Hướng dẫn sử dụng Nikon D80, D3 Tiếng Việt

cuhiep
25/1/2009 14:50Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh ơi tìm giúp em TLHS bằng tiếng việt của nikon p90 đc hok anh
Nikon 5000D thì sao các bác ơi, bác nào có đưa lên đi ạ, thanksssss
up nào............................
Nikon 5000D bản tiếng Anh có không bác Hiệp ơi?
Bác vào đây để Download nhé
Em là member mới xin các Bác tài liệu hướng dẫn sử dung Canon 40D bằng tiếng Việt với ....!
Bác nào có cho em xin đường link hoặc gửi vào email: longshinmy@gmail.com em xin cảm ơn trước....!
còn Canon 500D tiếng Việt Bro nào có giúp tui với......khoailangsung0@yahoo.com
Hướng dẫn d90
View attachment nikon_D90..zip
Xin thông báo với các bạn sách hướng dẩn của NikonD90 , D300s , Canon 50D bản tiếng việt đều có bán tại 122 Sương nguyệt Anh -quầy sách của Hội NA thành phố - Đồng giá 100 ngàn . . Chúng tôi mong các bạn mua ủng hộ công sức dịch của tác giả . Việc mua về rồi copy bán lại giá rẻ hoặc phân tán trên mạng không qua sự đồng ý của tác giả là những hành vi không đẹp .
Riêng về file D90 hiện đang tung trên mạng là file sách giả . Mong các bạn lưu ý . Sach D90 dầy 168 trang . Bìa cứng .
Cám ơn pro nhiều...Tôi đang xử dụng D2x Bác có bản tiếng Việt ko?;)
Bác nào có hướng dẫn của 50D bằng Tiếng việt share cho em với. thank các bác
Mình tìm trên mạng thấy có 1 file hướng dẫn sử dụng Cannon 40D bằng tiếng Việt viết khá đầy đủ, là những giải thích cụ thể các thông số trên máy, các menu...Do cùng là dòng dSLR nên khi đọc bản hướng dẫn này có thể áp dụng cho các đời máy Cannon như 50D hay các bản cải tiến về sau như 450D (Kiss X2), 500D (Kiss X3)...
Cảm ơn Đức Thiện đã biên tập và chia sẻ file hướng dẫn này.
Link download
Link phụ download
Mấy a ơi... E là thành viên mới của diễn dàn... E thix DSRL đã lâu và cung ko rành về DSRL lắm, Sau vài năm dành dụm e mua dc 1 em Nikon D3000 (máy gà thôi... mấy a đừng cười... tội em)... Mấy a cho e xin hướng dẫn tiếng việt dành cho D3000 nhé... Vì e đang tập tành vào con duong tốn tiền đây... Thân....
Cam on ban Hiep nhieu lam!
có hướng dẫn sử dụng máy fujifilm Finepix S2800HD tiếng việt không bạn cho mình xin với.....cảm ơn nhiều !
Xin cảm ơn bạn cuhiep và các bạn đã cung cấp những tài liệu hữu ích này.
Em chào cả nhà! Dạ ai có thể cho em xin cái thông số chuẩn, pro cho may D80 không à, em lính mới nên chưa rõ lăm mong các anh chỉ bảo thêm. Em xin chân thành cám ơn.
Em chào cả nhà!
Anh Hiệp ơi anh co thể cho em xin cái thông số kỹ thuật chuẩn, pro cho máy D80 không, tại em cung mới dùng nên chua rõ lắm, xin anh chỉ giáo thêm
anh HIEP oi giup em ban huong dan su dung cua NIKON D5000 bang tieng viet voi xin cam on anh nhieu.
Chao Ban. ban cho minh hoi ban co hướng dẫn sử dụng máy nikon d5100 ko vay.
Chào các bạn. Xin hỏi có ai có tài liệu hướng dẫn cách sử dụng máy ảnh Nikon D3100 không? Vui lòng chia sẻ cho mình nhe. Cám ơn nhiều. Email: lsnguyenmanhvy[MENTION=171150]vnn.vn[/MENTION]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019