Hướng dẫn Root và thảo luận Gionee Infinity Power

toshiba_shop
5/11/2012 14:21Phản hồi: 4.181
4.181 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dùng đc 1.5 tháng rồi , lỡ tay làm rơi cũng mấy lần trày tí nhưng vẫn đẹp😁! Cảm nhận bình thường như lúc mua thế thôi, nói chung cũng khá bền.
@mran85 sao bác không mua case,tấm dán màn hình? Thêm hơn 100k mà đỡ lo hơn
@casanava90 mình mua case nhám đen rồi dán màng hình lun rồi! 😃 cằm nặng tay & nhìn to quá nên tháo ra ít dùng đến...
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
Mình xài case nhựa như trên ở dochoididong 60k, hơi thô tý nhưng vụt bậy không sợ bị trầy lưng vì vậy chịu khó sống chung với lủ tý (do miếng nắp lưng hiện nay chưa có chứ nếu có thì chơi nắp lưng thì không cần case cho đẹp )
Xài hơn tháng rồi nói chung tạm ôn mỗi cái mình thấy ram 512 mà luôn chỉ có khoảng 50-60 free, không biết ai có cách gì cải thiện không
@hung4m máy bạn root chưa , máy mình thấy bình thường mà cài app game mức trung bình trống đc ~200mb free, hay do bạn cài nhiều app quá xem có cái nào chạy ngầm thì tắt nó đi.
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
mình tắt xong nó chạy lại như những app này chả xài mà nó cứ tự chạy poweamp, tư điển , cloud drive, nhạc của tui . . . Vậy muốn tắt cho nó đừng chạy ngầm nửa thì mình phải làm sao, tôi mới xài nên còn gà mờ lắm
Thanks
baby1982
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hung4m Có cái thằng app Tinhte cũng chẳng hỉu sao nó cứ chạy ngầm, chưa bít tắt ở đâu 😔(
Mình đang phân vân giữa con này với con FPT HD mà nghe nhiều lỗi quá.
Topic Power còn hơi nhạt nhỉ 😁
Cố lên con Lenovo P770 luôn đi bạn ơi. Pin khủng, nhiều tính năng và cộng đồng sử dụng đông đúc hơn.
@Hoàng Đức Dũng Lên 770 là 1 đống tiền đó bạn ơi. Mình thấy con này cũng vừa đủ xài rồi 😁
@my_misu Power phù hợp cho nhu cầu xài không qá đòi hỏi
@Hoàng Đức Dũng Lenovo P770 chưa bán ở VN mà nhỉ? Định mai qua bác siliut7 làm 1 em gionee power 😁
Sao thấy topic chưa nhộn nhịp lắm nhỉ.
Các pro không thấy đâu cả 😃
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
Hình như chưa có người xài nhiều nên toppic vắng quá, con này mình xài thấy hợp với giá, chờ xài chán gom lúc đủ thì chơi hẳn con nesux 4 luôn
Con này là con em thấy ít người phàn nàn nhất he he.
Sao ko thấy ai kêu lỗi vặt gì cả
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
Chắc tại ít người xài nên chưa dám vọc nhiều nên ít lổi
con này cam ra sao các bác nhỉ 😃
vừa đầm tay , ma sát bám tốt thích hợp cho nam dùng hơn!
Ae trong pic power này làm cái video đánh giá em nó cho mọi người cùng biết nào! Gionee infinity power mới ra PR còn quá kém nên cộng đồng còn ít lắm!
@mran85 Camera ấy bác ơi 😁 :D :D
Các bác ngĩ trước hay sau Tết thì Power sẽ giảm giá?
Các bác có hài lòng về pin của Power không?
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
Camera nếu đủ sáng thì đẹp, chứ thiếu sáng thì xấu do không có fash. Pin thì vọch vạch nhiều xài tầm hơn 2 ngày còn nghe gọi vọc mấy cái khoảng 1/2 h/ ngày thì xài khoảng 4 ngày, đốt thoải mái thì 1 ngày nhưng có 2 cục nên không lo , mình hỗm rày chưa đụng cục thứ 2
rymmy55
ĐẠI BÀNG
11 năm
pin thì đảm bảo xài lâu hơn nhiều loại khác dung lượng thấp hơn rồi . 2500mAh mà😁. xài vi vu 2 ngày.khỏi lo phải sạc liên tục như các máy khác, hj.
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
gửi vài tấm chụp = Gionee Infinity Power
cong ty -- chup may.jpg
@hung4m tks bác. máy cũng khá tốt nhỉ 😁
Ko có bảo vệ cổng sạc 😕
@gtarius92 iPhone cũng có đâu,bảo hành 1 năm mà lo gì
sao minh root thanh cong ma khong cai duoc recover nhi. xin loi cac bac em chua co tieng viet
FW2SP
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi, tại mình thấy em nó chạy 4.0 ko có mượt lắm, vậy có cách nào đưa nó về véion nhỏ hơn để nó chạy tốt hơn ko
FW2SP
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi, tại mình thấy em nó chạy 4.0 ko có mượt lắm, vậy có cách nào đưa nó về véion nhỏ hơn để nó chạy tốt hơn ko
@hung4m Máy mình lúc khôi phục cài đặt gốc ấy chưa cài ứng dụng gì thì test thý thế!
@mran85 anh dùng power ạ? anh có yahoo hay face không, em hỏi tí, lần đầu dùng android 😁 cứ gà mờ
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
@DecemberBoy1992 Chúc mừng có thêm người mới xài power, mấy hôm trước định lấy con Lenovo giờ xúc em này rồi à
@hung4m em thấy con lenovo 770 hoành tráng quá tính tậu luôn nhưng mà anh silut7 kêu là không chắc hàng đó sẽ về nên sau 1 hồi quyết định fpt f8 1ghz ICS và power thì em chọn power 😁 em được tặng bù cái thẻ 8GB class 6 gì đó của samsung vì anh silut7 hết sạch dán mh vs cả ốp lưng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019