Hướng dẫn sử dụng 10 app hay nhất Cydia: Springtomize, SBSettings, Activator, Winterboard...

cydiatoday
10/3/2013 3:16Phản hồi: 880
880 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanks.......
thanhf102
TÍCH CỰC
11 năm
làm bài về icleaner là ổn đấy bác cydiatoday ah!
fox7196
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình hỏi là down mấy ứng dụng này ở đâu vậy ạh =.= ms xài ip nên ko rõ lắm
Tintinvip
TÍCH CỰC
11 năm
@fox7196 Câu hỏi này coi bộ khó trả lời thiệt, chắc phải nhờ bác cydiatoday pha 10 tách cafe và 3 gói thuốc 555 để giải thích cho bạn từ đầu quá 😁
fox7196
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Tintinvip hỏi thôi. làm gì xoáy nhau vậy :rolleyes:
Tintinvip
TÍCH CỰC
11 năm
@fox7196 Hjhj... Mới coi xong chương trình Cù Trọng Xoay đoá moà 😃, đùa với bạn đó thôi, bạn không thấy mình để cái mặt cười 😁 đó sao, trong này đều là anh em Tinh Tế hết mà bạn 😃
cydiatoday : bác có cách nào để đỡ bị chạm respring safe mode ko nhỉ , đang dùng bt nhưng mấy hnay cứ dùng batterydoctor pro kill app background là hay dính safe mode quá bác ạ ?
@Siberian Bu Sao cứ luyến tiếc BatteryDoctor Pro?
SBSettings hay NCSettings + thêm WeeKillBackground Pro cho yên chuyện!
Mình mà đạp shit một lần thì có bịt mắt cũng không đạp nữa!
@cydiatoday ok thanks bác , em del đi xài lại SBsettings như hồi 3GS rồi ;) !
thanhf102
TÍCH CỰC
11 năm
@cydiatoday máy em 3gs 6.1.2 mà không tìm ra cái NCSettings ở đâu trên cydia cả bác ah! 😔
Cái SBsetting nếu ai không thích giao diện của nó + khó chịu khi phải vuốt Status Bar thì có thể ném nó và Notification Center vì nó rất tiện lợi và bắt mắt. Mình thích như này hơn 😁
@dimaateo Bạn vào notification center, edit rồi kéo sbsetting lên đầu tiên là xong thôi. Sau đó vào sbsetting để bật các mục bạn muốn hiện như hình của mình.
Vanda1905
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dimaateo Cụ vào settings, vào notification, tìm sbs và on nó lên là xong!
@aquarius589 làm như bác thỳ làm như nào ạ, hướng dẫn em với
handukims
TÍCH CỰC
10 năm
@aquarius589 cái này làm thế nào vậy anh..
gia bao nhieu vay ban? minh dung 3gs.
manhmailinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁
kakazx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác ơi sao e down đc cái winterboad trong cydia rồi.e down cai ios 6 colorfulstatusbar lại không được hả bác nó báo lỗi http 1 404 j j đó bác giúp e với
từ lúc lên 6x đã từ bỏ sbsetting vì cái này lỗi hay thế nào ấy, dễ xung đột các phần mềm khác thay vào nó là Ncsetting
Mình cài cái này thấy 6.1.2 pin khá ổn, để máy qua đêm không mất % pin hoặc chỉ mất 1%
Tintinvip
TÍCH CỰC
11 năm
@tieu_minh_thanh Mình cũng đồng tình với bạn về pin, mình đi ngủ lúc 23g30 tối để qua đêm tới 6g30 sáng thì chẳng mất % pin nào hết (7hrs) 😃, nhưng còn vụ SBSettings thì mình vẫn trung thành với nó từ lúc mình dùng ip tới giờ, mình thấy nó ok cho ios 6.1.2 mà bạn 😃
vẫn hot.. công nhận nhiều cái hay thật.
hay wa, cảm ơn bạn đã chia sẻ!!
fansex
ĐẠI BÀNG
11 năm
có bác nào bik cách them bớt thành phần trong Notification Center hok?Sorry mình mới xài iOs nên hơi gà ^^!
ngoctu208
TÍCH CỰC
11 năm
Chú ơi cho hỏi sao cháu bị mất hết chữ dưới icon có cách nào khắc phục không vậy chú ,cám ơn chú.
ngoctu208
TÍCH CỰC
11 năm
Chú ơi cho hỏi sao cháu bị mất hết chữ dưới icon có cách nào khắc phục không vậy chú ,cám ơn chú. View attachment 1044787
đánh đít
tunglam2708
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai giúp em với,em cài sbsetting và bây giờ nó không vào chỗ thông báo nữa rồi.có cách nào gỡ hoàn toàn ra và cài lại không a.em cám ơn
Phải vào Notification ON Sbsettings.
tunglam2708
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhưng mà trong đó không có sbsetting@@ cài đi cài lại mãi nó cũng không có ở đó😔(
daomaust
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks bác, bài viết rất hữu ích cho những new mem giống mình, mà bác có biết soft nào sent file qua bluetooth ko vậy ?

Sent from my iPhone 5 using Tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019