Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hướng dẫn] Tải và cài đặt app cho Samsung Wave

thanhhai.mobile
17/7/2010 13:16Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao em ko thay hien len chu ss app o trong phan mem kies nhỉ????
@nghiatran93 Chỉnh Regedit như bạn pthh chỉ ở trên đấy bạn nhé 😃

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ!
hiện tại chưa tìm ra phương pháp cài file .app trực tiếp trên bada qua thẻ nhớ . wifi vấn đề, kies mất cable .
@cutjthientaj Vậy kiếm cọng cable đi vậy - cable dễ kiếm vì chuẩn MicroUSB (có thể lấy cable 1 số dòng BB cắm chung được, mình dùng chung cái cable của 9700 nhưng cẩn thận 1 số loại, ko những ko nhận mà up còn lỗi nữa đấy).

Mà Palm còn dùng nữa ko mà sao 2 lần rồi ko thấy đi Off nữa vậy?
Cho mình số mới của bạn nhé.
@Phithuyhoahoa Anh .

Anh bảo trọng .

---

Off Palm tình , chắc chắn có ngày sẽ hội ngộ và đều đặn , thoát giai đoạn . Cá nhân không dùng điện thoại , thưa anh . Thậm chí có những đợt chỉ có anh , vào những dịp tuyệt vời nhất ( sinh nhật , tết âm dương ... ) .

Tình người . nhưng có trải đều ?

---

Vâng, cám ơn góp ý của anh .
@cutjthientaj Mình có khi ít tuổi hơn bạn cũng nên chứ anh sao được.
Mình làm chủ Topic Off nên đôi khi 1 số chuyện quan tâm đến các thành viên trong khu vực là điều nên làm thôi mà, với lại cũng thấy hạnh phúc vì mang tới niềm vui cho mọi ng dù rằng rất nhỏ.
@Phithuyhoahoa ai thì không biết nhưng trong cá nhân , em rất nhạy .

Hay hoá quái ít nhân , rồi bị nhấn ?

Dù kể cả là làm với nhiều người , hay ...

Luôn trân trọng .

Anh cứ bảo trọng . Chắc chắn sẽ có ngày trở lại , anh em gần hơn xuất khẩu .
@Phithuyhoahoa Mình đang thích cái nắp xoay nhá đèn đấy đây, có thích mang niềm vui cho ng khác ko 😁
cho mình hỏi với.mình vào samsung apps tải mấy chương trình miễn phí về nhưng nó bắt mình pải đăng nhập tài khoản samsung là sao, mình không hiểu.ai chỉ cho mình với.cảm ơn trước nhé
@boygiau Cậu cần tạo 1 tài khoản để đăng nhập (dưới dạng mail của cậu) thôi chứ ko có vấn đề j cả cậu à.
@Phithuyhoahoa em toạ tk mà mãi mail nó không gửi về là sao
@toilatoi.vanlatoi Ko cần mail kích hoạt đâu bạn, chỉ cần cái Acc bạn dùng là Yahoo của bạn thôi 😃
khôn
g sác nhận có khôgn đnăg nhập được .. thì tải APP thế nào được hả bác... @@
@toilatoi.vanlatoi Ý của LH là lúc đăng ký chỉ điền thông tin tượng trưng tạo Acc, sau đó đăng nhập Acc vừa tạo (mà ko cần kiểm tra mail đăng ký) ý cậu.
Mình không tải ứng dụng Samsung App ve máy được của samsung s723e bác nào biết giúp mình với.
@nhuongabm Để tải App từ SS App về thì cậu cần đăng ký 1 tài khoản SS App free thôi cậu à.
Các bác giúp mình lỗi này với "Insufficient memory to íntall the application; please free up sufficient memory space ". Không tài nào cài được app. thanks các bác nhiều
Mà bác nào chỉ giáo gửi vào mail vunam1410@gmail.com giúp em với nhé !
vohphuong
TÍCH CỰC
12 năm
@vunam1410 Chỉnh install apps vào thẻ nhớ là đc
mình cũng sửa cái đó trong setting/install appliacation rồi nhưng không được bạn à.
Không có bác nào giúp e cái ????
Không có bác nào giúp e cái ????
có bác nào biết tại sao samsung 723 sao không vào được facebook vậy/
Vậy do lỗi FW máy cậu.

Cái này do nhà mạng có chặn hay ko cậu à, mình dùng Mobifone thì ko chặn.
Có bác nào biết khi có người gọi đến làm thế nào để máy trở thành im lặng mà vẫn không tắt đi không? Trước em dùng con Nokia 5530 bấm phím mỏ khóa màn hình cái là nó im lặng, giờ dùng con SS Wave S8500 không biết làm thế nào ?
vunam1410@gmail.com
@vunam1410 Cậu bấm nút giảm âm lượng nó im lặng mà.
oh hay quá
😁
<body><p>cho minh hoi chut .minh moi tai 1 widget ve nhung moi tai xong chua cai dat thi minh thoat ra .Bay gio vao lai widget do thi no van bao dang cai dat 0% .Nhung ko thay chay, tren may thi ko thay gi. Bay gio minh phai lam sao de tai lai dc widget do
Có bác nào biết máy điện thoại samsung đang chạy hệ điều hành bada bây gipwf chuyển sang hệ điều hành khác được không?😃
@nhuongabm Ko có đâu bạn à 😃
Có cái S8500 boot qua Android nhưng 1 số tính năng trong đó có Phone ko hoạt động.
@LIENHUONG OK cảm ơn bạn.
bạn ơi , tại sao mình ko thể đăng nhập vào Apps trên Đt đc , cứ đăng nhập vào nó lại ra màn hình điều khoản và điệu kiện ấn đồng ý chấp nhận rồi , mà nó lại quay trở về trang đó 😔 ko thể nào xác nhận đc :(
@kjllerkjd
Bạn phải đăng nhập lại thôi,vì lỗi đó hiện tài khoản đang online rùi.
ai cho em mượn níchSamSungApps . ai có thì cho em mượn em down game. có thì pm vào yahoo tjnhyeua0.1995 hoặc sdt 01648003566
ducson212
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai giup minh voi kiss cua minh khong hien ss app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019