Hướng dẫn xóa Jailbreak 7.1- 9.3.3 cho All iDevice bằng Cydia Eraser ( Update 12/8/2016 )

thecuong_87
19/7/2015 6:16Phản hồi: 1.169
1.169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình ip 5s ios 9.0.2 bị lỗi 94 chả hiểu sao vào cydia xóa cydia impactor thì máy rs lại rồi mất cydia ,mất quicklock46 mà vẫn còn bio protect giờ chả bít sao
Frank1511
TÍCH CỰC
8 năm
ip6plus 9.02 chạy được không bác @thecuong_87 ??
hjc bị lỗi 94 goài ip6+ 9.0.2
thôi xog nó xóa hết cmn cydia rồi, ko thấy icon đâu hết, chết cha rồi huhu 😔
Giúp e với mọi người ơi
Máy e đag ở 8.4 jb nhưng k hiểu crash vs tw nào mà vào đa nhiệm là respring.
Bây h e muốn reset bằng tool impactor nhưng máy e đã xoá bớt ngôn ngữ trong máy. Có cách nào để phục hồi lại ngôn ngữ để chạy tool k ạ.
E cảm ơn.

Sent from my iPhone using Tapatalk
donan
TÍCH CỰC
8 năm
Làm con IP6+ 8.1.1 một lần OK luôn, dùng 3G nhé
vatlitre
TÍCH CỰC
8 năm
A @thecuong_87 cho e hỏi cái
Máy e lốc xoá hết ngôn ngữ trong iclean rồi giờ chơi cái này đc kk
@vatlitre Ko, mình đã từng làm rồi nên bit, máy chạy như mới nhưng để cắm liên tục 2 hôm mới xog. Do phải đi bh vì chênh màn hình mà lại ko mun lên 9 nên phải làm. Giờ ko chơi xoá file ngôn ngữ nữa
vatlitre
TÍCH CỰC
8 năm
@handsomejack Mạng nhà mình cáp quang 40Mb chắc lúc xong.hihi
@vatlitre Mạng bạn 1gbps thì cũng phải 2 ngày thôi nhé, vì cái tốn tg là quá trình check file, down thì nhanh lắm.
Tham khảo thêm nhiu người đã trót dại xoá file ngôn ngữ nhé.
https://m.reddit.com/r/jailbreak/comments/3l1eay/help_cydia_impactor_how_long_does_this_take/
vatlitre
TÍCH CỰC
8 năm
@handsomejack Ok
Amarkong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Như vậy ios9 là ok rồi phỏng các bác?
suon_ram
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Amarkong Có ai xác nhận vụ iOS 9 ko ạ? Còn lỗi ko?
@suon_ram Hiện chưa có bản ổn định, bản beta dùng có khi sẽ bị lỗi và mất icon cydia.
E cũng đang ở 8.4 mà xoá cả ngôn ngữ và hình ảnh chạy hơn 2ngày nghe mà nản
D0LLY
TÍCH CỰC
8 năm
Đợi update
D0LLY
TÍCH CỰC
8 năm
Đợi update
bigboy22_09
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bên kia có bác phán đã ok với ios 9. Sợ quá cơ.
iphone5c
ĐẠI BÀNG
8 năm
9.02 chưa xài được ah
bản này cài cydia lâu lâu khởi đôngk lại :eek:
hôm qua mình đang ở ios 8.4 đã jaibreak, dùng cydia impactor để xóa jaibreak nhưng chưa thoát icloud, đến khoảng 70% thì thoát cydia impactor và tắt chạy nền, đưa máy về DFU cho thẳng lên ios 9.1 mà không phải thoát icloud, active như thường. Các cao nhân đã làm thế bao giờ chưa, em cảm giác như một cách phá icloud vậy
Amarkong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@congnv.mcv Thế là toi rồi, mục đích giữ nguyên ios bị hỏng
ChimGia84
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ios 8.1 vẫn báo lỗi 94 là sao ạ?
Sao 8.1.2 ko dùng đc vậy 😔 IMG_2017.PNG
mình bị lỗi k kết nối đc lại với cái Wifi mà lúc mình bật.kết nối vào WF khác thì ok . kết nối lại với Wifi mình thì nó báo k thể kết nối @@. à mình 5s ios 8.4 , tiện cho mình ? luôn ios 9 làm ok chưa . còn con 6 ios9 mà chưa giám làm @@
cayman9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác nào giúp e với , máy e đang ở 8.4 giờ ngoài cách dùng cydia impactor ra thì dùng itune restore có dc ko ạ ? e nghĩ shift + restore trên itune nhanh hơn mà chưa dám nghịch linh tinh ko biết dc ko sợ lại lên 9 thì toi 😁 bác nào giúp e với
@cayman9x Nếu bây giờ dùng itunes mà restore được 8.4 thì tools này sẽ không ra đời.
cayman9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thecuong_87 tại e thấy tool chạy lâu quá , mất 3h mới dc khoảng 50% 😔
BUIKHOA99
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thecuong_87 Bản 8.0.2 có dùng được Impactor khg bạn thecuong87?Tks..
@BUIKHOA99 Không bạn nhé.
cayman9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
mất 11 tiếng mới gần dc thì cũng gần sáng luôn , e ko đợi nổi nữa lên đi ngủ , lúc dậy thì tool tự tắt và chả làm gì 😔 quá nhọ , e ko nghĩ nó mất thgian như thế :(
@cayman9x Nhanh hay chậm phụ thuộc tốc độ mạng và sự thay đổi số file của hệ điều hành ios trên máy bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019