Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn xóa Jailbreak 7.1- 9.3.3 cho All iDevice bằng Cydia Eraser ( Update 12/8/2016 )

thecuong_87
19/7/2015 6:16Phản hồi: 1.169
1.169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thanhbeoa6
ĐẠI BÀNG
8 năm
cho mình hỏi mất bao lâu thì thiết lập xong. máy mình 5c ios8.4 mà để cả đêm sáng sậy cũng chưa xong
kutechip
ĐẠI BÀNG
8 năm
cho mình hỏi 8.2. đươc không vậy. mình đã jb . và cai impactor, nhưng chưa giám test
Chủ top để ý có Cydia Impactor cho iOS 9 thì cập nhật ngay nhé?
@cydiatoday Có cydia impactor chạy trên 9, nhưng chạy báo lỗi 94. Đợi có bán update e sẽ test rồi cập nhật.
mấy anh ơi em xóa jaibreak bằng cái phần mềm này giờ ip bị treo táo phải làm sao mấy anh???máy nóng ran luôn ạ!ai giúp em với!!!! 😔
ai giúp em với,máy nóng lắm ạ mà chả biết làm gì luôn em gỡ jb ios 9.0.2 ạ 😔
@Tuantitan123456 Restore lại 9.0.2 nhanh còn kịp, Cydia impator chưa tương thích trên 9 đâu, đợi update, có cập nhật mới mình sẽ báo trong topic này.
@thecuong_87 em để nó 30p rồi giờ nóng rán!anh có facebook không???cho em với anh ơi
@thecuong_87 em để máy nóng 30p có sợ nó hỏng linh kiện trong máy k anh!máy ip6 ạ
kutechip
ĐẠI BÀNG
8 năm
nếu như mình đoán thì sáng mai sẽ khóa 9.0.2, giống như 9.0.1 cách đây đúng 1 tháng
kutechip
ĐẠI BÀNG
8 năm
đúng như mình dự đoán hôm qua. hôm nay ios 9.0.2 đã khóa. hehehe

.
Bác nào chạy cydia impactor thành công cho ios 9 thì vào confirm cho ae biết cái nha.Mình toàn thấy mọi người báo lỗi 94 và 1393 thôi.Ae chạy thành công cho iDevice nào thì confirm cho ae khác tham khảo với nha.
bigboy22_09
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyen_hieu9x Chạy lỗi bị treo táo phải lên 9.1. Khi nào có jb 9.1 và chạy dc trên 9.1 sẽ báo bạn sau. Bạn luôn là người đi sau á. [emoji2]
@bigboy22_09 Chẳng qua đây cũng chạy thử tè le rồi,bị lỗi 1393 thôi.ko có thiết bị khác để test,chứ xin lỗi bạn chứ đây cũng ko tè nha.
nhat19
ĐẠI BÀNG
8 năm
ipad air 2 9.0.2 đã làm thành công nhé chủ thớt
@nhat19 Sao mình chạy nó vẫn báo lỗi 94 ta? Chạy nhiều máy vẫn vậy? 4 máy, 5,5s,5c,6.
nhat19
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thecuong_87 mình chưa thử trên iphone nhưng hôm qua mới thử trên ipad air 2 thì chạy ok ko báo lỗi gì hết,lúc khởi động lại có treo táo,tắt máy rồi mở lại thì vào bình thường sạch sẽ.Để hôm nay lôi con iphone ra test thử
mình xài ip 6 lock ios 9.0.2, dùng cái này xong đến lúc khởi đọng lại ( có hình trái táo và thanh phía dưới) thì đứng, xong mình nhấn nút home và nguòn thì máy len bình thường và sạch sẽ
Frank1511
TÍCH CỰC
8 năm
@baduoikatty mình vừa làm trên cái 6plus lock 9.0.2 - cài cydia impactor chạy ok - không báo lỗi, tới đoạn restore lại thì bị treo ở trái táo và thanh chạy loading bên dưới. nhấn nguồn và home cho máy tắt. khởi động lại máy. Máy sạch sẽ - reset dòng 2 ok luôn.
Đã jb và fix lỗi lại ok.
Cập nhật mới nhất ngày 8/11/2015 cho Cydia Impactor
cherokee
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy nào từng update OTA lên 9.0.2 thì chạy impactor sẽ thành công
thtoan1991
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lỗi này 😔 IOS 8.1- 5S Lock Tmobile
Amarkong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chưa có cho 9 đâu
Mình Ipad 4 bản iPad3,6_9.0.2_13A452 báo lỗi "reset.cpp:1393"
fantasy789
ĐẠI BÀNG
8 năm
5s tmobile 8.2 không xài được hả mọi người, rầu thúi ruột >_<
@fantasy789 Xài được bạn.
@thecuong_87 Bạn cho mình hỏi, máy iPhone 5, đang ở 8.1.1, JB, đã chỉnh sửa file host, (File host gốc của máy đã thất lạc và mất), giờ máy mình đang chạy impactor nhưng ko biết liệu có báo lỗi giống máy lock khi ko xóa file host ko? Cám ơn
P/S cái impactor này chạy trung bình bao lâu xong bạn? Mình để gần 15 phút rồi mà chưa đến 1/3 thanh nữa, lâu kinh khủng
Buổi sáng đẹp trời , nút Call không tác dụng khi vào => chạy Cydia Impactor cho iOS 9.0.2=> lỗi => màn hình trống trơn => Restore lên 9.1 => khỏi JB, bi kịch 😔:(
@thuyhv_fpt Cùng cảnh ngộ, tối hôm qua "bị" lên 9.1.
thtoan1991
ĐẠI BÀNG
8 năm
@levuinexim T lên cách đây 1 tuần vì cái Cydia Compactor này 😔
Amarkong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã test chạy ngon trên ios 9 nhé
Amarkong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ok cho 6+
bác ơi vậy trên ip5 lock ios 9.0.2 có làm được chưa vạy ..có bác nào chuột bạch chưa hướng dẫn e với
@huynguyen84 iOS9 có máy được máy không nhé bạn.
@thecuong_87 Cũng đang thắc mắc vấn đề này , chia sẻ kinh nghiệm đi e

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019