Hướng dẫn root Galaxy Grand Prime hoàn chỉnh

sonhiep
11/11/2014 10:24Phản hồi: 478
478 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh resret khoi phuc cai dat goc va bi mat tieng viet gio phai lam sao co têng viet
bạn ơi sao mình tải về hết rồi , sao không root được thế bạn , bạn có địa chỉ LH ko cho mình xin với
@ManhHoe bạn làm theo như video này nhé
Các bác cho em hỏi có cài dc Xpose ko? Em rất cần làm vài thứ bác nào cài thành công chưa
@cumouse Mình cài được bác nhé
có bác nào biết chính xác thì khi nào em này được cập nhật lên lollipop ko ạ??
@hungle311994 Trong tháng này hoặc tháng sau có nhé bạn :3 ngày nào có thì mình k biết
@AquariusPtit07

làm như video của mình
@nguoibianonline Cảm ơn bạn nhiều nhé! Nhưng bạn cho hỏi là cài cái đó có ảnh hưởng gì hệ thống k vậy bạn? và cài xong, xử lý xong vụ đó thì xóa những app đó đi đc k? vì mình cũng k thích để nhiều app ở máy lắm 😁
@AquariusPtit07 mình k biết nhưng mà sài 1 thời gian sau thì nó k còn bị nữa, đợt mình root lại lần 2 vì máy mình bị treo logo thì mình mới biết cái vụ này 😆 . cũng phá phách mày mò mà ra 😃)
làm sao để root sámung galaxy grand prime z mấy bác..... ở trên viết k hiểu có thể nói cho tiết hơn cho tui nghe dx k
[Q ơi chỉ king cách root ss grand prime dx k??? sữ dug phần mềm root nào cug k thành côg hêt
UOTE="nguoibianonline, post: 44467406, member: 1501063"]@AquariusPtit07

làm như video của mình[/QUOTE]
bn
@grandprime bn[/QUOTE]
tải 2 cái file của chủ thớt rồi dùng odin để root đó bạn
file đó nhấn zo chuyển san google r nhấn zo file nó bt arOTE="hungle311994, post: 44484534, member: 1821664"]bn[/QUOTE]
tải 2 cái file của chủ thớt rồi dùng odin để root đó bạn[/QUOTE]
fif
OTE="hungle311994, post: 44484534, member: 1821664"]bn[/QUOTE]
tải 2 cái file của chủ thớt rồi dùng odin để root đó bạn[/QUOTE]
mà bn hướng dẩn chi tiết dùm mih dx hk...nhưng dug cụ cần có khi root ar ☺
ai chưa hiểu root hoặc chưa biết cách root cho con grand prime này thì làm theo video này
k cần phải hiểu tiếng của nó chỉ cần làm theo nó hướng dẫn trong clip. cũng dễ lắm k khó đâu. chúc các bạn thành công
Klq nhưng có máy ai hay bị tắt nguồn khi lên 4.4.4 ko nhỉ
@Dangtong nó suất xưởng là 4.4.4 cmnr
@nguoibianonline Tui tưởng nó là 4.4.2 chứ khi mua về nó báo cập nhật
@Dangtong của tui lúc mua về là 4.4.4 nhé tui flash lại cả rom lúc xuất xưởng là 4.4.4 luôn nhé :3
có bạn nào biết root Galaxy Grand Prime không cần dùng máy tính ko.mifnh ko có máy tính
@kukho123 ko được bạn nhé mình thử hết rồi ngoài cách dùng máy tính thì k có cách nào khác nữa
Root tren dien thoai di ban khong can pc di
@vanboykute được mình cùi nha bạn : ) máy mình mua trước phải root = máy tính, máy thằng bạn mình mua sau mình dùng mấy cái phần mềm trên đt để root cho nó nhưng k đc, mình phải đem cái lap qua root cho nó :3
Các bác có rom nhẹ cho máy ko rom gốc em chơi một số game toàn bị dừng ứng dụng đột ngột
@cumouse k, bạn chờ ngày lên android 5.0 chắc nó sẽ giảm lượng ngốn ram hơn :3 . máy mình cũng hay bị đứng đơ nhưng cũng phải chịu 😔(
lllmoonlll
ĐẠI BÀNG
9 năm
mọi người cho mình hỏi lỗi này là gì? mình up mấy lần đều không được. Mình dow rom trên sammobile dùng các loại cáp xin, kết nối đủ kiểu, dùng cả win xp và win 8.1. search trên mạng là do chưa loggin tài khoản sámsung trên máy? chưa hiểu rõ. Mong mọi người hướng dẫn Untitled.JPG
@lllmoonlll bạn xem phiển bản trong máy mã là gì xing tải mơi load dc
mình mod tốc độ mạng trên thanh stt, làm theo hướng dẫn khi decomplie ra thì sẽ đc các thư mục trong đó có smali, nhưng sao mình ko có mục smali, có bác nào chỉ giúp mình với
xin link tải driver sam sung grand primi
các bác cho hỏi.......... e xóa cái superSU. rồi e root lại k thấy hiện nữa vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019