Hướng dẫn SBSETTINGS, ACTIVATOR & SPRINGTOMIZE cho Newbies

iFoneOnFire
12/10/2011 10:2Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Re0
CAO CẤP
12 năm
Springtomize 1.5-6
not comparetible with ios5 , có dùng được không các anh em, mình cài thấy nó báo như thế ,
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
12 năm
sbsetting thì cái gì cũng on ông không khi rõ ra on nó có công dụng gì. người chưa dùng bao giờ thì biết gì
Re0
CAO CẤP
12 năm
hiện tại thì cai cho tớ hỏi : Springtomize bản nào cho máy 5.1.1 đã JB vậy:oops:
Re0
CAO CẤP
12 năm
hiện tại thì cai cho tớ hỏi : Springtomize bản nào cho máy 5.1.1 đã JB vậy:oops:
@Re0 bản Springtomize 2 trên heaven
Re0
CAO CẤP
12 năm
mình vào tìm thì có nhiều bản quá có bản Springtomize 2 -os 5+ ,Springtomize 2 - icons ,Springtomize 2 localizations . không biết cái nào ,
mà bản Springtomize thì cài vào không tương thik với JB máy mình ( 5.1.1 )
@Re0 Springtomize 2 -os 5+
Re0
CAO CẤP
12 năm
@vvvvvv thank bạn .mình muốn hỏi thêm
down sound ở BIGBOSS về làm nhạc chuông mà về mở thì chả biết nó nằm ở đâu , làm thến ào nhở ,
@Re0 ở trong settings/sound
whyworry
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đã chỉnh sẵn các thứ trong sbsettings và activator nhưng bây giờ muốn backup lại để khi đổi máy hay cài lại fw ko phải thiết lập lại ? có cách nào ko nhỉ ?
@whyworry ghi ra giấy
xin chào anh em!Mình mới vào nên rất i tờ.Anh em chỉ giùm là hiện nay sbsettings đang ở phiên bản nào và tải nó từ đâu? Tải như thế nào? cam ơn a e!
@nhamdinhtuan trên cydia
@vvvvvv xin bạn chỉ giúp version nào?
@nhamdinhtuan 5.2.2
mình muốn thêm ứng dụng mới tải về như RemoveBG vào set window toggles để khi quẹt ngang trên thanh statusbar có biểu tượng Removebg nằm chung với icon 3G,wifi,brightness,aiplane thì phải làm sao vậy?thanks
@Dacula Remove Background SBSettings Toggle, 1.0-6 BigBoss.
Đánh dấu phát
bác cydiatoday ơi cho e hỏi e down sbsettings về cài rồi setup như bác hd rồi mà e quẹt, trượt, tap,... vào cái status bar ko thấy sbsettings trượt ra là thế nào nhỉ? e newbie mong bác giúp đỡ ạ ^^
Mặc định của SBSettings là trượt sang trái hay phải.
Có thể tuỳ chỉnh trong Settings>Activator>Anywhere>Status Bar: chọn theo ý bạn.
@cydiatoday bác cydia ơi,thỉnh giáo bác chút.bác cho e hỏi hồi chiều e vừa về 5.1.1 cho con iphone của em.nhưng giờ tìm trên cydia không còn bản activator việt hoá nữa.kể cả trên sour hackphone.us cũng không còn nữa.bác có biết phần mềm nào việt hoá cho activator hiện tại không ạ?
Thanks bác đã chỉ dẫn nhiệt tình ^^, để e thử xem sao 😁
Có ai být chỉnh cái 4 ngón tay bóp vào để thoát ra khỏi app ở activor k? Chỉ em với
@dduy1703 hình như quickdo mới sài đc kiểu đó
đâu phải đâu ta, tại bữa máy thằng a nó có mà xài activor gì đó mà. mà nó RS lại mất mất tiêu rùi. ai biết không chỉ mình với. cái đó hay. Tỉ lệ thành công 100%.
@dduy1703 Sợ trước đó ở FW 4.x thì dùng cử chỉ đa tác vụ, được add vào khi JB bằng Redsn0w, giờ 5.x không còn dùng được bạn ah. Có iPad thì dùng mặc định như thế rồi.

- Màn hình iPhone bé tẹo bạn ơi, thiết lập Activator dùng 1 ngón quẹt sao đó để đóng app có vẻ ngon hơn đó ;)
à à.! thế lên đây có cái app nào tương tự zậy k? mình mún thử làm 1 cái. or có cách nào add như zậy đc k ta?
hay quá. đánh dấu phát. uppppppppppppppppppppp
đánh dấu 😁
Mình mới cài Springtomize cho iPhone 3G 4.2.1, do ko set dc homewallpaper nên mình mở tính năng HomeWallpaper nhưng lại ko set hình làm Homewallpaper dc 😔
@lethanhvinh016 3g đừng cố hiệu ứng
chạy rùa lắm
Mình chỉ thử nghiệm cho biết thôi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019