Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn tham gia chương trình Beta Tester của Instagram để thử nghiệm các tính năng mới

Gia Tường
21/1/2015 3:58Phản hồi: 19
Hướng dẫn tham gia chương trình Beta Tester của Instagram để thử nghiệm các tính năng mới
Instagram là một trong những ứng dụng chụp và chia sẻ ảnh lên mạng xã hội lớn nhất hành tinh và luôn cập nhật nhiều tính năng mới mỗi ngày. Hiện nay công ty này đã mở ra một chương trình cho phép chúng ta đăng ký làm thành viên thử nghiệm các tính năng mới trước khi chúng được cập nhật rộng rãi.

Một số lưu ý:
  • Bạn phải có tài khoản Google+
  • Khi tham gia vào chương trình này, bạn sẽ nhận được bản nhật mới với tần suất cao
  • Ứng dụng Instagram trên máy của bạn sẽ bật chế độ Developer, có thể sẽ hoạt động không ổn định như bản chính thức. Bạn sẽ là người tìm ra thứ gì không hoạt động và báo lại cho Instagram
  • Bạn có thể gởi chương trình này bất kỳ lúc nào và trở lại với phiên bản bình thường trên Play Store
  • Bạn sẽ thông báo lỗi cho Instagram thông qua mục "Report a problem" trong menu Settings
Các bước đăng ký:

1. Tham gia vào Group ẩn của Instagram trên Google+: Nhấn vào link sau: http://bit.ly/1AgbSgp

Screen Shot 2015-01-21 at 10.25.15 AM.png
Nhấn vào JOIN GROUP để gia nhập nhóm này
2. Đăng ký làm Beta Tester: Bạn sẽ được dẫn đến một trang web, tại đây bạn chỉ cần nhấn nút và trở thành một beta tester của Instagram

Screen Shot 2015-01-21 at 9.09.07 AM.png
Nhấn vào BECOME A TESTER
3. Lên Play Store tải về Instagram: Nhấn vào đây: http://bit.ly/1aZf4Qu

Sau khi trở thành một beta tester, bạn sẽ nhận được bản cập nhât mới mà người bình thường không có. Bạn có thể cập nhật thẳng lên hoặc xoá đi cài mới đều được. Phiên bản mới nhất hiên tại người dùng bình thường có thể tải được là 6.13.0. Còn khi đăng ký làm Beta tester, bạn sẽ được tải về phiên bản 6.14.0 mới hơn nhưng chưa được công bố

Để rời khỏi chương trình này, bạn chỉ cần vào link ở bước 2 và nhấn LEAVE THE TEST
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để tải thử về xem, chưa dùng Instagram bao giờ.
@Thuyên Q10 EyeEm dùng ok, b thử xem
chuyển sang wp, chưa có cái này, thị trường wp đang rộng mở, mà sao ín k làm cho wp đi nhỉ
ph@m.duy
TÍCH CỰC
9 năm
@** Happy New Year ** có rồi còn gì, ít tính năng hơn thôi.
@** Happy New Year ** Có hơn một năm rồi bạn, nhưng vẫn beta
"gia.tuong.94@gmail.com"
Chắc là email của mod rồi
- 80% sinh năm 1994
- 51% là nữ
...
haipyn
TÍCH CỰC
9 năm
@phepham Sinh năm 94 và là nam :v
Tải về Đăng ký thử xem sao thấy cũng hay 🆒
Mình rất khoái App này.
Đây là App để ghi lại những khoảnh khắc hằng ngày.
Có thể gọi là Timeline cá nhân. Không bi bung bét như Facebook. và hơn nữa là ảnh luôn đẹp với những hiệu ứng lạ mắt
hoangtudohoa
ĐẠI BÀNG
9 năm
hay đây
Thanhscub
TÍCH CỰC
9 năm
Đã thử,không biết lỗi vặt gì không.
cao1004
TÍCH CỰC
9 năm
sao em join group rồi mà vào trang đăng ký Beta Testers k đc nhỉ, toàn báo 'Sorry - nothing to see here'
kietbull
TÍCH CỰC
9 năm
Mình thích chụp hoa cỏ cây cối bằng Camera của LG G3.

http://instagram.com/kietbull/
@kietbull bác chụp đẹp quá ha. thix tấm hoa Cúc của bác.
kietbull
TÍCH CỰC
9 năm
@vidiashop123 Cám ơn bạn. Qua tết mình lên DSLR Canon EOS 700D mong còn đẹp hơn nữa.

instagram.com/kietbull
Mình cùi bắp quá nên chưa bao giờ bị cái app Instagram này thu hút
bỏ insta lâu rồi.
gaubattu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ui xời, wp được dùng bản beta bao cmn nhiêu lâu rồi mà có cần đăng ký đâu, ai cũng được. Thế mà giờ android mới ra bản cho mọi người đăng ký beta.

Cái định mệnh nhà nó. 😔
Ios ko được à?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019