Hướng dẫn thoát icloud cho ae

Lép đôla
9/1/2014 4:48Phản hồi: 5
Lưu ý: - Cách này chỉ sử dụng được với các thiết bị chạy iOS7 đang dùng bình thường
- Khi Restore Firmware hay Reset thiết bị bằng cách chọn " Erase All Content and Settings " thì vẫn sẽ phải nhập Password của tài khoản iCloud cũ để Active thì mới sử dụng được.
***Hướng dẫn cách xoá tài khoản iCloud không cần mật khẩu trên thiết bị chạy iOS7 đang sử dụng bình thường đối với những người dùng quên mật khẩu của tài khoản iCloud muốn xoá.
Bước 1: Tắt toàn bộ kết nối mạng gồm Wifi + Dữ liệu di động + 3GTắt dữ liệu di động + 3G
Bước 2: Vào mục iCloud từ Settings > iCloud > Account và xoá trắng trong ô Password Click vào "Done" và ấn "Ok" trong bảng thông báo sau đó ấn "Cancel"
Bước 3:Chuyển mục "Contacs" từ "On" sang " OFF" và chọn " Delete From My iPhone" khi hiện thông báo
Bước 4:Chọn "Delete Account" và tiếp tục chọn " Delete From My iPhone" khi hiện thông báo Kết quả: Tài khoản iCloud trước đó đã bị xoá và bạn có thểđăng nhập tài khoản iCloud khác vào để tiếp tục sử dụng.
ĐÃ TetS TrêN ip4 thành CôNg.lam xog đỢi 1 tí ĐỂ Xem kếT Quả Nhé
5 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanh.tuyet
ĐẠI BÀNG
10 năm
Điều kiện là máy vẫn sử dụng bt mới xoá đc thôi đúng ko? Restore là vẫn hỏi id cũ kích hoạt là toi? Nếu vậy cách này đc giới thiệu lâu rồi bạn ơi chỉ chống cháy dùng icloud của mình thôi...
@thanh.tuyet người ta chỉ
Hướng dẫn thoát icloud cho ae
thui
Lép đôla
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chỉ thoát icloud thôi chứ đâu có bảo thoát ative
Em gà mới dùng Iphone được mấy ngày mong các bác giúp đỡ
Em được tặng máy cũ mua từ Nhật. E k hỏi được ngta có từng sử dụng icloud chưa. Khi sử dụng em có tạo TK icloud và có để on chế độ tìm iphone.
Em có thể thường xuyên chuyển chế độ on, off chế độ này bằng pass TK icloud mà e tạo. Như vậy khi reset máy nếu như nó đòi TK active thì có phải là active bằng TK của e hay k, vì e k biết là ngta có từng sử dụng icloud trên máy này k ạ!
Các bác giúp e sớm nhé. cảm ơn nhìu
Nếu như này thì khi restore lại có bị hỏi id cũ nữa k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019