Hướng dẫn tự làm LOGO Mạng Đẹp và Độc Ngay trên IPHONE!

hanamibuu
27/4/2011 5:24Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác ơi cho mình hỏi , cái này chỉ có mạc định với những logo trong IP , h mình muốn lấy logo ngaòi thì cop vào thế nào bác . mà cái này chỉ làm dựoc logo mạng ạkf , logo cột sóng làm được không
Cái này nó tên là fake operator mà bác 😁 . Còn nếu muốn đổi cột sóng thì phải đổi trong theme bác ạ.
mình dùng Fw 4.3.3 dùng đc ko
Mình có cùng câu hỏi với bạn này... mình cũng dùng Fw4.3.3 có dùng dc k vậy các bạn có bạn nào cài rồi xin cho ý kiến nhé
lưu ý Fake Operator >= fw4.x
mình dùng iphone4 os4.3.1 ko cài dc, khi cài nó hiện lên 1 dòng đỏ, chẳng biết lỗi gì
ohh yeah... mình đã cài cho Fw 4.3.3 rồi đây các bạn, k cần cài TEXT+ + gì luôn bạn chỉ cần có emoji trên bàn phím và bạn đánh trực tiếp vào đó luôn chứ k cần copy hay paste gì nữa... chúc các bạn làm dc logo mạng theo ý muốn nhé...
híc text++ là cái quái gì các bác. e tìm mãi mà chẳng thấy gì
Bạn ơi bạn k cần tải text ++ đâu. Bạn vào appstore bạn tải emoji free về và cài theo hướng dẫn của emoji xong bạn quay trở lại fake operator viết trực tiếp lên trên nó như là viết tin nhắn nó vẫn ra nhưng hình dễ thương và ngộ nghĩnh...
Ah khi bạn tải emoji và cài đặt xong bạn chỉ cần click vào biểu tượng trái đất trong phần viết tin nhắn là nó sẽ chuyển qua emoji
cho em hoi cai neu sua roi muon restes lai chu vnmobifone nhu cu thi lam sao . mod thong cam em onl = dt ko go co dau duoc
dung cho iphone gi vay ban,sao minh xai 3g ko co dong chu do.
ae post lại cái link text++.ipa dùm em vs.link hư oài.thanks trước
Bình thường như đi ngoài đường, chẳng có gì đặc biệt cả
@nino_zip1506 Rất ghét những thằng ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm . Ng ta có ý tốt hướng dẫn các anh em chưa biết để giao lưu còn mày giỏi rồi thì ko giúp cái việc anh em cần mà lại đi ăn nói cái kiểu bố đời này ! Có ngày ăn củ đậu bay vào mõm
link die rồi bro...
Đã upload lại cho các bạn rồi 😁.

---------- Post added at 02:21 AM ---------- Previous post was at 02:20 AM ----------

Cảm ơn bạn. Bạn biết rồi thì cũng không nên tỏ ra bạn hiểu biết tất cả đâu.
thanks bác 😁
bạn có biết cách tạo account trên itune không giúp mình với
cám ơn trước nhé
Các sư phụ cho em hỏi muốn thay logo nhà mạng STK của Hàn Quốc bằng chữ màu thì làm như thế nào,em chỉ thay được chữ thường không có màu,tìm trong System/Library/Carrier Bundles/iPhone/ mỏi mắt cũng không thấy đâu cả.Cám ơn nhiều
rất hay và lạaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaâ
sao em làm chỉ đc khoẳng tầm chưa đến 1 phút là nó lại hiện logo viettel là thế nào nhỉ??em dùng 5.0.1 các bác pro bảo em với
langtu183
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình xài IP4 5.0.1 thì làm sao đổi logo mạng vậy các pác ???
5.0.1 sài đc cái này đc ko bạn
tigerous47
ĐẠI BÀNG
12 năm
iOS 5.0.1 hình như hoạt động không ổn định. Các bạn nên xài springtomize 2. Mình xài thấy tốt hơn hẳn. Và còn rất nhiều tùy chỉnh khác nữa. Các bạn chưa biết thì nên thử 😁.
----------------
PS: Ý mình là fake operator hoạt động không ổn định trên 5.0.1. Text++ thì vẫn bình thường :D.
bác j ơi em da cài được fakeoperator rùi nhung khi viết chữ bất kì j vào mà không thấy thay đổi gì cả.bác giúp em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019