Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn thiết lập đồng bộ email, danh bạ, lịch với tài khoản iCloud trên BlackBerry 10

Quang Thái nè
1/4/2013 2:10Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhưng làm sao để up danh bạ từ bb lên icloud vậy, mình làm như hướng dẫn vậy nhưng trên icloud danh bạ vẫn trống trơn @@
đang hóng Q10, chừng nào có sẽ bóp 1 cái và test đồng bộ 😁
Sao lo bán em màu đỏ nhỉ. Nhìn đẹp hơn lumia 920 màu đỏ😁
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
Rất hay, rất hữu ích...
Bài viết hữu ích, cảm ơn bạn
Thanks a. Thật sự thì Tinhte còn rất nhiều bài viết kiểu như thế này nữa cho BlackBerry 10 anh ạ.
Em BB naỳ nhìn ngoài đời xấu hơn trong ảnh rất nhiều.
@trinh12345 thế hả..mình thì thấy rất rất là đẹp..
Ko dc đẹp như mấy em xpera Z chẳng hạn
@trinh12345 Xấu nhưng kết cấu nó đẹp :p
bài viết hay
Hình như e dùng account AppleID hồi đó đăng ký bằng Gmail ........ thì chỉ cần add account Gmail vô là chuẩn luôn 😁 .......
Nó sync từ Gmail <-> ICloud <-> Device luôn rồi thì phải :v
@t7ragon3ow - Tài khoản Gmail trên macbook mặc định chỉ đồng bộ email và calendar, nếu bạn muốn đồng bộ cả danh bạ thi phải add thêm carddav nữa.
- Icloud đăng ký bằng tài khoản google không có nghĩa là nó tải hết danh bạ của bạn trong google lên icloud. Mặc định icloud chỉ đồng bộ các thiết bị mac với nhau và desktop có cái icloud. Để dùng giao thức Carddav và caldav thì phải kich hoạt email iCloud.com lên.

Nói chung mình dùng đa nền tảng nên không có mê icloud lắm. Những bạn nào xài toàn đồ apple thif Icloud tiện ra phết :D
em có z10 đâu mà làm theo hihi
em có z10 đâu mà làm.
Từ ngày google dẹp google sync con 9700 của mình ko cách nào sync danh bạ vào máy. Xài 2 máy nên ko có nhu cầu đk bis 😔
đẹp mặt tiền, nhưng lưng ko ấn tượng bằng one
bài viết rất hữu ích
Chắc cuối năm mua đc 😁
cái ảnh của bác Hiệp cho đi quảng cáo cũng được 😆 quá đẹp
@ranma1390 Của em chứ, sao lại của bác Hiệp 😁
chưa có Z10 để xài hic
tnkien
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác ơi, em hỏi cái này hơi lạc đề. Nhưng hiện tại thì em đang dùng trên Mac. DT thì dùng android. Có cách nào sync được calendar giữa Mac - Android không? Có ai biết cách hướng dẫn giúp. Đa tạ.
mr33acs
TÍCH CỰC
11 năm
Không hiểu sao mình add icloud vào chỉ lấy được rất ít danh bạ xuống nhỉ? Bác nào chỉ giúp với 😔
@mr33acs Bác làm đúng cách của em không? Em kéo được tất mà :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019