[Hướng dẫn WP] Sử dụng Zune để đồng bộ Music, Picture, Videos từ máy tính

Giang Mango
5/5/2012 4:40Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chạm vào chữ EngLish ùi nhưng hok thấy Corect ... đâu hết anh ơi😔 cho e xin nick yahoo a đi n/c dễ hơn;)
Bạn post ảnh màn hình của bạn sau khi nhấp vào chữ English lên mình xem xem nhé
mình tải zune về đợi cả tiếng đồng hồ nó hiện lên chữ CAN'T INSTALL FROM MICROSOFT UPDATE là sao zậy hix:eek::eek:
@hihi852 Máy của bạn là Win7 chứ? có thiếu dotNetFx40_Full_setup không?
cuối cùng thì cũng tải nhạc vào kon Lumia710 được rùi mãi mò cả 2 ngày mới tìm được Zune zành cho windows Xp3 :p
HoangGiang ơi sao mình thấy cái camera của lumia710 nó chup hk được đẹp thì fai , mình canh thì thấy màn hình trong lắm nhưng khi chụp thì thấy ảnh bị xanh xanh hay sao ý hk được trong như lúc mình canh , có cách nào khắc phục hok giúp mình zới tks nhiều😃😃😃
có ai biết làm sao cho camera kon lumia710 chụp được sắc nét hơn hok , sao mình canh thì thấy ảnh trong lắm nhưng chụp thì ảnh thua cả kon 5233 nữa ý , kóa fai máy bị lỗi hk ai giúp mình zới:eek:
@PTmsn sao fai đỗi máy khác ??
@PTmsn oh ý mình nói là Nokia 5233 ý trước mình cóa sài con này chụp ảnh tốt lắm😔 mình thấy ảnh của smod tinhte chụp bằng kon lumia710 đẹp lắm chứ không tệ như kủa mình
Sycn các file media qua cáp usb thì mình đã làm được và không vấn đề gì,nhưng mình sycn qua đường wifi thì lúc được lúc không,mặc dù đã làm theo hướng dẫn vẫn ...hên xui ; mặc dù đã bật wifi đầy đủ và chung 1 mạng nhưng vẫn ko dc là sao nhỉ???Ai hướng dẫn cụ thể dùm mình với. thanks
610 ko nhận
ngon,,,,,,,,,
bác ơi em cắm nó ko nhận máy là sao
e dùng wp
chullynana
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh dấu bài bác...thank bác
Có phải WP chỉ hỗ trợ máy tính cài hệ điều hành từ Windown 7 trở lên không. Mình mới dùng vẫn còn chút bỡ ngỡ cái khoản Copy nhạc vào điện thoại, vậy ai có thể hướng dẫn cụ thể cho mình được không. Thank cả nhà.
fop198x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em Zune ko nhận con Radar, nhưng trong Device Manager báo có Windows Phone USB Devices & cho phép Safe & Remove HTC Radar 4G. Anh em chỉ cách connect zới! Thanks.
Mình không đăng nhập đc Zune
m o hn ai giup minh update wp7 len wp7.5 voi. lge900 nhe'. email vonguathaonguyencodon@yahoo.com.vn
thanks
gioi wa a giang oi!!!!
thế còn copy nhưng file .xap thì làm thế nào hả anh ? em mới mua con htc T8788 nên còn mù mờ lắm . mong bác chỉ giáo !
ai chỉ giúp mình đồng bộ bằng wireless với...cắm cáp vào bất tiện quá...sạc pin khi cắm cáp vào mỗi lần khi pin chưa hết như vậy có bất thường gì không mọi người???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019