Hướng dẫn root Gionee A10

Rooter
19/9/2012 9:18Phản hồi: 492
492 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trên google play ứng đung đen pin có mà đầy cái nào cũng dùng dc cho em A10 hêts
Đèn flash chụp hình phải không !!
tui thử hết rùi ko bật sáng đèn flash chụp hình được hix ko bjt máy mình có bị sao ko :p
Hình như là không bật được, mình cài nhiều pm rồi cũng không si nhê.
Có ace nào tổng hợp lại cách root, với room nào ổn nhất hiện giờ không. thank
@thienvuong2309 có Pro nào tổng hợp lại cách root và rom cho em A1o hoàng chỉnh và hay k up len cho minh xin với.
em rỏot như chủ thớt nhưng màn hình của em nó cứ dật dật đau mắt lắm làm sao đây chủ thớt cho em ý kiến đi chủ thớt cho em mượn sdt em hỏi cái đi nào
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tgddbd1 hình như cái này là do bãng room a75 .vì muống máy chạy nhanh và mượt khi thao tác nên phải hi sing một chút độ phân giải của màng hình (ĐPGCMH) cho nên có hiện tượng vỡ hình + giật + sọc màng hình, theo mình là vậy. Muống hết thì chỉnh lại ĐPGCMH thế thôi !!!;)
@eoeoas1 đại ca chỉ em tận tình với em không biết klamf gì với nó nữa rồi
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao lại không? để tui share lại cho mấy bác ok
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm

Đây nè 2 bác của tui ơi : vao google play tai PM này nè

Flashlight của thằng này nè click vao -> INTELLECTUAL FLAME CO., LTD.
nhưng bác ơi chỉnh độ phân giải như thế nào em gà nên bác chỉ em luôn với
ghét cái cách mở khóa và cái trượt để nghe đt. mà cài các apps khác thì nặng máy, chạy ko nổi, vẫn e dè room của chủ thớt, ... chỉ ép xung lên 800 thui, thấy vẫn vậy a`, mà ngộ thật, ít hao pin hơn là sao
em đã root đc nhưng chưa có bản room chuẩn bản của em tiếng nó dùng loạn nên hầu hết dấu " nặng" thành dấu " sắc" ai có bản room chuẩn cho em xin bản nào anh chị em ơi!hiếp mi
Thank chủ thớt vs các bạn nha....mình đã root oke rồi....lúc đầu khởi động hơi lâu tý nhưng mà oke lắm..@@ 😁
@gagobeatbox Mần sao vậy bạn, mình dám mần.
@gagobeatbox Có PRO nào co cách root em A10 hoàn chỉnh không cho minh xin với
Có chút vấn đề...không dùng 3G đk nữa....ko cài được apk do ko co explorer...@@....còn lại thỳ khá trơn tru...khởi động hơi lâu....@@...bấm phím số đt thỳ nó kêu inh ỏi..@@...wifi bắt kém hẳn..@@...ngồi cạnh cái router cả tối mà ko bắt nổi..@@...đau lòng lắm ý..@@
chắc phải root lại phát nữa....có bác nào có ROM hay hay ko...chứ cái rom trên nghe chừng ko ổn lắm ....thanks
😃
hjz......ko cài nổi ứng dụng....😕
@gagobeatbox minh thi cai chuong trinh hay lam gi mchay cung nhanh nhung kho noi mang hinh k xoay duoc thoi
chạy thỳ được nhưng có mấy phần chạy không ngon cần tìm room khác!tiếng việt loạn hết với lại âi đó nhận cuộc gọi không rung như trước
mình không rõ lắm...các bạn cài ứng dụng kiểu gì vậy vì mình không có explorer :eek:
oz......trong top có 3 cái ROM kể cả của chủ thớt....mình cài thử cả 3 và.....giống hệt nhau luôn..@@...😕
Các bác ơi cứu em, em test với con A9 màn hình trắng rùi oa oa....
Báo cáo....sau khi root xong...mày mò chán thỳ máy không dùng được 3G nữa mà chỉ còn 2G thoai...@@....:eek::eek:...hơi xót một tý nhưng có mạng là được roài....các vấn đề khác thỳ dùng moborobo là ok.@@...tự dưng lại vọc được cái phần mềm này...@@🆒
@gagobeatbox bac lam theo bài tren nhe. mjnh kung root nhu chu thớt .ok
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
ee xem cái này nè rảnh ai up dùm luôn
http://....../DQXVQ
eoeoas1
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác ak tui tìm ra bãn room mới nè test song tui up cho !!

mà room này hình như tiếng anh !
@eoeoas1 Bác test nếu được up chia se cho mọi người với.
@nhocgionee Mình thì root em A10, theo bản này http://www.mediafire.com/?vy0kn63kubhn098 dùng rất tốt nhưng chi có mõi tội màng hình không tự động xoay được và cài nhiều chương trình thì hao pin. Bác nào có cao kiến khác không up lên cho minh xin với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019