Hướng dẫn sử dụng đồng hồ thông minh Smartwatch U8

BigBang Stores
8/5/2015 6:26Phản hồi: 498
498 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cac bac gjup em voj. Galaxy y cua em khong caj BTNotification duoc. Tks all
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
@the hai Bạn tải file apk của bài viết hoặc app trên chplay nhé. Cái này hỗ trợ 2.3 đổ lên mà
@the hai Đồng hồ thông minh U8 hỗ trợ tốt nhất cho Android nhé bạn, còn Iphone với Window phone thì bạn chỉ nghe gọi được thôi. Còn hướng dẫn sử dụng chi tiết cho Android thì bạn tham khảo ở link dưới:

http://vntvbox.com/dong-ho-thong-minh-u8-dung-duoc-cho-dien-thoai-iphone-va-android
Haclong365
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này ĐT Winphone dùng đc ko các bác?
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Haclong365 Win thì chỉ nghe gọi thôi, k nhận thông báo, điều khiển nhạc và cam đc
iamhuy88
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có hội nào về u8/u80 không nhỉ
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
@iamhuy88 Thì bác lập đi, e tham gia 😆
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
@iamhuy88 Thì bác lập đi, e tham gia 😆
iamhuy88
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi là khi mình đang kết nối điện thoại với đồng hồ, mình chỉ muốn đồng hồ báo cuộc gọi thôi, còn khi mình nghe gọi thì nghe gọi trên điện thoại, vậy thì có cài đặt được không. Mình chỉ biết cái là khi gọi thì bỏ tích bluetooth thì nghe gọi bằng máy đt
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chịu b ạ -_-
hamlam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có bác nào thử U8 với Ip 5 chưa? Mình thử với SS grand 2, Lenovo P770 nghe gọi đều ổn. Nhưng kết nối với Ip5 thì nhận đc cuộc gọi nhưng ko nghe đc (trên đồng hồ ra hình tai nghe).
Bác nào dùng ổn với Ip chỉ giúp. Tks

Gửi từ Lenovo P770 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Đủ TBKK
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cac bac cho e hoi cach nhan tin tren con U8 nay voi.!?????
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
K nhắn, đc, chỉ nhận thôi 😆
Có bạn nào mua mình để lại cho 400 , vừa ship taobao 500 dùng với Hk phone ko hợp , chỉ nghe gọi . Đt 0989543626 m tên Kiên 32 tuổi ở ô chợ dừa , hà nội
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ship taobao rẻ thế, mua bên tàu là bao tệ vậy??
Cái u8 nghe gọi trên đh rõ ko mấy bác. Đang tính lấy bán. Ace cần mình bán cho 498k 1 cái
lyphucnguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá chỉ có 350k nha các bạn...ae nào cần mình đưa địa chỉ chỗ bán.... Capture.JPG
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
Link đi bác, k bảo sớm làm e xúc cái 600k -_-
lyphucnguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhduc1997 Bạn nào cần cứ inbox nhé, mình đưa địa chỉ nơi bán luôn. Dự định mình cũng sẽ mua 1 cái xài thử ntn hi hi

http://phatdatcomputer.vn/vi/ac21/52/bang-gia

link đây,
deo hiểu cái này có gì mà giấu giấu ==
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
Này các bác, e thấy cái gear fake gắn đc tai nghe qua cổng micro usb (cổng sạc ý) k biế cái u8 có dùng đc k nhỉ, bác nào có tai nghe đấy thì thử xem 😆
Chứ thỉnh thoảng nó gọi mà oang oang trả lời thì ngại lắm
Đủ TBKK
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhduc1997 Cai cua e nghe goi khong co vang vang hoac hu len nha bac.! Lau lau moi bj thui chu nghe goi tot lam.! Ma phan mem BTnotifier cua e no hoat dong duoc 1 lan la sao bac.?? Lan sau vo la phai cai dat laj no moi nhan
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Đủ TBKK Ý e là nhỡ có cuộc gọi riêng tư thì sợ người bên cạnh nghe đc ý.
Bác xem đã cài đúng app bt chưa, xem bluetooth có bị ẩn k, bác phải ghép nối, chọn tự động ghép nối thì bật phát ăn ngay hà 😆
lala206
TÍCH CỰC
9 năm
Em mới mua 1 cái nhưng mã là u80, ko có tiếng việt và ko hiểu dc font tiếng việt. Danh bạ và notification hễ có tiếng việt là ô vuông. Giờ làm sao khắc phục vạy các bác
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lala206 Đàng chịu thôi b, mình thấy chỉ cần biết thông báo của ai là ok r. Ví dụ như tổng đài thì chả cần biết nội dung gì, kệ nó. Tin nhắn gì thì mình cần biết người gửi, nếu cần thì cũng phải mở đt ra rep mà 😆
lala206
TÍCH CỰC
9 năm
@anhduc1997 E cũng chỉ cần thế, có điều danh bạ e lưu toàn tên có dấu nên lúc hiện tin nhắn cũng toàn ô vuông 😔
iamhuy88
ĐẠI BÀNG
9 năm
Lúc có cuộc gọi nó không hiện tên người gọi trong danh bạ phải k các bác
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình vừa việt hóa được cái app thông báo này (mình lấy app của chủ thớt luôn nhé) ae cứ yên tâm k sợ sms mất tiền gì gì đâu, mình đảm bảo. Ưu điểm là app nhẹ (600kb) chức năng đầy đủ, k thừa cũng k thiếu, chuyên dùng cho cái u8 này. Mỗi tội trình độ tiếng anh mình thấp, ae thông cảm nhé 😃
http://www.mediafire.com/download/z85a0ze9bwrl93g/btn-viethoa.apk
X0000
TÍCH CỰC
8 năm
@anhduc1997 Thử cài tiếng Việt, mà bản cài của bạn lỗi rồi (với android 4.4) "the was a problem parsing the package"
Nên mua u8 hay u80 các bác

Pin mấy con này kết nối bluetooth vs dien thoai liên tục thì đk lâu ko các bác ???
anhduc1997
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chomolungma 2 loại như nhau hết, nhưng hình như u80 rẻ hơn và k có tiếng việt. Còn đâu chức năng gần như y sì. B thấy chỗ nào rẻ thì mua, mua cũ của ae trên này này 😆 pin thì trâu bò lắm, để dìng như watch thường thì đc 1 tuần, kết nối bt thì máy cạn sạc pin e nó mới tụt 1 vạch 😃)
@anhduc1997 Ngon 😃 u8 có chống nước ah bác. Nó có nhận đk notification từ viber hay zalo ko nhỉ

Thấy u8 miền nam bán có 350k, thơm phết 😃
transcom
ĐẠI BÀNG
9 năm
@chomolungma Miền Nam ở đâu bán 350k vậy bác ơi.
iamhuy88
ĐẠI BÀNG
9 năm
U8 dùng có vẻ hay hơn, nói chung cả 2 máy đều không có nhiều cái để nghịch đâu, các bác muốn trải nghiệm thì mua thôi, không phải lo lắng về pin đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019