Hướng dẫn root Gionee A10

Rooter
19/9/2012 9:18Phản hồi: 492
492 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã test thành công ngôn ngữ tiếng viêt. lỗi không tự động xoay do rom bạn làm lại là đc hôm nay mình cũng bị lỗi ấy xong up lại băng bản khác thế là đc luôn.giờ e đt của mình dùng khá ổn.
@nhokway209 có tiếng việt nhưng có root dc ko bạn? mình cũng tìm dc bản room có tiếng việt dùng rất mượt nhưng ko root dc.
@jinkyloo888 Bác nào có chương trình nào ốp cho minh với máy mình sau kho root mang hình k tự động xoay được.
@nhocgionee Bác nào có cao kiến nào hep hep mình với.
@nhokway209 Bac gui like tieng viet do len minh tes con cua minh xem sao.
Muon up qua ma chua root duoc nhi.
Up
Up
a e nha gionee a10.oj.mjnh da root kung lau2 roj. mjnh thu? maj ma ko co cach nao ep xung len ty nua nhj? a e nao lam duoc yhj chja xe nhe.
@quangthanh89 root ntn bạn
@thienvuong2309 ban. lam theo cach root cua. bac tooter ay
kon nay hang tau. ma ep len duoc 800mhz kung ngon...hk phone kug ep dk day! cac a e a.
@quangthanh89 sao mình root song giời máy mình hao pin quá, và vừa sạc pin vừa dùng thi bàn phím bấm nó nhảy lung tung k thể bấm được có bác nào có cách root hoàn chỉnh hơn k cho mình xin với.
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhocgionee tui thấy có hao pin j đâu bình thưởng . Bạn cài ép xung chip tự động. khi nào bạn không chạy ứng dụng chip tự động giãm xung nhịp đỡ hao pin. Còn chạy ứng dụng nặng thì chip có thể hoạt động ở xung nhịp MAX là 806mhz
@eoeoas1

ban oi. Cho mjnh hoi ty.ban dung ung dung nao de. EP. xung the. Mjh dung setcpu. nhung koThay hoat Dong j ka..may mjnh day root VA dang chay. rom mircomax a75
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai cần cách ép xung chip con A10 lên 800 - 806mhz không tui chỉ cho bão đãm play video 720p bao mượt . chạy ứng dụng bao nhanh. pm tại topic này tui chỉ cho !
@eoeoas1

mjnh thu dung setcpu nhung ko duoc ban a.ba'c lam duoc thj huong dan a e voc dj..ma ma'y mjnh up rom micromax a75 xong ko dich. duoc.da'u. " . "
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mà mấy bạn có ai bít xem video ở bất kì trang web nào không tui chỉ luôn cho !! trừ trang youtube web của nó là HTML5 nên không cần flash thì cũng xem được !!!
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
up
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
up.
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
up........
up cho a10 cu chuoi de.

.may bac huong dan e ep xung kon nay voi. cham chap WA. may mjnh day root Thanh Kong.
co pro nao ep xung e no chua . sao mjnh dung may ung dung ma ko duoc nhj. a e nao huong dan cho mjnh voi .ep xung cho no suong .kaka. dje thj thoi.
ai co rom e a10 cho ti voi.
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn vào maket dow cái này về bão đảm ép xung thành công
MTK CPU-Control nếu tải phiên bãn pro thì dùng Lucky Patcher để cr-ack ok
@eoeoas1 woa, được hả? thanhs nha
woa, thạnks nhìu
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
được sao không nghiên cứu em A10 nay lâu òi

PM đó là của nhà sản xuất chuyên dùng cho chipset MT65xx không cần root cũng ép xung được. Ép MAX 806mhz xem film bao đã, nhất là mấy phim có độ phân giai? hơi cao !
da ok. nhanh het pjm ghe...a e nao co rom khac ko.mjnh dang dùng micromax a75...co rom khac thi cho a e pjet nhe.xem ngon an hon ko.
up
up
up cho em a10. taù khua.
giạ rẻ ma voc. ra trò
ai có ứng dụng bật đèn cho con A10 ko, mấy cái download trên goolge play dung ko được, bật lên cái đèn nó ko sáng hjx :p
@kimnhuocthy cài cái apps đo nhịp tim ý, bật được plash. he he
@minhhieuckot87 hô hô thank pác nhá dùng cái phần mềm đo nhịm tim mà bật lên là đèn sáng luôn hj hj :p
@kimnhuocthy ha ha, tiện đôi đường hén

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019