Hướng dẫn tải và cài đặt Windows Phone 8 Update 3

Duy Luân
14/10/2013 22:6Phản hồi: 769
769 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mod ơi. Cho mình hỏi hãng sẽ gửi qua Email là ntn vậy? mình đã làm theo đầy đủ các bước trên nhưng chưa nhận đc email. muốn nhận email thì phải vào đâu ạ?
@truong0605 Trên lumia của bạn có đăng nhập mail của bạn vừa đăng ký không? nếu có thì mở ra là thấy mail rồi làm theo hướng dẫn là được
@thecuong_87 Có chứ bạn . Mình vẫn đăng nhập tk microsof mà. Nhưng chưa nhận đc link!.
@truong0605 Kiểm tra lại xem bạn đã bật email chưa, và cho nó sync đi
Bác Duy Luân cho em hỏi là 520 thần thánh của em có lên được không ạ. Hay lại như mấy em 900 phải biết thân biết phận khi mới ra wp8 ấy ạ :oops:
@khongmacca bác này không đọc hết các comment hay sao?. bác nên đọc hết để đỡ mất công hỏi.lên bt bác nhé
@khongmacca Lên được
theham
ĐẠI BÀNG
11 năm
@khongmacca được nhé bạn 😃
@thecuong_87 Lâu lắm mới thấy bạn trong 4room. Vẫn nhớ độ nhiệt tình của Cường khi active win 8 giúp mình.😃
@nguyenquanglinhsptn Hi, mình vẫn lên tinhte.vn hằng ngày đó bạn, có điều ít hoạt động bên window 8 đó mà, bạn qua khu vực iOS trên tinhte thì sẽ thấy mình hằng ngày đó hihi.
Đả lên.. 520 thần thoại
... Kháo xoay. Quản lý đa nhiệm ok. Dữ liệu vẩn còn.
panda1995
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hề hề máy mình dev unlock rồi nhích luôn thôi =p~
thanhuy1802
ĐẠI BÀNG
11 năm
Và nếu đã úp lên bản cập nhật này rồi... nếu mình cho chạy cài đặt lại ĐT thì ra sao nhỉ ....Nó có bị treo không ta :eek:
soccon6666
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa lên bằng 3G không cần wifi hay ^^!​
Thanks bạn rất nhiều. Đang tưởng phải đợi vì không có tài khoản developer, nay đã được trải nghiệm.
T-M-T
ĐẠI BÀNG
11 năm
@reevemax tớ cũng thế mà đã cập nhật thành công ^^.Thanks Duy Luân
badday0401
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sắp thành người 1 nhà có khác,support có vẻ nhanh hơn trước.Tiếc là ngoài Nokia ra thì các hãng khác có vẻ không hào hứng lắm với WP.
detno29
TÍCH CỰC
11 năm
kiếm ngay con wp8 để thử mới được 😁 trước h không dùng wp là do nó ko có khoá xoay màn hình, mà mình thì hay nằm nghiêng lướt web...:">
vudung86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao dung o cai doan nay "dang chuan bi cai dai 100%" ca gan chuc phut roi, khong biet co binh thuo

Sent from my LG-F180 using Tapatalk 4
@vudung86 Chờ chút thôi bạn, nhanh chậm khoảng 10phut tùy tình trạng, chắc không vấn đề gì. Mình ở đoạn này cũng phải khoảng 10 p
Em cũng mới lên hôm qua,xài ngon quá

blackdeath
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã lên, để tét thử, tks chủ thớt.
Chắc đợi bản chính thức cho khỏe
vudung86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kakinuti Doi chac nam 2014 se co day. Android muh duoc the nay co fai ngon k

Sent from my LG-F180 using Tapatalk 4
canhkhoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sống chung với lũ quen rồi hay sao mà h có nút X em vẫn back ầm ầm. Hờ hờ
toàn seeder của microsoft :|
đang dùng htc 8x đây, và bộ gõ tiếng việt khó chịu cực kỳ. đừng bảo dùng lâu rồi sẽ quen nhé, vì mình đã dùng 6 tháng rồi 😔
thực tế cho thấy việt nam là một trong số những thành trì cuối cùng của nokia, và samsung đang công thành rất mạnh mẽ. nếu nokia để mất thị trường việt nam thì nó sẽ khóc tiếng mán. tiềm năng của 90 triệu dân là cực kỳ to lớn.
nếu các bạn có theo dõi blackberry thì biết dù nó đang suy yếu rất mạnh nhưng nhờ có thành trì indonexia nên đến giờ nó vẫn trụ được.
không biết bao giờ các bạn mới bỏ cái tư tưởng "nhược tiểu" đi.
thằng apple có coi trọng thị trường việt nam đâu mà nó vẫn cho việt nam bộ gõ telex đàng hoàng và tốt nhất triên điện thoại?
thằng blackberry có bán được nhiêu cái điện thoại ở vn đâu mà nó vẫn cho việt nam bộ gõ telex đàng hoàng?
thằng microsoft cực kỳ bề trên và đểu cáng.
hoangng102
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lumina920
nhắn SMS bằng tiếng việt tốn tiền kinh dị luôn 😔 cơ mà theo mình cái bàn phím của nokia nên cho khoảng cách giữ các kí tự giãn rộng ra như iOS or android, giúp cho tay của ng dùng thoải mái hơn khi nhấn.

Với tiếng việt thì có hệ thống ghi nhớ kí tự, mình gõ chỉ cần ko dấu thì nó sẽ hiển thị từ gợi ý có dấu đấy đủ, kể ra thì cũng nhanh 😁
@lumina920 BlackBerry Z10 hả? chứ so sánh với mấy máy ban phím Qwerty thì chịu rồi.
lumina920
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Do Xuan Tuong Kể cả Z10 đó mới thực sự là hệ thống tiên đoán. Bạn lên youtobe nhìn nó gõ ấy. Ai thành thục với Z10 thì Qwerty cũng hít khói thôi
@htcfanboy 6 tháng mà bác ko làm quen đc với cái bộ gõ này thì cũng chịu.
tất nhiên là có telex là tốt nhưng bộ gõ hiện tại cũng ko quá tệ đâu. dùng tầm 2 tháng nó sẽ học hết các từ bác hay đánh rồi đoán mới nhanh đc. chứ dùng đc vài buổi chán lại quay ra đánh ko dấu, lúc cần lắm mới bỏ ra đánh tiếng Việt thì ko thể khá lên đc. dùng 1 năm cũng thế thôi.
sonvnvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng vừa hoàn thành cập nhật trên con 920. Hồi hộp quá, không biết có lỗi gì không khi sử dụng. Thanks bác duyluan
Windows phone đang dần lấy thị trường đây.
Bản cập nhật nầy là một phát triển khá lớn cho ông khổng lồ microsoft đây.
Giống như mong chờ của em đây.
sonvnvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có một cái mình đánh giá cao, đó là khi cập nhật có thêm thanh báo mức độ hoàn thành, không còn đơn điệu chỉ cái bánh răng nữa, good.
gaconBK
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho e hỏi htc 8s có nên cập nhật ko nhỉ :v
@gaconBK Bác cứ yên tâm máy nào cũng lên đc .. mình đang up cho 8s đây tải về xong rồi mà đang đợi sạc pin đủ mới cài đặt
update từ sáng tinh mơ rồi.quá ngon.chỉ một lần update len 8.1 nưa thì coi như wp đã bằng a,bằng e rồi
@nguyenmanh287 vậy là hồi đó tới giờ toàn THUA hả bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019