Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn sử dụng Amazon Kindle 3 dành cho người mới

vuhai6
4/12/2010 3:11Phản hồi: 398
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tự nhiên nổi hứng lên đòi kindle, zai vác cho một cái, mà em thì cả đời không đọc sách giấy chứ đừng nói sách điện gì, mở ra mở vào thấy chán luôn, Các bác cho hỏi có cách nào biết mua ngày nào để return máy không ạ? Em nhìn cái hộp ngó nghiêng một hồi mà chả thấy ngày tháng đâu cả (máy mua ở store bên Mỹ nên không có shipping bill gì)
mình đang dùng paperwhite, cho hỏi làm thế nào để biết cuốn sách nào index bị tắc lại vậy
tks chủ thớt
em là newbie cho em hỏi các cao thủ Kindle chút
bác nào gthic giúp em các loại Kindle basic, touch, 3, 4, 5, paperwhite giống và khác nhau như nào với ạ ??? e cảm ơn
Các anh cho em hỏi. Cùng là file prc mà file thì trỏ vào từ điển hiẹn ra ngay. File thì không thể hiện ra từ điển được. Em đọc sách tiếng Anh ngại quá.
thk , bài viết hay ghê , đang ngâm cứu
cả nhà ơi, tự nhiên hôm nay em chép sách vào, cái rút ra, kindle không hiện thị cuốn sách nào nữa luôn 😔( mặc dù vào mục document vẫn thấy đầy đủ hết sách, chép file vào vẫn nhận nhưng không thấy hiển thị trên kindle nữa :((
vhieuvr9
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cam on Bac da co bai viet rat hay😃

Sorry, em dang dung wp nen k go tieng viet duoc.
bài viết rất bổ ích.thanks bác
bài viết rất hữu ích bạn à. Nghiền ngẫm chút rồi thắc mắc hỏi sau vậy.
duong pc
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay quá, cảm ơn chủ thớt 😁
Cảm ơn bác đã có một bài hướng dẫn tận tình thế này.
ở VN dùng kinder thì hơi hạn hẹp.Tốt nhất đầu tư con smart phone hoặc con tab có nhiều chức năng chút
Toàn là chữ nhác đọc wa
chỉ nhìn thôi. ko thể hiểu hết
Hay quá!!!
hay quá thanks bạn nhiều nha đang định mua 1 con mà sợ ko bít xài, có bài hướng dẫn của bạn thì quá tốt rùi
Mua sài thôi chứ còn gì nữa.
Mình vừa mua máy này xong mà nhiều thứ không biết dùng. Bài viết rất hay và chi tiết. Thanks thớt nhiều nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019