HƯỚNG DẪN Restore/Update và Settings iOS7 beta không UDID

cydiatoday
13/6/2013 4:13Phản hồi: 887
887 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nh0ckon89
ĐẠI BÀNG
11 năm
e restore nhưng máy tính báo 3194 e phải làm sao bác cydia oi
khi em restore cũng bị lỗi 3194 thì bây h phhair làm gì ạ?????? Nhờ các bác hướng dẫn cụ thể hộ em với ạ.
hobachai
TÍCH CỰC
11 năm
to: nh0ckon89 và trananhhp
cắt file hosts trong c:\windows\system32\drivers\etc ra chỗ khác rồi làm lại là thoát lỗi 3194
Bác hobachai ơi e cắt file etc ra deskop rồi mà vẫn báo lỗi y như thế bác ợ, em hơi gà bác giúp e cái.
hobachai
TÍCH CỰC
11 năm
c

cắt thêm file host.umbrella nữa..sau đó mở itune làm lại hay restart máy cho chắc..
Trình độ của các Hacker cũng ngắn thôi, cuối cùng cụng bị ios 6.1.3, 6.1.4 khóa tay,
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@Bùi Xuân Lịch không phải bó tay mà là chưa tìm ra. 1 thằng có chìa khoá nó khoá cửa thì mấy thằng ăn trộm phải kiếm cách phá cửa, mà phá cửa thì sẽ lâu hơn là có chìa khoá mở cửa :p
sonic2911
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Bùi Xuân Lịch ko biết đừng phán -,- đã tìm ra rồi, nhưng tại vì đã ra os7 rồi nó để dành cái lỗ hổng đó cho 7 khi nào final là nó release JB, chứ bjo làm tool cho 6.1.3/6.1.4 làm j nữa trong khi sắp ra 7, làm rồi apple lại fix cho bản 7, lúc đó lại làm lại ah -,-
Chưa phải là họ bó tay, có thể do họ chờ IOS7 ra đời rồi làm luôn đó
Beta3 bjo gửi massage hình ko đc ạ? Hiện lên bảng thông báo cần enable chức năng MMS mà ko biết bật lên ở đâu. Các bác giúp e với( ip5 beta 3)
P/s: Trước 6.1.4 vẫn gửi bình thường. Các bác giúp e với ạ. Thanks!!!
@friendship1306 Trong phần setting ko thấy có bạn ạ hxhx!
@Ke_X_Men Ko có ai giúp mình vụ này ạ??? 😔( Chẳng nhẽ lại RS lại :(( Help me Please!
Bác cydiatoday có vào thì giúp cháu với ạ :(
@cao2309 Cảm ơn bạn, mình sẽ thử xem thế nào 😁
nh0ckon89
ĐẠI BÀNG
11 năm
e cắt chán rồi chẳng đc. uất delete luôn host cũng chẳng xong
nh0ckon89
ĐẠI BÀNG
11 năm
giải quyết đc cái 3194 thì ăn ngay lỗi -1 treo tao rồi.... huhuhu
mitdacvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em làm đúng các bước nhưng vừa shift+check update xong bị lỗi này không cài được ios 7 beta

Làm thế nào bây h các bác ơi?
@mitdacvn E cũng bị giống bác này, giúp e với ah
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@thaoanthony giờ chỉ lên beta 2 và 3 thui beta 1 khóa rùi. mình cũng từng bị như vậy khi update beta 1 con 2vs3 ok
@b1win down beta 2 ở đâu zậy a
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@thaoanthony http://www.tinhte.vn/threads/link-download-ios-7-beta-3-mega.2134087/
nh0ckon89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Từ hôm qua restore lại 5 lần đều bị dính lỗi -1. Bó tay e 4S này rồi.
abc3650
TÍCH CỰC
11 năm

Cho em hỏi OS7 BT3 như em là có hao pin hông ạ !? Các bác đánh giá dùm ạ !
Thích thì thích thật nhưng hay tắt máy quá (iP 4s Verizon)
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
các bạn cho mình hỏi sao mình muốn restore ios 7 sạch sẽ nhưng khi restore xong thì kế bên phàn other trong ổ cứng cứ hiện them mục documents & data mà mình set new iphone chưa đăng nhập icloud hay gì hết mục other lúc nào cũng cao ngất 1gb. Có thể chỉ mình làm sao cho nó sạch sẽ dc ko. ios 6.1.3 thì ko có hiện tượng này
Sync thử xem còn Others không?
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
@cydiatoday vẫn other cao và mục docoments còn, mình tính về beta 1 update ota nhưng báo 3194 chi restore dc beta 3
b1win
TÍCH CỰC
11 năm
vẫn lên 800 mb
daiminh204
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao acc fshare k login dc bac oi ?
@daiminh204 Mình cũng ko sign in được vào icloud , nhập pw xong nó báo lỗi 403 😔
nh0ckon89
ĐẠI BÀNG
11 năm
muốn thử cảm nhận mà update vào e 4s lại ko update đc. nản quá
ng_nghia
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em mới tập chơi IP nên gà lắm. bác cho em hỏi Model A1429 va Model A1428 thì xem ở đâu trong máy vậy? thay iOS7 đẹp quá em thử làm chuột bạch
@ng_nghia Bạn vào cài đặt-cài đặt chung-giới thiệu- pháp lý-quy định

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019