Hướng dẫn Restore, Jailbreak Ios 5.1.1 cho các bạn mới (dễ hiểu và cực ngắn gọn, chính xác)

rayes
26/5/2012 2:7Phản hồi: 630
630 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

a
anh ui cho em hỏi là cái 3gs 8g newboot , đang ở 4.1.1 và ko có lưu shsh thì làm dc ko @@!
Cac Bac oi jup e voi---e dang Dung ipad2wifi 5.1.1 JB
Hien Tai tren App.vn Co tro "ìninity Blade 3,, hay wa ma e k Choi dc vi tro nas doi hoi fai tu ios 6 Moi choi dc!!!
Ma bay Jo up len thi fai len tan ios 7!!!
E k bt la neu len 7 thi cydia co bi mat k???
Mong Cac bac jup e,hoac co cach nao de ju dc cydia thi e rat cam on.
@Coxho ios7 chưa jb đc
Hiện tại mình đang sử dụng Ipad2 Wifi 32G đang sử dụng IOS 5.0.1 đã jailbreak. Em nó đang bị lỗi thường xuyên resping.
Giờ mình muốn restore lại 5.0.1 hoặc 5.1.1, nếu lên <= 6.1.2 (để có thể jailbreak)
Bạn có thể tư vấn giúp được ko?
bupbesat3
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác naò e hỏi, nếu máy e đang dung 5.1.1 e muốn restore nhưng vẫn dung fieen ban 5.1.1 thì làm theo những bước nào ạ, và sau khi restore có cần JB lại k,e dùng dt nhưng chưa zám restore bao gio
e cảm ơn
bupbesat3
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác naò e hỏi, nếu máy e đang dung 5.1.1 e muốn restore nhưng vẫn dung fieen ban 5.1.1 thì làm theo những bước nào ạ, và sau khi restore có cần JB lại k,e dùng dt nhưng chưa zám restore bao gio
e cảm ơn
nchicuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ipad 1 - 511 - Sao cắm kết nối rồi, máy tính báo nhận rồi mà cái nút Jailbreak cứ bị mờ đi, vẫn bảo là "Plug in your device" là sao bác nhỉ?
phudq90
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác thớt ơi, mình đang dùng 4s lock chạy 5.1 giờ muốn up lên fw 5.1.1 thì chỉ cần download 5.1.1 về rồi shift_restore thôi hả ??? Mình không có lưu shsh gì hết.
Lên ios 7 đi bác , trước khi up nhớ sao lưu với icloud ,

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mấy anh cj pro giúp em với.
Ipad 2 wifi ( khôg 3g) 16GB đang ở 5.1.1 đã JB bây giờ em muốn nâng lên 7.0.4 có được k ạk? Em thấy nói jb k nâng lên đc, nâng lên sẽ bị treo, phải restore lại để gỡ jb rồi mới nâng lênd được. Có phải vậy k? Nếu phải thì restore như thế nào. Vô đâu để restore. Ipad em lên 7.0.4 có lag , chậm hay bị lỗi gì không ạk? Giúp em với , tks mấy a chị nhìu ạk.
Bạn ơi. Khi mình restore xong về 5.1.1 rồi thì jailbreak luôn hay phải setup iPhone nữa. Cảm ơn! 😃
Các thánh cho e hỏi là con ipad 2 3g của e từ hồi xách bên US về thì chưa update FW lần nào, nó đang là 5.1.1 nhưng hỳ hục jb mãi ko dc, liệu có phải là do update FW qua OTA nên ko dc ko? Nếu đúng thì có cách nào jb dc ko, mới chập chững mò mẫm mấy cái này nên ko rành mong các thánh chỉ giáo cho ^^
@Củ Chuối ko làm gì đc nếu OTA
đã JB thành công ipad 1 5.1.1 bằng bản 2.0.4 nhé.. Anh em cứ yên tâm sử dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019