Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn update Firmware cho LG GS290 Cookie Fresh...!!!

kienhuy885
26/2/2012 8:25Phản hồi: 280
280 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho hỏi mình vào xài opera sao không khóa màn hình đc vậy đèn màn hình cũng ko tắt lun ai bít chĩ dùm với
@biboy_handsome đang dùng ứng dụng mà bạn >"< nếu đang sử dụng ứng dụng thì nhìn bên góc phải điện thoại (chỗ khe cắm sạc pin), nhìn xuống chỗ khe giữa, có cái nút nhô lên là nút khóa màn hình đấy.
@biboy_handsome ấn nút giữa và khóa 😁
lúc trước mình dùng v10b k xem đc youtube vừa mới up v10c xem youtube dc chon đoan video dài 2p xem rất mướt k bị giật.I like!
mình thấy có mấy bài viết về hack thêm nhưng xấu thật...đã thử và nếu mất file cút thì có cài firmware nào cũng còn nên hiều lời của bác kia T.T...
anh kienhuy ơi, cái youtube ở máy này thì cũng chính hãng chứ có phải hack đâu mà anh nói là
@@
kingsdeath1
ĐẠI BÀNG
12 năm
mobifone xem youtube dc còn viettel thì ko dc?mang vt bị sao z mấy bạn?mà sao mà mình chơi game bản v10c này tin nó không hiện tren game dc mà mình fải nhấn nút giữa mới có thể tl tn dc???
@kingsdeath1 tiện thế rồi còn đòi...thua bác luôn, chẳng lẽ bác thích tn hiện lên ngay lúc bác đang chơi game 😆
o_O
kingsdeath1
ĐẠI BÀNG
12 năm
ừm bản v20b và v10i nó hiện lên trên game kìa? còn bản v10c thì ko?sợ bấm nút giữa nhìu nó bi chai giống như tắt máy thui (nút đỏ bị chai ùi)😁
@kingsdeath1 ờ ờ...cái nút đỏ với nút chụp hình của mình cũng bị @@
kingsdeath1
ĐẠI BÀNG
12 năm
😁 z giờ sửa lm sao?
musical92
ĐẠI BÀNG
12 năm
m
mình xài win 7 chưa dc lần nào nhưng chỉ cần đổi sang win XP là cài dc liền à...
kingsdeath1
ĐẠI BÀNG
12 năm
win xài win 7-32bit.xài rất ok:p
musical92
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kingsdeath1 ước j mình win 7 dc. mình cứu máy cho bạn gái thôi, giờ chuyển dt khác rồi. nhưng vẫn máu vọc phá...😆
kingsdeath1
ĐẠI BÀNG
12 năm
hôhô fá chứ cứu j?😁
Hồi bữa xui bị bể cái màn LCD của con dế này, đi mang vào xưởng thay hết vài trăm k bạc. giờ đang tính tìm chỗ dán điện thoại đẹp (dán decal hay dán da cũng được) mà rẻ để tân trang đt cho bớt xui. Ai biết chỗ nào dán đẹp + rẻ + nhiều kiểu decal thì chỉ mình nhenz. Mình ở quận 5.
cho mình hỏi về lggs290 minh có cập nhật v20b lúc trước mình cài v10c nhưng maý nhanh hết pin dù mình không xài gì cả và maý bị lỗi bluetooth và đài fm của mình bị lỗi máy báo là không tìm thấy tín hiệu.và máy mình để ở môi trừơng hơi ẩm có sao không? rất mong các bạn giúp đỡ.
cho mình hỏi về lggs290 minh có cập nhật v20b lúc trước mình cài v10c nhưng maý nhanh hết pin dù mình không xài gì cả và maý bị lỗi bluetooth và đài fm của mình bị lỗi máy báo là không tìm thấy tín hiệu.và máy mình để ở môi trừơng hơi ẩm có sao không? rất mong các bạn giúp đỡ.hình như bản v20b xem phim dạng mp4 bị giật thì phải
Cách lấy firmware gốc theo máy của LG:
Đầu tiên vào link sau:
Hiện ra 1 dòng, lấy dãy số nằm trước Serial của máy, cho vào link sau đây:
Sau đó sẽ thấy link dowload firmware dành cho ĐT đó
Anh em ai có game full screen cho lg gs 290 share với
đọc lại topic một lần nữa là có ah` hehe
Share game mà b. Có game nào hay bảo mình với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019