Hướng dẫn sử dụng an toàn blackberry bold 9000 - Tiếng Việt

LavaBB
9/6/2009 8:40Phản hồi: 25
ANH EM "ĐỌC KỸ TRƯỚC KHI DÙNG" NHA: THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM VÀ SỬ DỤNG AN TOÀN BLACKBERRY BOLD 9000 - BẢN TIẾNG VIỆT
( nguồn: vn.diplodocs.com )

Xem file gởi kèm nha.:wink0st::wink0st::wink0st:

( Sẽ úp tiếp Hướng dẫn sử dụng bằng Tiếng Việt sau ).
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank kiu................! để nghiên cứu
Khong thể nào down được hay sao ấy, đụng vô là treo luôn trình dhuyệt. 😔
Down ok mà, mới thử lại đó...khôg được thì PM mình mail file cho bạn..

Đang chuẩn bị úp Bản hướng dẫn sử dụng TV ( dịch ra lâu quá ) chắc úp bản tiếng anh trước....
Xin chào các bạn,
Tôi mới sử dụng BB Bold9000 nên chưa có kinh nghiệm lắm, xin hỏi các bạn về:
  1. Đăng ký Push mail trực tuyến (không cần đến đăng ký ở cửa hàng Viettel.
  2. Tự cài GPRS khi dùng thuê bao 098... cua Viettel, tôi không đăng ký được tên máy với 191 của Viettel và bị thông báo không có tên Bold9000 trên hệ thống.
  3. Có trình duyệt WEB nào free và tiện dụng nhất hiện nay không.
Xin cảm ơn,
Gau_bu
Không thể hướng dẫn chi tiết bác qua 1 bài trả lời được.
1. Bác tìm hướng dẫn push mail bằng shangmail hoặc berrymail, mấy cái cũ thì có fulnambol, google...
2. Chỉ cần đăng ký bằng tin nhắn đầu thôi. Khi mà tổng đài reply yêu cầu đăng ký tên máy thì bác bỏ qua. Vào option - advance option - TCP, mục APN điền v-internet. Thoát ra và save lại là ok
3. Trình duyệt thì nhiều lắm. Bác có thể dùng browser mặc định của máy hoặc vào operamini.com để download trình duyệt thông dụng nhất của blackberry.
Chúc vui!
Bạn gọi cho cu Minh-Kurks 0906 691764 sẽ được hướng dẫn...
dùng trình duyệt opera mini 4.2.push mail bằng shangmail đã có hướng dẫn trên diễn đàn, rất đơn giản mình đang dùng rất ổn
sadsky
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thêm cái hướng dẫn khi có sự cố nữa mới được kekekeke...
Cứ đà nhiệt tình của đội BOLD ko khéo anh em mình mở quán cafe được đó.. Cafe BB (thuê đội xịn về làm kỹ thuật, máy xách tay ko khó, dùng uy tín và trách nhiệm để duy trì quán được rồi. Tán đồng hú anh em thì off cái nhẫy!?!
Quán cafe tinhte cũng vui rùi, mở thêm "Bold cafe" cạnh tranh với cafe tinhte khôg khéo Hội Bold bị "out" là chít lun đóa...hehehe
Có tinhte cafe là được rồi, không nên cafe bold uýnh nhau chết đấy hi ...hi...
Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....?Khỏe chưa....? :angry6wn::angry6wn::angry6wn::angry6wn:
bạn LavaBB giúp mình hướng dẫn sử dụng em này với, đang bận quá mà sếp bảo down tài liệu hướng dẫn sử dụng,mình down toàn tiếng anh, mà sếp không biết, bạn giúp mình với, cảm ơn nhiều.
lehaqui
TÍCH CỰC
14 năm
Bác Mr.Hiếu giờ đi uống chỉ uống nước ngọt thôi, không bia rượu được đâu :laugh8kb:
an345c
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh thì nghĩ bạn Hiếu mình chắc lúc này chuyển qua uống sữa tươi(vắt) cho nó vuông😁:D
Xin cam on anh em da chi dan. Toi da lam duoc roi. Lau roi moi login nen bay gio moi tra loi anh em.
Than ai.
pviethuy
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn nào có hướng dẫn sử dụng BOLD 9000 bằng tiếng việt hok? Cho mình xin với, mình mới mua con BOLD 9000 nên kg rành lắm. Cảm ơn! Email: pviethuy@gmail.com
em đang chuẩn bị mua chú bb nhưng không biết nên mua con nào trong 2 con Bold 9000 và STII 9550 các bác pro xin chỉ rùm em nên mua b9000 hay ST II 9550 2 con này con nào dùng hay hơn vậy các bác
vừa có em BB9000, thanks bác chia sẻ tài liệu nhé.
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
hay, k dùng nhưng thanks phát
bạn ơi cho mình hỏi, mình muốn cài phần mềm tiếng việt cho máy Blackberry bold 9000 thì đc không hả bạn ....
Ae chém gió vui quá nhỉ! 😃 😃 😃
dc ko nhỉ?
Toi vua xai con bold9000 ko hieu so vao the nao broser ko hoat dong duoc xin cac ban chi dan giup . Thank
thank cac ban minh dang dung con blackberry9000 ma khong biet su dung nhu nao
mới dùng bold 9000
phê lòi mắt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019