phải làm sao nữa.. mòng thớt giúp dùm!!! [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
Em muốn cám ơn các bác một ngàn lần nhưg không sao tìm thấy nút cám ơn =((((((((
Em xin nhận các bác làm sư phụ, cả thời gian dùng iphone sẽ mang nặng ơn nghĩa, nhất định sẽ không bao giờ quên :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
thanhnhanscb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ip5s bản lock chạy ios 9.2 bị treo cáp thì có cứu được video và hình ảnh được không m.n?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019