Hướng dẫn Root và cài đặt CWM cho Samsung Galaxy Tab 2 [P3100|P3110|P3113]

fire_stork
4/7/2012 7:33Phản hồi: 9
Hướng dẫn Root và cài đặt CWM cho Samsung Galaxy Tab 2 [P3100|P3110|P3113]
Closed topic!
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi, cho mình hỏi tí. Mình đưa máy về chế độ Download mode, khi cắm máy vào PC thì không kết nối được. Không biết có phải cài gì thêm cho máy không bạn
Thanks bạn nhiều
Mình cung vậy, bạn chi cho minh cách kết nối voi PC với, Thank bạn nhiều.
thovu80
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có thể các bạn thiếu driver nên PC không nhận được máy
ban chu da root thanh cong con nay chua?minh mua dc 3 hom thi root nhu ban bao. ket qua la may bi loi cu khoi dong lai lien tuc, mac du vao cac che do nhu download more hay recovery mode thi van vao dc. sau cung mang ra thi dc doi cho con khac.
neu ban root thanh cong roi thi phien ban huong dan cu the bang hinh anh cho minh voi nhe.
xin chan thanh cam on!
Minh đã thử kết quả là máy khởi động lại liên tục đành phải up lai rom. Dow ...BLE3 về up lại thì đã làm như hd thành công.

Sent from my GT-P3100 using Tinhte.vn
bumidu
ĐẠI BÀNG
12 năm
để root được trc hết các bạn cài Kies vào update đủ driver pc,dow bản recovery mode 6010 về làm như các bước hướng dẫn ở trên.khi xong thử vào recovery mode xem được chưa được oy thì root như trên nốt.up room thì đừng bỏ vào thẻ nhớ mà cho vào bộ nhớ máy Wide data,Wide Cache,Wide dakvil cache,Wide Battery.xong chọn chọn Install ZIP on SD card dẫn đến chỗ bạn để room nhớ nếu cài 2 ban cm 9 hoac cm 10 thì sau khi cài xong phải cài thêm bản Gapps của nó khơir động lại và tận hưởng thành quả.không phải sợ máy bị khởi động lại hay làm sao vì đã có room shock.sạc may trên 50% pin nếu khong muốn thành cục gạch
hik. đang đọc bon bon cùng với cảm giác sung sướng thì tự nhiên có câu "nếu k muốn biến thành cục gạch" làm mất hết cả sướng.
du sao thì vẫn phải cảm ơn bạn! thank nhe!
notelove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cai gi ma bi reset nhieu lan . Pro nao lam ok bao de minh lam theo. Hic . Phieu qua a
Mình có làm bài hướng dẫn chi tiết ROOT Samsung Galaxy Tab II 7 P3100 ở đây: http://www.tinhte.vn/threads/1836067/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019